• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

boydeptrai

Ai có game pikachu mà hiển thị full màn hình thì share cho mình với, đuôi sis thì càng tốt chứ đuôi java hình ảnh xấu lắm. Thanks :)

jumat

Câu trả lời là có và bạn phải hack máy trước. Nhưng bạn đã post bài nhầm khu vực rồi chắc thế nào cũng bị MOD xóa:p

tien714

Tui xài con 6120c tính cài game N-Gate chơi nhưng nghe nói chỉ hổ trợ cho dòng N-Series, thế có cách nào hack để cài được N-Gate Isntaller trên máy tui ko?

được đấy bạn ah!bạn vào diễn đàn search đi

chugvu

Các bác có game farm frenzy( game nông trại y ) cho e71 k ạ ? Bác nào có làm ơn cho e xin đc k? cảm ơn các bác trước

spring99

Cho mình hỏi về cách cài đặt trình chơi game n gage

Các bạn vui lòng chi giúp minh cách cài đặt chương trình chơi game n gage với nhé . Mình dùng N73 nhưng không biết cách cài đặt chương trình này . Cám ơn các bạn nhé

dangtantien39

giup em

cho em xin game dua xe lac tay cam bien chuyen dong cho n85 nha may bac , em post bang dt nen k bo dau dc , thong cam cho em nha

n01061990

Các bác giúp e với. hiện tại e đang dùng con N96 ( Sofware version 30.033.098.1) đã hack = HelloOX2v203 - Unsigned.
Trong máy phần mêm ROMPatcher+ ( trong đó có 2 mục Intalserver_FP2 và Open4All_RP+) em đều đã Apply All Patches và add to Auto 2 mục đó.
Em đã cài đặt phần mềm N-Gage ( version 1.40_1557 và N-gage_1.40.1557_Patch_&_UnPatch).
Khi cài đặt game thì tất cả đều ok ( trừ Asphalt 3 Street Rules là báo Unable to install ). cài xong tất cả game đều là bản full ( ko còn dòng Trial)
NHƯNG em ko thể chơi dc trò nào cả :( , cứ vào game thì vị văng ra ( Worms.v1.00-BiNPDA, Resident Evil) hoặc báo lỗi Existed Error ( Brothers In Arms) hoặc là màng hình đen thui (dirk dagger giống như đang load vậy nhưng e đợi lâu lắm vẫn ko vào dc đành thoát ra)
Có bác nào bít máy e bị j ko giúp e với. e đang rất mún chơi các game đó hix thanks các bác trước nè

luandt0208

Em dùng con 6120c, sau khi cài thành công game Sky force xong thì vào chơi thì khi kích vào hiện lên màn hình trắng xong rồi thoát ra không vào chơi game này được. Có ai biết vì sao không vậy, help me!

giap1984

Có bác nào có game contra và haplai dùng cho máy n81-8G hông cho em xin với em tìm hòa mà hôk thấy.Em xim chân thành cám ơn

badia71

cho e xin game PES 2010 màn hình 320x240 có phần Multiplayer các bản khác e đã cài nhưng ko có phần Multi xin các a giúp đỡ

hurryghost

Em đã cài cái Magickey v1.0 vào máy và add được multimediakey sang thành các key khác, nhưng khi ra ngoài nhấn multikey nó vẫn vào mục music, dù đã làm nhiều lần nhưng vẫn ko được. Mong các pro chỉ giúp (em dùng N85)! Hay là Magickey ko hoạt động trên N85?:(?

ventomarme

Không chơi được game giả lập Snes "Captain Tsubasa III" (.smc) bằng các trình giả lập vSun Plus / AntSnes. Giúp với!!!

Mình đang dùng E71, đã hack.Mình có thể chơi tốt game "Captain Tsubasa IV", nhưng khi mở "Captain Tsubasa III", không thể bấm nút nào để hiện Kick off và All Stars để chọn. bạn nào đã chơi được chỉ cho mình với. File game .smc mình chơi bình thường trên PC nhé.

Máy của mình cũng chơi tốt game giả lập Nes "Captain Tsubasa I" và "Captain Tsubasa II" bằng trình giả lập GPFce (cho s60v3).

giangho109

find game

mình đang xài N73,ai giup' mình tìm game đánh bài tiến lên (việt) chơi chung với nhau qua bluetooth nhé.thank =D>=D>

n01061990

Các bác giúp e với. hiện tại e đang dùng con N96 ( Sofware version 30.033.098.1) đã hack = HelloOX2v203 - Unsigned.
Trong máy phần mêm ROMPatcher+ ( trong đó có 2 mục Intalserver_FP2 và Open4All_RP+) em đều đã Apply All Patches và add to Auto 2 mục đó.
Em đã cài đặt phần mềm N-Gage ( version 1.40_1557 và N-gage_1.40.1557_Patch_&_UnPatch).
Khi cài đặt game thì tất cả đều ok ( trừ Asphalt 3 Street Rules là báo Unable to install ). cài xong tất cả game đều là bản full ( ko còn dòng Trial)
NHƯNG em ko thể chơi dc trò nào cả :( , cứ vào game thì vị văng ra ( Worms.v1.00-BiNPDA, Resident Evil) hoặc báo lỗi Existed Error ( Brothers In Arms) hoặc là màng hình đen thui (dirk dagger giống như đang load vậy nhưng e đợi lâu lắm vẫn ko vào dc đành thoát ra)
Có bác nào bít máy e bị j ko giúp e với. e đang rất mún chơi các game đó hix thanks các bác trước nè

sao các bác pro pro đi đâu hit ùi. từ bữa h e thấy có nhiều bạn thắc mắc lắm mà vẫn chưa dc tl hix bùn wa. các bác giúp e với thanks bac nhiu

manle

Cho em hỏi có cách nào để cài và chơi game N-gage của một số dòng máy có tích hợp game N-gage trên E72 chưa. Có thì chỉ giúp em. Tiện thể cho em xin một số game sis cho E72 luôn với. Em vào topic game cho dòng E nhưng toàn là game jar mấy.Thanks nhiều!!

Chỉnh sửa cuối:

thu0cl4o

cần giúp về cài n-gage cho N82

cho em hỏi là khi cài game N-gage full cho N82 có phải hack phone ko
và làm thế nào để cài được game N-gage full cho N82 vậy.
Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.