• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

zZzHoangSon

trò này nghe quen quen :D.trò này tui chơi đến thằng cuối cùng cả 3lv rùi.cửa giọt nước bạn ra cầu lên cái thuyền là đi đc-đi vào map bên tay trái rùi đi thẳng góc 11h(tất nhiên bạn phải nhận nhiệm vụ đã,sau đó cứ ra chỗ bọn quái sẽ có thằng lính đứng chờ gặp nó là ok).còn nâng cấp vũ khí có 2 loại:
1-dùng các nguyên liệu nhặt đc quay ra orb có tính năng để ép vào đồ(gặp thằng bên tay trái đứa con gái tiệm vũ khí đó)
2-dùng mithirl để tăng sức đánh cho vũ khí,tăng thủ cho mũ áo giầy (cái này dễ xịt à nha) (gặp thằng bên phải trong tiệm vũ khí)
để mai tôi tìm list ép orb cho bạn,mà công thức ép trong trò đó mỗi lần mở 1 cái rương nó đều cho công thức đó,nhớ mà ghi lại hoặc làm nhiệm vụ nó cũng cho orb lun
hix.nhưng anh ơi,sao em ra cái cầu mà không thấy cái thuyền nào cả anh ah.có phải là mình phải đánh đến một level nhất định thì mới xuất hiện thuyền đúng không ah.Anh có tìm được phiên bản Heoes Lore Zero của trò này không ah?Em thấy bảo hay lắm đấy...Thanks anh nha!

vinhbibo83

bạn ơi chỉ cho minh chơi trò này voi

bạn úp lên cho mình chơi thử với cám ơn nhiều

nguyenvansang

Well-Known Member
Bác nào có game (thêm hình để chiêm ngưỡng nữa) thì up lên cho anh em chơi ké với. Chứ thấy các bác bàn luân hay thế này đâm anh em T_T thèm quá. Bởi điện thoại có mấy trò được coi là hay và hấp dẫn đâu!

louislolitta

Không biết ai có trò games: Line hồi xưa mình hay chơi trên máy win cũ không? Không phải mấy trò games Line mới giờ mix tùm lum như: tuyết màu mè đâu. Trò line mình nói chỉ đơn giản về màu sắc cũng như cách chơi. Ai có cho mình xn

die_for_love_vn

Cac ban giup minh voi!!! Minh dung N73 va dang choi Sky Foce nhung ma ko lam sao ma dung duoc cac phim de di chuyen ca. hic to ko choi duoc. Giup minh voi nhe!!

die_for_love_vn

Các bác ơi giúp em với!! Thỉnh thoảng tớ down file rar ve nhưng tại sao lại ko down dược vậy? Nhấn vào file dể down thì chỉ hiện ra 1 cửa sổ mới máu trắng thôi!!!!

langthang123

hix.nhưng anh ơi,sao em ra cái cầu mà không thấy cái thuyền nào cả anh ah.có phải là mình phải đánh đến một level nhất định thì mới xuất hiện thuyền đúng không ah.Anh có tìm được phiên bản Heoes Lore Zero của trò này không ah?Em thấy bảo hay lắm đấy...Thanks anh nha!

hem phải đâu bạn ah. muốn xuất hiện cái thuyền qua sông bạn phải nhận nhiệm vụ trước. bạn trở về basto, vào nhà thằng chief trưởng làng nói chuyện với nó , nó sẽ giao nhiệm vụ cho bạn tới locus tìm thằng refiner mới cho làng. tới locus vào office house nói chuyện sẽ được giao quest ở temple of water. bi h trở lại chỗ đó sẽ có cái thuyền:D

langthang123

ah đây là mấy công thức nhập orb nà
[Orb of faint] = will stone + crystal of water + ruby
[Orb of weakening] = power stone + Black Iron + potion
[Orb of sleep] = wind stone + crystal of water
[Orb of death] = cold iron + crystal of the earth + wine
[Orb of bleeding] = wind stone + HP stone
[Orb of rage] = power stone + crystal of fire
[Orb of fatigue] = HP stone + black iron
[Vampire orb] = HP stone + emerald + tree root
[HP stone] = root + platinum
[Power stone] = silver + platinum + wine
[Will stone] = wine + ruby
[Wind stone] = emerald + Dragon's tooth
[Cold iron] = black iron + potion
[High potion] = potion + potion

zZzHoangSon

hem phải đâu bạn ah. muốn xuất hiện cái thuyền qua sông bạn phải nhận nhiệm vụ trước. bạn trở về basto, vào nhà thằng chief trưởng làng nói chuyện với nó , nó sẽ giao nhiệm vụ cho bạn tới locus tìm thằng refiner mới cho làng. tới locus vào office house nói chuyện sẽ được giao quest ở temple of water. bi h trở lại chỗ đó sẽ có cái thuyền:D
Oh.Thank you nha.Mình làm được rùi nè.Không có bạn chắc mình cứ ngồi cầy level mất.hi.hi...Ah.Bạn đã có phiên bản Heroes Lore Zero của trò này chưa?Có thì bạn share cho mình và các bạn trong Forum với nha!Thanks =D> ;;)

zZzHoangSon

Bác nào có game (thêm hình để chiêm ngưỡng nữa) thì up lên cho anh em chơi ké với. Chứ thấy các bác bàn luân hay thế này đâm anh em T_T thèm quá. Bởi điện thoại có mấy trò được coi là hay và hấp dẫn đâu!
Bạn chơi thử trò này đi nhé...nghiền liền ah,hay lắm...Mình muốn up lên cho các bạn chơi và thảo luận lắm nhưng mình không bít cách up...hix.hix.Mình xin lỗi.bạn nào trong forum bít up và chơi trò này rùi thi up lên cho các bạn cùng chơi nha.Bác Admin biết trò này thi up lên cho anh em nha.

huavinh

Banned
trò này hay mà ko biết làm nv chỉ cày lv thôi . hehe ,phải thức vài đêm mới được

ngyn_v

Các bác ơi giúp em với!! Thỉnh thoảng tớ down file rar ve nhưng tại sao lại ko down dược vậy? Nhấn vào file dể down thì chỉ hiện ra 1 cửa sổ mới máu trắng thôi!!!!

Hiện cửa sổ màu trắng là IDM tự bật lên Down mà bạn

khoanguyen2512

Cho em xin game Snake 3D (N73)

Em xài N73ME, hôm nọ em mới mang máy đi update FW nên bây h mất game Snake, bro nào có cho em xin nhé . thanks :D

huutuannd

game không save được

bạn ơi giúp mình với! Máy mình chơi game được nhưng save không được :(( Ví dụ như trò Heroes Lore ấy lúc trước save được bây giờ save không được mình bấm save nó để Data save nhưng thoát ra vô lại thì không Load game được còn trò Prehistoric Park thì khi bấm save nó hiện Not enough Memory to save game Mong được sự giúp đỡ Thanks............................ :(

zZzHoangSon

trò này hay mà ko biết làm nv chỉ cày lv thôi . hehe ,phải thức vài đêm mới được
oh,bạn phải vào nhà ông trưởng làng nhận nhiệm vụ,rùi vào thư viện nói chuyện với bà đeo mặt nạ ấy,thì mới có thể qua cửa và vào đánh quái ở các cửa tiếp theo được.mỗi lần bạn hoàn thành nhiệm vụ xong bạn phải quay về làng nói chuyện với ông trưởng làng ấy,để nhận nhiệm vụ tiếp theo.và nhặt vàng để vào shop mua đồ tăng sức đánh cho nhân vật,fai nhặt đồ để mix,rùi ep đồ để tăng độ mạnh cho vũ khí.Công thức tạo orb có mấy bạn đã post ở trên rùi đấy.Chúc bạn chơi vui!!!!và có nhiều kinh nghiệm chia sẻ cho bạn bè trong diễn đàn nhé

Status
Không mở trả lời sau này.