• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

DinhTuan

Các bạn ơi, bạn nào có biết cách cài các game mà khi giải nén ra không có file sis mà toàn là file class là mình phài dùng ứng dụng nào không,và cách cài như thế nào? mong các bạn chỉ dùm, thank!

đó là file jar, không đựoc giải nén,nếu dùng file manager của máy thì bấm trực tiếp thế là cài, nếu dùng xplore thì chọn open by system

pekuon

Mình cần tìm game Caro cho s60v3, cụ thể là E 63. Bạn nào có có thể share cho mình được không.
Thanks nhiều

luckyboy89

cho mình xin game FiFa World Cup 2010 phiên bản cho điện thoại .mình search trên mạng nhưng ko có. thanks các bạn rất nhiều

luckyboy89

quên mất không nói rõ,mình xin bản cho màn hình ngang 320*240.

e muốn hỏi là ngoài mấy game hd như alpha4,prince of persia thì còn game hd nào cho máy màn hình ngang nữa ko a?rất mong được các cao thủ chỉ giáo

Last edited by a moderator:

condandatcang

Cho mình xin game xếp kim cương nhưng mà không phải cái game xếp kim cương có hình tròn mỗi lần xếp phải ấn nó xoay vòng mỏi cả tay đâu nhé thanks

toan_829

Cho mình xin game xếp kim cương nhưng mà không phải cái game xếp kim cương có hình tròn mỗi lần xếp phải ấn nó xoay vòng mỏi cả tay đâu nhé thanks

Down thử bản này xem có đúng cái bạn cần k? :D..xóa đuôi 7z là cài đc nha

nonooboy

mình xin game nuôi gà ảo , mà giống máy nuôi gà ảo, nuôi từ chó con lên chó bạc rê đấy , mấy game nuôi gà ảo mình có nhàm chán quá chả tiến hóa gì , chán quá

qloveut

SAO TRÒ CHOI THIÊN LONG BÁT BỘ ,MÌNH CHƠI TOEIS CHỔ SA MẠC ,XÓNG CHAY XUỐNG CỬA BÊN DƯỚI NÓ CỨ BÁO LÔI GÌ ĐÓ RỒI NỐ BẮT ĐI LẠI .BÓ TAY

Đừng viết in hoa toàn bài nha bạn!! <Caominh171>

Last edited by a moderator:

0903626599

mình dùng e 63 nhưng có vài game ngage mình rất thích đó là game câu cá và đua xe.mà ko bít 2 game đó có hỗ trợ màn hình 320*240 ko nữa.máy mình đã hack bằng heloox.ai có thể hướng dẫn mình cách cài ngame cho e 63.mình xin cám ơn.các bạn cho mình link cũng dc mình tự mày mò tìm kím.tks các bạn trước.(mình rất biết điều mà ai giúp mình sẽ nhớ tên ở đâu thấy sẽ tks liền)

NBLam

Xin game cho trẻ nhỏ

Có bác nào có game cho trẻ nhỏ (3-5 tuổi) ko nhỉ, cho mình xin với. Game java hay gì cũng đc, màn 320-240 nhé. Thanks.

thaibuilam

Sao mình download cái game bi da lỗ lúc cài đặt thì toàn nói là lỗi cập nhật ko à bạn ơi, giúp mình nhé Gabor Fetter MicroPool 2007 5.01 S60v3 E61 320x240

Status
Không mở trả lời sau này.