• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

hunter19000

Ặc, chơi từ từ thui chơi như thế pin nào chịu cho nổi. Mún khó hơn cài vnes đi tui cho mấy cái game nintendo chơi mệt mỏi lun.

Posted via Mobile Device

Mấy cáj vnes, vsun, vbag em chơi hết rùj mấy cái đó chơi không ổn định lắm. Có bác nào có game giải đố nào hay hay không?

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

ngoctien275

Mới vào google tìm cách hack N82 version 30 thì thấy câu này Nokia are at it again, N82's V30 unhackable chả nhẽ thế thật sao :((

Qler2007

Cho mình hỏi cái, cái game FIFA 09 mình cài vào N-Gage, lúc vào game thì nó báo lỗi KERN - EXEC 80530677, ai bít cách khắc phục ko......

Zenki

Super V.I.P
Cho mình hỏi cái, cái game FIFA 09 mình cài vào N-Gage, lúc vào game thì nó báo lỗi KERN - EXEC 80530677, ai bít cách khắc phục ko......
Thử khởi động lại máy rồi vào lại xem bạn. Mình ko rõ lỗi gì lâu lâu cũng gặp phải, khởi động lại là vào Ok ;)

binhseu

Đây cài ko bị sao hết, chơi ngon, nói thật fifa hình ảnh lẫn cách chơi ko = 1 góc của real football !

tronjava

Cần tìm game POKEmon cho S60V3,240*320

cần tìm game pokemon giống trong gameboy,loại pokemon có màu ý, chứ đừng la loại pokemon co 1 màu, minh cần lắm, mog các thành viên tìm dùm,mình xài 6120,S60v3,24*320;)

handsome_goat

Cậu cài trình giả lập Vbag mình đính kèm nhé (nhớ đổi tên từ .7z => .rar và giải nén nhé)
Trong đó có K3yg3n roài :p cài xong 1.1 thì register, xong up lên 1.2.
Do các Rom Pokemon nặng nên tớ chả đính kèm được :-??
Nếu cài vào thẻ nhớ thì download Rom về và để vào E:\Data\Others\Vbag
Cài trên bộ nhớ của máy thì Rom lại phải vứt vào bộ nhớ của máy, Rom nặng nên tốt nhất cài trên thẻ nhớ >:)
Trước khi vào game nó bắt config các nút nhé đặt sao cho thuận tay là được
Link down Rom nè
http://poke-mega.org/game/index.htm chọn và down thoải mái nhé ;;)

tronjava

Cậu cài trình giả lập Vbag mình đính kèm nhé (nhớ đổi tên từ .7z => .rar và giải nén nhé)
Trong đó có K3yg3n roài :p cài xong 1.1 thì register, xong up lên 1.2.
Do các Rom Pokemon nặng nên tớ chả đính kèm được :-??
Nếu cài vào thẻ nhớ thì download Rom về và để vào E:\Data\Others\Vbag
Cài trên bộ nhớ của máy thì Rom lại phải vứt vào bộ nhớ của máy, Rom nặng nên tốt nhất cài trên thẻ nhớ >:)
Trước khi vào game nó bắt config các nút nhé đặt sao cho thuận tay là được
Link down Rom nè
http://poke-mega.org/game/index.htm chọn và down thoải mái nhé ;;)

lam sao up len 1.2 the ban

boyvodanh

Bạn cài thêm Secman mở nó ra để Turn Plat.Seccurity ON sau đó OFF nó đi rồi vào lại game chơi thử xem có được ko

TieuHoangLinh

hic có ai biết làm thế nào để chạy file .daa ko mình thấy có người up game lên 4rum nhưng để đuôi .daa ko hiểu là thế nào T.T

haininh

làm thế nào để chơi bằng màn hình ngang cho n95 với game ngage đây
các bác chỉ em cách cài đặt với
cảm ơn nhiều

vantuan_evil

Dịch vụ cho mọi thành viên hot hot!

- Các dịch vụ:

1. Tìm game theo yêu cầu.
2. Giải đáp các thắc mắc của các thành viên (sớm nhất có thể).

- Phí dịch vụ:

"1 cái click thanks".

xiaohuang

Bạn tìm giúp mình game Ô QUAN của Việt Nam được không? Game này đạt giải nhất cuộc thi Samsung Mobile Game.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.