• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

mrdragon88

Bạn làm theo các bước sau:
1- download file N-Gage.Installer.v1.10.1345_For_All cài vào điện thoại.
2- dùng X-plore copy file game có đuôi là n-gage nào thư mục n-gage trên thẻ nhớ
3- chạy phần mềm n-gage để cài đặt game.cài xong thì thoát ra
4- cài file N-Gage.Patch_UnPatch_v1.10.1345 (chọn patch) để chơi full game
Chú ý ; khi chơi game thì phải Disable Open4all trong Rompatcher
khi cài thêm game mới thì phải cài lại file N-Gage.Patch_UnPatch_v1.10.1345 và chọn Unpatch.Cài game xong lại chọn patch
Các file cần thiết bạn down ở đây:
http://www.box.net/shared/b065ovcsxj
Chúc bạn thành công ;)

memories89

mình cài thử bản N-gage bạn cho rùi . các game mất chữ trail rùi nhưng khi chơi vẫn chỉ là bản trial . hình như bạn cũng xài máy giống mình thì phải . mình cài game resident evil và Asphalt 3 . hay bạn cho mình nick Y!M đi , nick mình là play_boy_vn_2004 , cò gì tiện hỏi bạn . thanks bạn nhiều

mrdragon88

Sao lại thế nhỉ???Mình cài rất nhiều game nhưng chỉ vài game khi vào chơi mới bắt đăng kí thôi.Còn lại ko đòi gì cả.Mình thỉnh thoảng mới chơi game vì tốn pin quá, nhưng chỉ chơi mỗi trò câu cá thui:D

Chỉnh sửa cuối:

vandunga3

mình cài ngage 1345 cho n82 v31 khi cài gần xong ngage 1.10 1345 .sisx khoảng 9MB thì máy báo "please reboot your device after installation"
rồi ko chơi được full a em biết bị làm sao ko?.chán quá

Bạn phải cài bản patch nữa, dzô topic ngage để down file sis bao gôm patch và unpatch nhá. Nhớ là trc khi cài game mới phải cài unpatch, cài xong thì patch lại. Quá ngon luôn

cless2010

hiện nay mình có bản cài N-gage 1345 hot nhất hỗ trợ pacth 1 file chứa tất cả ko cần phải cài thêm gì hết đó b-)
link down : http://www.4shared.com/file/95025630/7e333ada/N-Gage_Installer_1101345.html?err=no-sess

down về giải nén cái 1 phất vào điện thoại là ok load game N-gage dô chơi full lun nhưng lưu ý phải GỢ BỎ TẤT CẢ CÁC CÁI GÌ LIÊN QUAN DẾN N-GAGE ĐÃ CÀI TRƯỚC KO THUI CHẠY NỬA ĐƯỜNG NÓ LỖI ĐÓ tải và giải nén file 20001079.zip sẻ có 1file 20001079.txt ,chép 20001079.txt vào trong thư mục C/private/10202be9/

PASS giải nén : mathanh

vancopvt

ai có thể cho mình biết game ngage 2.0 nào là hay nhất và đáng đánh nhất không. Cài full hết rồi nhưng nhiều game trong diễn đàn quá mà không biết nên sài game nào cho nó hay. Hoặc ai tôt bụng thì có thể nói sơ qua từng game để mình tham khảo nhé. thank!! Mình chắc cũng có nhiều người như mình nhưng không dám hỏi. Hì.

cutitcom

ai có thể cho mình biết game ngage 2.0 nào là hay nhất và đáng đánh nhất không. Cài full hết rồi nhưng nhiều game trong diễn đàn quá mà không biết nên sài game nào cho nó hay. Hoặc ai tôt bụng thì có thể nói sơ qua từng game để mình tham khảo nhé. thank!! Mình chắc cũng có nhiều người như mình nhưng không dám hỏi. Hì.

Mình thì kết nhất 2 trò là one va worm. one la trò đánh đối kháng kiểu như đấu trường đẫm máu hoặc sumurai í, có nhiều kiểu skill để sử dụng,lối đánh đa dạng thú vị. trò thứ 2 la worms: trò này bạn đc điều khiển 1 nhóm sâu bắn với các team sâu khác theo kiểu gunbow nhưng mà hay và thú vị hơn nhiều vì có nhiều loại đạn để sử dụng,đồ học âm thanh vui nhộn,đặc biệt là chơi đc online.

salemthecat100

xin lỗi các bros cho mình hỏi, mình xài n75 (hacked đầy đủ và cài được nhìu games sis rất tốt những khi cài game super tux thì lúc đầu install bt nhưng khi chạy gần xong thì báo là '' unable to íntall' đối với cài n-gate 2 cung vậy, cũng bị lỗi đó, cứ íntall duoc 1 lúc lại báo như vậy, mình vẫn cài các games sis khác bt, mong các bros có cach khác phục giúp mình, mình đã xem nhìu nơi mà vẫn ko được, thanks các bros nhiều

Kojiro

Super V.I.P
xin lỗi các bros cho mình hỏi, mình xài n75 (hacked đầy đủ và cài được nhìu games sis rất tốt những khi cài game super tux thì lúc đầu install bt nhưng khi chạy gần xong thì báo là '' unable to íntall' đối với cài n-gate 2 cung vậy, cũng bị lỗi đó, cứ íntall duoc 1 lúc lại báo như vậy, mình vẫn cài các games sis khác bt, mong các bros có cach khác phục giúp mình, mình đã xem nhìu nơi mà vẫn ko được, thanks các bros nhiều

Vấn đề là ko biết máy bạn đã cài gì tỏng máy nên nó thế, cũng ko biết là game đó máy bạn có hỗ trợ ko? Lỗi đó mà gặp thì đến lúc này mình vẫn chưa biết các khắc phục, kể cả các PM, thường là mình 4mat máy và cài lại :(

salemthecat100

thanks anh kojiro nhìu , h mới thấy forum mình rất là nhiệt tình( mới 5 phút) mình hack phone theo kiểu drakkarious ^^, mà mình chỉ bị lỗi khi cài n-gage với vài games sis khác , ghiền n-gate lắm , mải mới đủ tiền mua được con n75 mà ko cài dược........ ko biết có mem nao help mình được ko....thanks kojiro nhìu lắm

nhockonvnn

hiện nay mình có bản cài N-gage 1345 hot nhất hỗ trợ pacth 1 file chứa tất cả ko cần phải cài thêm gì hết đó b-)
link down : http://www.4shared.com/file/95025630/7e333ada/N-Gage_Installer_1101345.html?err=no-sess

down về giải nén cái 1 phất vào điện thoại là ok load game N-gage dô chơi full lun nhưng lưu ý phải GỢ BỎ TẤT CẢ CÁC CÁI GÌ LIÊN QUAN DẾN N-GAGE ĐÃ CÀI TRƯỚC KO THUI CHẠY NỬA ĐƯỜNG NÓ LỖI ĐÓ tải và giải nén file 20001079.zip sẻ có 1file 20001079.txt ,chép 20001079.txt vào trong thư mục C/private/10202be9/

PASS giải nén : mathanh

Đang băn khoăn ko biết xài cách nào đây :((....thấy cách này có vẻ tiện lợi ai kiểm chứng chưa ???em xài 5320 v4.13 đã hack

noob1102

các mod có thể cho mình lis tổng hợp + link download các game có thể choi multi qua blutooth được không

galaxy_89

cho mình hỏi , mình cài game fifa vào N95 , nhưng giờ di chuyển = phím 5 chìu , còn shot và pass thì fải bấm fím 5 và 0 , giờ mình muốn 4 nút media trên đầu máy để chuyển thành shot và pass cho dễ chơi , xin hỏi có dc ko ạh , chứ mỗi lần chơi fải trượt cả máy ra thì khổ wá , mà N95 nó cứ xục xịch bấm nản wá

tronjava

mình muốn chơi game N-gage,lam sao để chơi,n-gage la gìb-)cài đặt như thế nào, hướng dẫn cụ thể cho mình dc không:-?? làm sao bít game nào la game n-gage???

bluedragon0307

X–Men Origins: Wolverine

Cuộc phiêu lưu của Wolverine, nhân vật trong Xmen.

Cho em gửi bài này ở đây nhé. Anh chơi qua màn đấu vs thằng béo chưa ạ? Em đánh như hướng dẫn rồi nhưng khó quá, chịu ko kil dc. Mà trong game này có Special skill ko anh?

connhim1223

N81-2g(21.0.010) đã hack = hellox 1.3,đã cài patch nhưng game Ngage vẫn có chữ trial.Bro nào biết chỉ giùm với

Kojiro

Super V.I.P
N81-2g(21.0.010) đã hack = hellox 1.3,đã cài patch nhưng game Ngage vẫn có chữ trial.Bro nào biết chỉ giùm với

Game bạn cài có full chưa, của BinPDA ko? Nếu chơi ok thì cũng ko cần quan tâm đến chữ đó làm gì cho mệt :)

Cho em gửi bài này ở đây nhé. Anh chơi qua màn đấu vs thằng béo chưa ạ? Em đánh như hướng dẫn rồi nhưng khó quá, chịu ko kil dc. Mà trong game này có Special skill ko anh?

Mình chỉ up chứ ko chơi nên ko trả lời cho bạn được :p

salemthecat100

sr các bros cho mình hỏi là mình có cài n-gate bản mới nhất cho dt, hinh như là 1.1345.... mình có thể cài đươc nhưng dù máy đã báo là cài hoàn thành nhưng ko thấy icon ngate với lại vào app manager xem thì báo dung lượng chỉ có 1kb thôi, xin giúp mình, mình đã gỡ cài lại nhiều lần mà ko được, xin cám ơn.... , mình sử dụng n75

tidus_1111

Làm sao gỡ bỏ ngage?????

các bạn chỉ giúp mình cách xóa ngage của n81 với. mình muốn xóa đi để cài lại mà ko thể dc. ngage của mình o menu ko phải o trong app. firmware của mình là 20.0.056. xin cám ơn

Status
Không mở trả lời sau này.