• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

lephunghien

các Bro cho em hỏi path n-gage 1.557 có bị lỗi update trên N81 fw 21.0.0.10 không? em đang muốn chơi trò dance nhưng bản đang xài là 1.461 nên hỏi để biết update.Thank 1000 lần cho ai giúp em nhé :D

scorpionx23x

MẤy bạn cho mình xin game BINH XAP XAM tren S60v3 với. Mình chỉ thấy có 1 game cho Iphone ah`.
Ai biết, cho mình xin tên cũng dc.

@: thank kiepngheo88 nghe

bluedragon0307

Dạo này ko có game nào đặc sắc vượt trội hẳn nhỉ, có RealFootball 2009 chới thử trên N95 hay dã man luôn nhưng nặng quá, cài trên N73 ko kham nổi :(

giacay

mình cài SuperTux - Chú Chim Cánh Cụt Siêu Đẳng (Bản SIS 5.7Mb-Hay Hơn Cả SuperMario) cho E71 nhưng nó ko chạy ai biết lý do ko vậy?

DinhTuan

mình cài SuperTux - Chú Chim Cánh Cụt Siêu Đẳng (Bản SIS 5.7Mb-Hay Hơn Cả SuperMario) cho E71 nhưng nó ko chạy ai biết lý do ko vậy?

có thể nó không hổ trợ màn hình của máy bạn

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bạn đưa link của game này đây để mình test cho. Mình cũng đang xài E 71 nè

nhatamd

anh em cho hỏi ai có game xếp những viên bi cùng màu với nhau không ?
một lần 3 viên bi rớt xuống á.

lephunghien

Trước mình có test on n95 4g nhưng chỉ load đc âm thanh còn hình thì tối om

xuanck

sao mọi người bảo game zombi infaction chơi 36 bài mà tui chơi ngắn cũn vây,đến đoạn đứa con gái bắn chết con nhện leo lên máy bay la phá đảo rùi chư có cơ hội dùng súng tên lủa luôn thế là sao nhỉ bản zombi của tui 600kb mà hjx ai bít giải thích dùm mình dùng n73

bluedragon0307

sao mọi người bảo game zombi infaction chơi 36 bài mà tui chơi ngắn cũn vây,đến đoạn đứa con gái bắn chết con nhện leo lên máy bay la phá đảo rùi chư có cơ hội dùng súng tên lủa luôn thế là sao nhỉ bản zombi của tui 600kb mà hjx ai bít giải thích dùm mình dùng n73

Ủa sao ngắn thế bạn?Mình cũng chới game này trên N73 rồi, hồi trc mình chơi bàn cuối là thằng trung sĩ cầm súng giết con quái cuối rồi leo lên trc thăng rải thuốc cơ mà, thử kiếm bản khác chơi xem.

ConGaiT

Xin Game Skyforce cho N73

mình vừa dùng N73 mún có game skyforce ai bít cho mình xin nhé minh cảm ơn!

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicebro nào có game counter-trike 2010 english không ? Share mình sài voi . Dang dùng ban russia khó dùng quá .

cuong8712

Mình muốn nhờ các bạn tìm giúp 2 game này được ko, mình ko rõ tên của 2 game này cũng ko rõ nó có thuộc s60v3 ko nhưng từ cách đây mấy năm rồi trên máy của thằng bạn mình nó có . Đấy là game mario và game nấm mèo , chơi giống hệt trên hệ máy 4 nút thời xưa, giống 100% luôn, ko biết tên game là gì hay 1 thể loại giả lập , có ai có 2 game này ko

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình muốn nhờ các bạn tìm giúp 2 game này được ko, mình ko rõ tên của 2 game này cũng ko rõ nó có thuộc s60v3 ko nhưng từ cách đây mấy năm rồi trên máy của thằng bạn mình nó có . Đấy là game mario và game nấm mèo , chơi giống hệt trên hệ máy 4 nút thời xưa, giống 100% luôn, ko biết tên game là gì hay 1 thể loại giả lập , có ai có 2 game này ko

Game mario thì có giả lập Vbag vì nó là game GBA.

Status
Không mở trả lời sau này.