• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

Cleonardo

Mấy pro cho hỏi về quake3, mình cài lên n95 8g chỉ có icon của game , kick vào thì ko nhúc nhích gì, làm sao để chơi đc đây?
Nhân tiện cho mình xin topic của game này nhé!Thanks.

boystupid

Mod ơi cho mình hỏi cái phần mềm Vbag mình tải về nó toàn bắt đăng ký thui.Mod có bản free không cho mình xin với.Vào chơi game cứ được 5 phút là bị dis ra ngoài chán quá !!:(:(:(:(

toan_829

Mấy pro cho hỏi về quake3, mình cài lên n95 8g chỉ có icon của game , kick vào thì ko nhúc nhích gì, làm sao để chơi đc đây?
Nhân tiện cho mình xin topic của game này nhé!Thanks.
Topic Quake 3 http://www.pdaviet.net/showthread.p...trợ-Accelerometer-(Cảm-ứng-chuyển-động-)-đây-!!!
Có ai có game wc 2010 không cho mình xin?
của bác đây
Bậy nào:(,có mà:D..chơi tạm cái nì nhé,game java,k đc đẹp cho lắm:p(bản này danh cho máy màn hình 240x320)
FiFa_WC_2010_(240x320).jar

Thêm bản cho màn hình 320x240,ai có máy test hộ mình nha :D

------------------------

cho em hoi lam sao cai dat de choi game gba tren dien thoai
Mod ơi cho mình hỏi cái phần mềm Vbag mình tải về nó toàn bắt đăng ký thui.Mod có bản free không cho mình xin với.Vào chơi game cứ được 5 phút là bị dis ra ngoài chán quá !!:(:(:(:(
2 bác tìm hiểu thêm ở topic này nhé :D

nam_luna

Nokia E52 màn hình gì nhỉ ? cứ nói độ phân giải ra hoặc tìm trên diễn đàn là được cần gì phải đi ăn xin thế

TÌNH CHỈ ĐẸP KHI QUẦN CHƯA CỞI

hhh_hhh3060

Tìm game popcap cho mobile:((. topic popcap game kia die hết rồi. được mỗi game chuzzle:((. Khoái nhất game bookworm

trungR1988

Member
Bác nào có game Readfootball 2010 HD bån SIS cỡ màn hình 240,320 hok cho e xin với.E thấy ở mấy trang nước ngoài có rùi nhưng nó bắt đòi xiền mới cho down.Bác nào có rủ lòng thương cho e với.Thank các pác trước nha.

toan_829

Bác nào có game Readfootball 2010 HD bån SIS cỡ màn hình 240,320 hok cho e xin với.E thấy ở mấy trang nước ngoài có rùi nhưng nó bắt đòi xiền mới cho down.Bác nào có rủ lòng thương cho e với.Thank các pác trước nha.

hàng lởm đấy bác ạ,có thì a e đã chia sẻ rùi..mình cg tìm nhiều mà k có,có thì lại k phải cho s60v3 @@..

Status
Không mở trả lời sau này.