• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

mylove12345

các bác có thể giúp em với em không thể cài file Symbian_OS_PIPS_v1.2.sis trong phần cài game N-GAGE cho con máy n79 của em cài vào nó cứ báo [ lỗi cập nhập ] mặc dù máy em đẫ hack rồi , em sign file đó cài vào cũng vẫn báo vậy . bác nào có bản cài N-GAGE hoàn chỉnh thì cho em với . thank!

tranmanhlinh83

cac bac oi cho em hoi game EA SPORT 09 CUA NGAGE CHOI TREN Ê63 choi bang phim nao ha cac bac em vao cho doi phim choi chi doi duoc moi 1 phim dinh huong o giua thoi con mot phim nua em khong biet doi the nao mong bac nao choi roi huong dan ho em voi

sony

Bạn nào cho mình xin link down Game NGage WWP bản full với , cám ơn trước nhé :->

giadaiminh

mình cũng mún chơi game nhưng ko bít bắt đầu phải cài đặt như thế nào?bác nào chỉ rõ dùm e với nha.máy e đã đc hack rùi.còn hack game n_gage là sao e ko hiểu.cảm ơn các bác

canhma

giúp em với hep me please

em mới mua N81 . trong máy có sẵn 2 game N-gage , nhưng chơi có chút xíu à ,

em có dowload nhiều game , dành cho N-gage của N81 , nhưng sao ko chơi đc , giúp với , em nghe nói có phần mềm N-gage mới nhất , nhưng trong forum post nhiều fần mềm quá , em ko bết phải down cái nào về

ai có thễ giúp em tìm 1 phần mềm mới nhất về game N-gage giành cho đt N81 ko , thank các anh trứoc nha :D

huynhkyphu

Mình vừa cài game Hell Strike II vào N73 Me, không biết tại sao khi nhấn vào chơi thì máy lại báo Apps Closed: Main KERN-EXEC 3. Chỉ mình cách khắc phục với

haibaodola

chào cả nhà

cho em hỏi tí
em xài con N78, đã hack
cài N-Gage Fixes V1[1].20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned Cracked-huozu.sisx

lúc vào chơi thì nó báo như thế này

"connection error. please verify access points settings"

các bác giúp em với, như thế thì phải làm ntn để chơi dc N gage

azkaban3000

chào cả nhà

cho em hỏi tí
em xài con N78, đã hack
cài N-Gage Fixes V1[1].20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned Cracked-huozu.sisx

lúc vào chơi thì nó báo như thế này

"connection error. please verify access points settings"

các bác giúp em với, như thế thì phải làm ntn để chơi dc N gage

Do mạng GPRS của bạn có vấn đề thôi mà, kiếm Wifi dùng cho chắc ăn :D
Reg nick NGage ở đâu vậy các bạn :-??

Bạn vào www.n-gage.com nhé

annguyenvt

Mọi yêu cầu về Game S60 V3rd OS9.1 các bạn có thể yêu cầu ở đây. Các Mod và các Mem khác sẽ đáp ứng cho bạn trong thời gian nhanh nhất.

Mọi bài post sai qui định sẽ Del mà không cần thông báo.
Mình rất thích chơi game SkyForce Rev1.0 trên N70 va bản dành cho S60v3.Vậy bạn nào có biết phiên bản mới thì cho mình với hen.Thanks

binhseu

Mình dùng E90,v300 đã hack, mình đã cài trình Ngage 1.10 ( hoặc 1.20), đầy đủ cả với bản patch, cài được game nhưng ko thể vào chơi được và hiện lỗi thông báo, giúp mình với :|

vincentgreen54

Các bác ơi,cho em hỏi cái.Đã có bản Worm ngage chơi được trên 5320 chưa.Bản có trong diễn đàn vào chơi toàn bị out ra.

tuanpro_hl

các bác cho em hỏi có game dua xe nào ma hỗ trợ chỉnh sang trái,phải = cách nghiêng máy sang trái hoặc phải ko ah?
thấy mấy cái iphone có lâu rồi.nhưng nokia nha mình thi 5800 cũng có rồi.ko biết n95 có game thuộc loại như thế ko
em thấy có trò queck 3 cũng chơi như thế.hay wa mà ko biết cài
hĩ!

Status
Không mở trả lời sau này.