• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

huyquy

Ko biết đã có bản game Ai là triệu phú cho Nokia 5800 chưa nhỉ. Ai có thì post lên nhé Thx nhìu.

0982182911

có thể cho game đuôi .swf thành đuôi khác ko ạ ?

anh em cho hỏi có thể chuyển đuôi.swf thành đuôi khác để cho nó ra màn hình thanh phím tắt cho dễ dùng ko ạ, cứ phải vào đi vào lại chỗ để nó mới chơi đc ko tiện lắm :((

paulwoong

xin hỏi có anh em nào có game rắn săn mồi không ???cho xin cái nha .!!!

bang3lang

Cần xin game này tiếng anh !

AquaPhone: Coral Fiesta S60v5 J2ME

Download

Anh em ai có game này bản tiếng anh ko ? có thì cho mình xin 1 bản nha , rất thích game này mà cài vào toàn tiếng Nga , chả hiểu gì cả :( Chân thành cảm ơn !

bang3lang

Cần giúp đỡ KKK của game này !

LuckyCoins for Nokia 5800

Thể loại giải trí.Góp tiền bỏ Chum.Cách chơi xếp 3 hàng ngang hay 3 hàng dọc ăn rồi tính điểm.Hy vọng các bạn sẽ kiếm đủ tiền :))

Game này của bạn CongVoi post chơi cũng rất hay , đồ họa đẹp và mượt mà cài vào chỉ cho chơi 30 phút , giờ mình ko chơi đc nữa rồi , bạn CongVoi hoặc anh em nào có KKK của game này thì cho mình xin nhé .

IMEI của mình là : 354182025900216 . Xin chân thành cảm ơn anh em rất nhiều !

footballboy

có game photo hunt giống nhưng bên PPC cho 5800 không bà con?

Thấy ông anh chơi cái game photo hunt giống như chơi trong siêu thị đó. Không biết có game này cho 5800 không nữa.hihhi. Ai có cho tui nha. Thanks

m0nk3y86

Game này của bạn CongVoi post chơi cũng rất hay , đồ họa đẹp và mượt mà cài vào chỉ cho chơi 30 phút , giờ mình ko chơi đc nữa rồi , bạn CongVoi hoặc anh em nào có KKK của game này thì cho mình xin nhé .

IMEI của mình là : 354182025900216 . Xin chân thành cảm ơn anh em rất nhiều !
Nhân tiên cho mình lun nhé, thanks trước! Imei: 354182024658161

lauren

Game for 5800

Mình cũng có 1 game này muốn chia sẽ với mọi người...Đó là Xdancery là 1 thể loại game nhảy cũng gần như Audition.nhưng chơi cảm ứng trên 5800 nhé....Nếu ai thick thì vô link này down nha...Mình cũng còn 1 số game khác như : Abracadaball,Bubble bash,Asphalt4,Bejeweled,Sally's salon,Datch of Ditch....v.v...nhưng mình bị mất link down mấy game đó rùi,ko bít làm sao up file lên cho mọi người down về nữa,tất cả game trên mình nói điều là chơi full với màn hình nhé,ko có fim ảo đâu,chơi đã lém....Giờ thì mọi người vào link dưới để down Xdancery nha...Chúc mọi người vui vẻ....;)!
http://www.symbian-freak.com/forum/viewtopic.php?t=28407

m0nk3y86

Mình cũng có 1 game này muốn chia sẽ với mọi người...Đó là Xdancery là 1 thể loại game nhảy cũng gần như Audition.nhưng chơi cảm ứng trên 5800 nhé....Nếu ai thick thì vô link này down nha...Mình cũng còn 1 số game khác như : Abracadaball,Bubble bash,Asphalt4,Bejeweled,Sally's salon,Datch of Ditch....v.v...nhưng mình bị mất link down mấy game đó rùi,ko bít làm sao up file lên cho mọi người down về nữa,tất cả game trên mình nói điều là chơi full với màn hình nhé,ko có fim ảo đâu,chơi đã lém....Giờ thì mọi người vào link dưới để down Xdancery nha...Chúc mọi người vui vẻ....;)!
http://www.symbian-freak.com/forum/viewtopic.php?t=28407
Game Xdancery thì trên forum nhiều người cũng post òy, nhg cái chính là khi chơi đc 1 lúc thì bị out vì ko đủ ram, hix! Còn những trò khác, nếu ko có link thì bạn tự up lên mediafile hay Zshare rùi copy link về b-)

bacmap

cho hỏi có cài đc game picachu cho 5800 ko ?

mấy bạn cho mình hỏi có thể cài game picachu vào 5800 đc ko vậy ?
thích cái game ấy xài 5800 cảm ứng dể chơi hơn :))
xin chỉ giáo thành viên mới

raanfr

mấy bác cho em xin kkk của game Marble revolution 2 với, nó cho em chơi có nửa giờ hà tức chết được:(

ilikenokia

Đang tìm game China Chess chạy trên S60v5?
Ai có thì post lên chia sẻ với.
Cám ơn trước nhé

vimobifine

Giúp tui với cài game không có tiếng. Còn game có sẵn trong máy thì tiếng. Cài game không có tiếng không hay lắm