• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

hoanbt11

Đề nghị các Mod và các Mem giúp tôi với: Tôi đang dùng E90 và N90, install SkyForce Reload đều OK, play trên N90 không vấn đề gì. Nhưng trên E90 thì màn hình ngoài trắng tinh, màn hình trong thì nhỏ xíu. Các Mod và các Mem chỉ giáo tôi phải dùng bàn Sky nào để install chơi được màn hình ngoài của E90 với! Xin cảm ơn!

phongphu

Có ai có game đấu vật tự do không vậy (giống như WWE đấu vật bên mỹ ak)

cless2010

có ai cho em cai Shadow Warrior V1.03 bản đầu với trong HD nó de update sao chơi dây

voldemot

Cho em hỏi về game aasphalt 2 bản dành cho Ngage cũ ấy ah có cách nào chơi đc trên máy n82 ko và tất cả các game Ngage cũ nữa í em nhớ hồi trước xem trong diễn đàn rõ ràng có bài post game asphalt 2 nhưng mà mò mãi ko thấy hồi đấy chưa hack phone đc nên bỏ qua h tìm lại chịu chết ....:(

trung11a8pdp

các anh pro ui cho em hỏi
1. em ko thể cài cai vbag cho cai n82 của em dù đã thử các bản trên net cũng như trong diễn đàn. Tất cả đều bị báo tập tin bị lỗi hoặc the content of currently selected phone model cannot be shown by this applycation
2. các anh tư vấn hộ em cai pin cua n82. em mua máy trong hãng chỗ ĐBP pin chỉ dùng được một ngày. em đã đổi pin nhưng tình hình vẫn ko khá hơn. đã qua 3 lần xạc đầu tiên
kính mong các huynh chỉ giáo sớm cho đàn em. thank nhìu nhìu.ym Cua Em La trung11a8pdp

Chỉnh sửa cuối:

cless2010

ủa sao cái N96 chỏi Shadow Warrior ko dc thế
vô ko dựoc ko thấy mặc du làm hết cop du lieu hết 2 ban dều ko zdo được là sao

sil3ng0ld

hix mình cũng cài game n-gage vào máy but khi chạy game thì báo
Close some applications and retry starting the game. (Error 1000002)
Là bị sao vậy các bạn
mình đã thoát game rồi vào lại but vẫn hok đc.

ht6868

các bạn ui tại sao mình ko thể xoay ngang màn hình khi chơi game ngage? trứoc đây mình có xoay được.mình dùng N73 mình mới up FW cho máy. ko xoay được man hình chơi nản lắm.:(:)((

cless2010

ủa Shadow Warrior V1.03 kì thế
đã test trên 2 máy N96 và N77 rùi mà cứ zdo thấy hình xong là nó out ra ko hiu vì sao
mặc dù đã tắt hết ưng dụng

phongphu

Mấy bác ơi kíu em với: tự nhiên hum qua em đang chơi trò Galaxy on Fire 2 ák. Nhảy cửa sổ rùi khóa phím, chạy ra ngoài lấy đồ. xong chạy vào mở vào lắp đặt thì mất hết game cài trên thẻ. trong lúc thẻ vẫn xài bình thường. em đang dùng e63 àh.

kiddkoi

Ai có games Hugo- Follow the monkey ko vậy? Share cho mìng với. Mìng tìm trên google hoài mà ko đc.
Cái trò nhảy theo con khỉ á.

phongphu

Ai có games Hugo- Follow the monkey ko vậy? Share cho mìng với. Mìng tìm trên google hoài mà ko đc.
Cái trò nhảy theo con khỉ á.
bạn dùng loại máy nào vậy. màn hình bao nhiu. mình có thể tìm giúp bạn.;)

langthang0910

Mình đang cần tìm game "Splinter_Cell" bản *.sis cho N73 mà tìm hoài không thấy. Các bạn giúp nhé :D
P/s: mình có bản *.jar rồi nhưng tệ quá :D

hieply

Cứu em N85 của mình với

Hôm nay chạy lại phần mềm về cài đặt gốc tự nhiên mất luôn biểu tượng N-Game
Có bác nào co thủ biết hướng dẫn sử lý giúp mình với

zenbali

mất biểu tượng thì cài thử bản 1318 ý.Tui bị 1 lần rùi nhưng nhớ cài PIP OS 1.3 và hack phone thì mới cài được

Status
Không mở trả lời sau này.