• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

Windowslovely

máy mình lỗi ko cài đc Quickoffice 6.2 có lẽ là ko khắc phục đc, vậy có thể mod tên Quickoffice thành tên khác để cài ko trùng với bản cũ của máy được chứ? Thanks!

Trunghuy90

máy mình lỗi ko cài đc Quickoffice 6.2 có lẽ là ko khắc phục đc, vậy có thể mod tên Quickoffice thành tên khác để cài ko trùng với bản cũ của máy được chứ? Thanks!

mod tên đâu mod đc phiên bản đâu bạn. Nên ý định của bạn là không thể đâu!

Datlaai

mod tên đâu mod đc phiên bản đâu bạn. Nên ý định của bạn là không thể đâu!

được . Ai bảo không được .Yêu cầu chắc chắn phải hack phone .Đơn giản nhất là u dùng smartcoexist để nhân bản ứng dụng hoặc dùng sis editor giải nén sis ra . Dùng xplore đổi tên những tệp ,exe .mif... Dùng sis editor tạo ra 1 file new .sis nhét thêm các tệp .exe .mif ... Vừa nãy vào là được. Nhưng cài lắm nặng máy. Mình chép đè 6.2.217 vh: hoangthanh_mobi được

Trunghuy90

được . Ai bảo không được .Yêu cầu chắc chắn phải hack phone .Đơn giản nhất là u dùng smartcoexist để nhân bản ứng dụng hoặc dùng sis editor giải nén sis ra . Dùng xplore đổi tên những tệp ,exe .mif... Dùng sis editor tạo ra 1 file new .sis nhét thêm các tệp .exe .mif ... Vừa nãy vào là được. Nhưng cài lắm nặng máy. Mình chép đè 6.2.217 vh: hoangthanh_mobi được

tưởng đổi tên icon chứ! Còn nhân bản thì ok! Không bao giờ lo lỗi cập nhật cả, một pm có thể cài thành mấy pm cùng 1 phiên bản trong máy,mà không kêu lỗi c.nhật. :D
cái này mình biết từ lâu rồi. :p

Kenkute93

cho em hỏi tí em đang chơi game của ola nhưng em dùng pm sorcerer để hack điểm và mạng em hack dc mỗi điểm k0n mạng thì khó quá ai pít gjúp em voi chư mua mạng thì đăt quá 15k

Trunghuy90

cho em hỏi tí em đang chơi game của ola nhưng em dùng pm sorcerer để hack điểm và mạng em hack dc mỗi điểm k0n mạng thì khó quá ai pít gjúp em voi chư mua mạng thì đăt quá 15k

Cái này chỉ hack đc game Offline chứ không hack đc game onile đâu bạn nhé!

Windowslovely

tưởng đổi tên icon chứ! Còn nhân bản thì ok! Không bao giờ lo lỗi cập nhật cả, một pm có thể cài thành mấy pm cùng 1 phiên bản trong máy,mà không kêu lỗi c.nhật. :D
cái này mình biết từ lâu rồi. :p

lúc trước mình cũng định chép đè mà nhiều file quá, mấy bạn hướng dẫn cụ thể giúp mình được chứ? thanks!

linhmanhnd

cho mình hỏi có mod hay ap nào để galleyry chỉ nhận ảnh từ E:\Image và trình nghe nhạc chỉ nhận nhạc từ E:\Music ko, hiện mình đang dùng C5-00

Windowslovely

bạn hướng dẫn hộ, mình dg dùng bản nhân bản 1.31. Hiện tại lỗi rất nhiều ko mở đc bản office, bộ nhớ còn vài MB, đg rất bùn đây

Chỉnh sửa cuối:

Kenkute93

giúp em với n73 của em cứ vào tất cả pm luot web thj dc 1phut laj closing appition em ko hjeu la pj lam sao nua aj gjup em voj hjc

Windowslovely

@Datlaai bạn có thể nhân bản giúp mình cái QuickOffice 6.2.217 vh nhé, Cám ơn nhiều nha!

vaydima

Giúp con nokia 6120c cảu mình vs

anh em nào đã găp tình trạng như mình chưa. không biết sao con 6120c của mình không delete đc ứng dụng nữa. vô trong APP MANAGER không thấy tất cả ứng dụng đuôi *.sis và *.sisx nửa. ứng dụng JAVA vẫn còn đó. mình đả thử reset lai máy, tháo thẻ ra. khởi đông lại đt mà vẫn ko đc. ah thêm thông tin nữa cách đây 1 tuần minh có 4mat lại máy, ko biết có ảnh hưởng gj ko vậy. ak đt mình đã hack rồi. ANH EM NÀO BIẾT GIÚP MÌNH VỚI. THANKS trc nha

Chỉnh sửa cuối:

tampro91

minh dung mobipocket reader 5.03(581) chọn xem toàn màn hình giwof thu nhỏ ko dc,pro nào biết khắc phục giúp e với.

Windowslovely

Tham khaỏ về nhân bản http://www.pdaviet.net/showthread.p...-Siêu-nhân-bản-(SmartCoexist-v1.25)&p=1359423 .không thì mình up bản của mình đang xài.
+lỗi của u là bị đóng ứng dụng có thể do cache ,rác đầy ,bộ nhớ đầy nên xoá bớt đi.Hoặc bạn xài ucweb đi là nhất rồi http://wap.ucweb.vn

có gì bạn Up bản 6.2.217 vi nhân bản của u nha, máy mình đóng gói rất lâu nguyên 1 đêm chua xong, thanks bạn!

Datlaai

Mình nhân bản tới 99% không chạy nửa .mình xài vẫn được http://upwap.ru/1451958

bộ nhớ đầy không xem được là bình thường . bạn xài uninstallking để xoá ứng dụng http://upwap.ru/1449930

mình phóng đại 2000lần còn được . Phím chọn trái /phóng đại . Hoặc dòng phóng đại theo % .địng dạng Adobe pdf là .pdf