• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

tronghuy1609

các bạn ơi, mình cài bộ n-gage 1.21.1536 thấy dùng ổn nhật tuy nhiên sao hôm nay game gì nó cũng báo là trial cả, vào chơi đc 1 lúc thì nó bào fai mua, ngoài icon của game cũng là trial, trong khi mình dow toàn game full thôi, các bạn làm thế nào để chơi game full vậy, giúp mình với, thanks
mình dùng E75.

nonooboy

mình đang tìm game thích hợp cho các dòng NOKIA chủ yếu là S60v3 chơi trên "Blu tút" , zui là OK ^^

yeuemthatlong07

phần mền gán phím cho s60v3.HELP

Em mới cài vnes tình hình là hơi khó chơi.hòi đó em chơi trên n81 thì ok hơn nhiều vì có sẵn 2 phím A B.n96 có đến 4 nút nhưng khi em bấm gán vào phím A B và AA BB thì nó trơ trơ.nên em ko biết có có phần mền nào để gán phím này thành phím kia.ví dụ như em gán next thành phím 1 thì khi em bấm next nó sẽ hiểu em vừa bấm phím 1.nếu có phần mền này thì quá tuyệt.bác nào có thì share cho em nhá.tại bạn gái em nó thích chơi mario bros quá trời.

karlovo

bạn tìm phần mềm magic key trong box game s60v3 thử xem, bài đó lâu quá rồi mình tìm ko thấy

Faint

Có bác nào có game Fifa 10 không cho em xin, nhưng mà là game .sis cơ ạ, chứ game java thì chán lém

khanhdbp

Cần xim phầm mềm magickey việt hóa đây. Bác nào có,up dùm em với. Tìm hoài cho em n95 .mệt quá.

dinh_son0

Xin game nuôi thú ảo trên E71

em tìm mãi không thấy game nuôi thú ảo cho E71. ai có cho em xin với:|

k3ng1991

Chơi Games giả lập bằng 4 phím media trên N95 - HELP

Các bác ơi chỉ em cách Chơi Games giả lập bằng 4 phím media trên N95 với, em chơi games Dragon (GBA) nhưng bấm rất khó, muốn quay ngan màn hình ra cho dễ nhưng mấy phím kia khi cài đặt lại sang nghe nhạc :(:(
Hình dưới là minh họa, chôm ở topic nào ý.

Auto

Bạn tìm topic pm này và đọc hết topic đó là bạn sẽ hiểu phải set ntn và từ nay bạn sẽ tự ý tùy biến các phím trên đt theo ý thích :D

k3ng1991

Bạn tìm topic pm này và đọc hết topic đó là bạn sẽ hiểu phải set ntn và từ nay bạn sẽ tự ý tùy biến các phím trên đt theo ý thích :D

Em đọc toét mắt ra rồi mà cũng không hiểu :(:(, anh giúp em với

Auto

K thì đưa email mình sẽ tặng bạn file set của pm magickey mình đã tùy chỉnh trong thời gian wa, mình online đt nên k up đc. Thông cảm!

Status
Không mở trả lời sau này.