• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

LeMyChinh

Bạn vào Cài đặt-quản lý cài đặt-các ứng dụng đã cài,không thích cái nào thì xóa nó đi

bổ xung thêm có thể vào tùy chọn =>xắp sếp=> chọn game nào cần xóa=> xóa là ok:))

MrSang5800

hôm qua mới format lại mất cái games Princer of percar, kiếm hoài không gặp bác nào có cho mình xin nha bản full màn hình nha

nguyentri80

trước khi nâng cấp FW2.1 máy mình chơi game Touch Card Match (game tìm hình giống nhau) thì đầy màn hình rất là đẹp . sau khi mình nâng cấp FW chơi game đó và một số game khác như Piano thì nó ko full màn hình được . Chán ghê có ai jup mình với . với lại ai có game bán bánh hay trồng cây cho 5800 cho mình với.

tuanpro_hl

Các bác cho em hỏi co game ai la triệu phú cho 5800 không nhỉ???
em thấy iphone có trò này hay wa.ko biết 5800 có ko

sirate

hok ai giúp em àk :-/

Chỉ có cách là dùng bàn phím ảo mới dùng được skill Guadian thôi bạn ah ^^ mới chơi thì nên lấy con nước với con đất ... vì sau khi vô hang bạn sẽ lấy được con lửa mạnh hơn hehe

ghekua

Ko biết có game kim cương mà ko fai là Twist, chỉ đổi 2v cạnh nhau ko nhỉ. Mình thấy hay hơn là Twist. Ai có thì giúp với

tuanpro_hl

Vậy để mai mình edit game đó lại rồi post cho bạn,mình có game đó nhưng để trong PC của cty rồi :)

z thì tốt wa.nếu có bạn post sớm lên nha cho a e cùng thưởng thức.:D:D
chờ game này lâu wa ma k bít thế nào.:D

kakalik

down game về chơi thử time đầu thì ổn.......
nhưng 2 ngày trớc mình down chục game về và bung ra thì ôi thôi....sau khi tắt máy khởi động lại thì máy chỉ hiện ra chử Nokia và treo luôn........
mang ra tgdd thì họ bảo là do thẻ nhớ dính virus.....
về đown norton về rùi quét thì hầu như tất cả các game trong í đều bị dính.....:(
thế là đánh phải format lại cả máy và thẻ nhớ......
có bạn lào bị như vậy hem nhớ.....
5800 có phần mềm diệt virus nào trong máy ko nhỉ share cho mình với......

LeMyChinh

down game về chơi thử time đầu thì ổn.......
nhưng 2 ngày trớc mình down chục game về và bung ra thì ôi thôi....sau khi tắt máy khởi động lại thì máy chỉ hiện ra chử Nokia và treo luôn........
mang ra tgdd thì họ bảo là do thẻ nhớ dính virus.....
về đown norton về rùi quét thì hầu như tất cả các game trong í đều bị dính.....:(
thế là đánh phải format lại cả máy và thẻ nhớ......
có bạn lào bị như vậy hem nhớ.....
5800 có phần mềm diệt virus nào trong máy ko nhỉ share cho mình với......

wa đây :http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=56993
tham khảo thêm bạn nhé:D
nhớ lần sau phải để ý VR đó

anh7donco

Mình nhớ lúc trước có game lăn lăn cái giọt nước trên màn hình hay lắm không biết nó có phiên bản cho 5800 chưa vậy?

Với lại nhớ hồi đó xài cái 7610 có cài game bắn muỗi sử dụng camera của máy để chơi, seo bây giờ cái game đó biệt tích luôn ta? Ai biết chỉ dùm để cài vô con 5800 chơi cho dzui.

TruongHan

Super V.I.P
z thì tốt wa.nếu có bạn post sớm lên nha cho a e cùng thưởng thức.:D:D
chờ game này lâu wa ma k bít thế nào.:D

Tình hình là mình không thễ nảo edit được game như bạn yêu cầu,không play được trên 5800 rồi,sorry bạn nhé :( .Hy vọng sẽ có người viết game này cho S60v5

Mình nhớ lúc trước có game lăn lăn cái giọt nước trên màn hình hay lắm không biết nó có phiên bản cho 5800 chưa vậy?

Với lại nhớ hồi đó xài cái 7610 có cài game bắn muỗi sử dụng camera của máy để chơi, seo bây giờ cái game đó biệt tích luôn ta? Ai biết chỉ dùm để cài vô con 5800 chơi cho dzui.
Game lăn thì có game này,chắc chơi cũng tương tự http://pdaviet.net/showthread.php?t=50575
Chưa thấy game dùng camera như các dòng trước trên 5800

anh7donco

Mình có tải game LuckyCoinsBetaBig về cài nhưng nó hỏi số serial, nếu chơi demo thì chỉ được có 30 phút, ai biết bản full của game này cho mình xin nhen.

harry0810

Hiện nay mình đang xài 5800 XM và cũng thích chơi game lắm.. Mình thấy rất uổng nếu dòng máy cảm ứng màn ảnh rộng này mà thiếu cảc loại game như :

"tìm 5 điểm khác nhau giữa 2 hình" (trong siêu thị chơi điện tử chỉ nó kiu là Photo Hunt đó),

và trò mở hình bằng cách cho đôi mắt nó chạy để khoanh vùng hình và mở ra từ từ (xin lỗi mình không nhớ tên).

Nếu mà bạn nào có thì vui lòng up lên ha. Mình tin chắc rằng ko chỉ có mình mà các bạn khác cũng sẽ rất thích dạng game này.

Xin cảm ơn vì đã lắng nghe ^^!

tuanpro_hl

xin hỏi các bác 5800 co game hero như trên pc ko nhỉ.nếu bác nào có thì pót gium em nha

Inuyasha1987

ai giúp mình với, mình cũng thích chơi cờ tướng nhưng game này dow về xong cài ko đc (game này mình dow trong phần cập nhật game trang 8), đã hack phone và cả sign file nhưng đều ko cài đc, ai biết test và giúp mình giùm với :(
Link đây : http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=112098&d=1235395860

Đồng thời bác nào dow đc up giùm em game này lên mediafire đc ko chứ trên đây em ko dow đc, chờ mất 500s mà cuối cùng chả dow đc cái gì :(
http://www.easy-share.com/1905492524/CONTRA4N5800BYKRIKER.zip

Thanks a lot

Hoden

Super V.I.P
ai giúp mình với, mình cũng thích chơi cờ tướng nhưng game này dow về xong cài ko đc (game này mình dow trong phần cập nhật game trang 8), đã hack phone và cả sign file nhưng đều ko cài đc, ai biết test và giúp mình giùm với :(
Link đây : http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=112098&d=1235395860

Đồng thời bác nào dow đc up giùm em game này lên mediafire đc ko chứ trên đây em ko dow đc, chờ mất 500s mà cuối cùng chả dow đc cái gì :(
http://www.easy-share.com/1905492524/CONTRA4N5800BYKRIKER.zip

Thanks a lot

dload trên easy share phải tắt cái chương trình internet download maganer nhé.