• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

DinhTuan

cám ơn bạn
mình thấy trên youtube có clip 5230 chạy HĐH SPB hoặc win7.Cho mình hỏi đó là Firmware hay gì ?
Firmware có tác dụng gì và dể nâng cấp không ?
cho mình xin yh bạn với?
Thân,
chắc đó là pm spb mobile shell, chứ không phải hệ điều hành, hay firmware gì cả. firmware có tác dụng gì thì mình cũng không biết giải thích thế nào nữa, nói chung không cò firmware thì máy của bạn không hoạt động được, dễ nâng cấp firmware. yh: dinhtuan_ueh

lonius

Xin cho mình hỏi :(

minh down chương trình picobrothers theshotgun về nhưng khi chạy thi nó đòi "Allow Flash contene to establish network connection" mình nhấn Yes thì nó lại báo "Server not found".Bạn nào biết thi chỉ mình với vì mình thấy chương trình này rất vui :(

jenemy888

hình như 2 pm này là của s60v3, mấy pm này ra đời khi v5 chưa xuất hiện. nếu bạn xài best call cheater chỉ dùng được mấy âm mặc định của máy thì xem định dạng mấy âm đó là gì là convert sang định dạng đó thử xem sao, mà trên v3 nó hoạt động được với file mp3 không vậy bạn?

nó đuôi .arm mình đã convert rồi, khi chạy có cũng hiện là đang chạy sound đó, nhưng lại ko có tiếng :-s, âm mặc định thì lại được :(

Gijngianyo

Các bạn có thể chỉ cho mình cách để tắt âm chụp camera của 5800 không? Máy mình v50. Cảm ơn rất nhìu

hankezong

chắc đó là pm spb mobile shell, chứ không phải hệ điều hành, hay firmware gì cả. firmware có tác dụng gì thì mình cũng không biết giải thích thế nào nữa, nói chung không cò firmware thì máy của bạn không hoạt động được, dễ nâng cấp firmware. yh: dinhtuan_ueh

vậy phần mềm SPB dể cài không bạn ?

jenemy888

vậy phần mềm SPB dể cài không bạn ?

nếu bạn chưa cài lần nào thì làm theo bước sau
1. Cài bản tiếng anh
2. vào mục thời tiết chọn tỉnh thành bạn sống
3. sao lưu cài đặt
4. gỡ bỏ bản tiếng anh
5. cài bản tiếng việt
6. phục hồi cài đặt
Làm như vậy thì mới cật nhật thời tiết được
Thân !

hankezong

nếu bạn chưa cài lần nào thì làm theo bước sau
1. Cài bản tiếng anh
2. vào mục thời tiết chọn tỉnh thành bạn sống
3. sao lưu cài đặt
4. gỡ bỏ bản tiếng anh
5. cài bản tiếng việt
6. phục hồi cài đặt
Làm như vậy thì mới cật nhật thời tiết được
Thân !

cám ơn bạn!
thân,

elkun2610

Có pro nào mob lại dùng mình bàn phím ảo để chơi Vnes không? chứ bàn phím ảo đã mob hiện tại thì thua!!!

mrjun

Cho e hỏi, có PM nào giống KList của iP không? PM xem tên và số các bài hát trong karaoke ý. Nếu có cho e xin đc k ? e xài 5530 ;;)

SAOVIETmobile

Anh em ai có phần mềm DZmusicKey dùng cho 5800 FW C6 không bị lỗi không send mình với . Mình Cài mấy bản rồi toàn bị lỗi không Nex được chỉ Pause được thôi .
Thank to all

tuan1saker

ai biết phần mềm nào khóa màn hình bằng 1 fát chạm ko? Mình muon cho short cut cua nó ra ngoài hs để khóa màn hình cho nhanh mà tìm mãi chả thấy.

bacthienha

Bác nào cho em hỏi sao em ko cài được phần mềm Slide Unlock vào N97mini nhỉ. Con máy của em là hàng xách tay từ TQ về hàng xịn nhé ko phải hàng face

davidboy09

Mình xin phần mềm điều khiển máy tính qua Bluetooch đc không?
mình xài SmartTouch - Control PC via Bluetooth....nhưng không hỗ trợ win 7

sheva079

Mình cần một chương trình CHAT trên Yahoo Mesenger, nhưng không biết xài cái nào... Chương trình nào nhẹ nhẹ,đơn giản , giao diện đơn giản thui cũng được...quan trọng là CHAT được là OK...ai biết giới thiệu cho mình với.....thanks alllllll !!!!!

hantinhtu_baby

Mình cần một chương trình CHAT trên Yahoo Mesenger, nhưng không biết xài cái nào... Chương trình nào nhẹ nhẹ,đơn giản , giao diện đơn giản thui cũng được...quan trọng là CHAT được là OK...ai biết giới thiệu cho mình với.....thanks alllllll !!!!!

Hiện tại có nhiều chương chat yahoo lắm!
Nhưng theo mình Nimbuzz vẫn oke ổn định nhất!bạn qua box việt hóa download bản vh về xài thử nha!

Thanhttvm

Mình cần tìm 1 pm cho phép ghi âm khi mình đang mở nhạc.
Nghĩa là mình muốn hat karaoke trên dt và thu âm lại luôn.
Thank rất nhiều

daituongquan

Các bác có thể cho em xin S4 Lite Beta - Giả lập Symbian^3 trên s60v5 . tìm trên mạng link die hết rùi .

q630666

Bạn nào có phầm mềm gì mà hiện cái nút Prv -- Play ---Next trên mọi ứng dụng không cho mình với.Hôm trước thấy mà giờ tìm hoài không đc

tuyetthan200

mình tải bản Landscapepro 3.0 tải trang chủ mà ko bít sử dụng sao hết ... mong mấy bạn chỉ mình nha ... mình nghiên cứu PM này hết 1 tuần mà ko làm đc cái hiệu ứng magic Gallery .... mình sài bản Cook của JackPham ko bít bản cook này có liên quan đến việc sử dụng PM này ko nữa .... mấy bạn làm ơn giúp mình nha .