• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

kute_1988

Anh nào có game Real football 2007 hay 2008 choi cho 6600 thì share cho em voi, game sis nha các anh, game java em úh chiu dâu.
Thank

JuRay-Duan

Linh loi roi ban oi.Minh nhap ma roi nhung tai ve bi loj

File đó down về cần có pas thì mới down đc, nếu mình kô nhầm thì pass là thanhtu8888 ( chắc chắn kô nhầm đâu)

Bạn down lại đi.

Có cái khung nhập pass màu đỏ đó, nhập song nhấn Unlock file..

haiau84

Có bác nào có game cớ tướng dùng cho 7610 mà chơi qua bluetooth thì cho mình xin nhé. thanks

lhuanhvoonline

Ko thể cài tiến lên

mình xài E51 dơn game chơi bằng camera khi sign cai dat ko duoc ,no hiển thị là ko hỗ trợ file sis,mình sign cũng ko đươc luôn,MÀ minh chơi game khác cũng có duôi là sí mà,khó hiểu quá,anh em chỉ dẫn

JuRay-Duan

mình xài E51 dơn game chơi bằng camera khi sign cai dat ko duoc ,no hiển thị là ko hỗ trợ file sis,mình sign cũng ko đươc luôn,MÀ minh chơi game khác cũng có duôi là sí mà,khó hiểu quá,anh em chỉ dẫn

File sis có loại dành cho S60v1&2 và S60v3, E51 của bạn là S60v3 os9.2, có thể do bạn down nhầm game dành cho S60v1&2 nên khi cài vào nó báo kô hỗ trợ.

Bạn qua box S60v3 để tải game nhé. ^!

whisky_x

Mình dùng 7610 chơi các game N-gage như Asphalt GT 2, Ghost recond... thì bị lỗi màu xanh lè rất khó nhìn. Mình đã cài nhiều loại color fix như bản 2.2 của Sobol (ko có tác dụng cho 7610), colorfix n70 nhưng khi cài xong mở không được (bật lên là nó out ra). Mình đang cần tìm phiên bản nào chạy được cho 7610, có bạn nào giúp mình được không?

0917515131

Cho mình xin game Skyforce reload & gane choi Bi-a với. Thông cảm ko fai mình lười tìm kiếm trong diễn đàn mà vì các link lâu wa rùi die hết cả ko down đc nữa.

tu2179

cho mình hỏi làm thế nào đế save game khi 4 mat máy. Khi 4mat máy mình ngại chơi lại từ đâu lắm

TruBic

Well-Known Member
cho mình hỏi làm thế nào đế save game khi 4 mat máy. Khi 4mat máy mình ngại chơi lại từ đâu lắm
bạn chép nguyên cái thư mục game trong apps ra đâu đó.
khi format chép lại vào là chơi tiếp ngay ấy mà.

Chỉnh sửa cuối:

tuyetha

Cho mình xin game Skyforce reload & gane choi Bi-a với. Thông cảm ko fai mình lười tìm kiếm trong diễn đàn mà vì các link lâu wa rùi die hết cả ko down đc nữa.

Posted via Mobile Device
Mình đã thử lại vẫn được mà bạn.Mình thử bằng phone còn được nè.Bạn thử lại xem

0917515131

Ai giúp mình với. M cài game đua xe ô tô như trên PC - R.Thumder vào máy N70 nhưng vào chơi hình ảnh giao diện như bị thiếu màu ý. Còn mỗi màu xám xám đen đen thui, giống như màn hình đen trắng ý.
Mình khoái trò này lắm ai bảo mình cách xử lý với

palour

GIUP MìNH!Cho mình xin game ZUMA nếu có file SIS càng tốt. May minh la 3230
Posted via Mobile Device

truong123456

ai biết vì sao chơi giả lập cho n72 mà nó thỉng thoảng hay bị đơ không,ai biết giúp mình khắc phục với:(

nightstar85

Posted via Mobile Devicecac pro cho mình hỏi mình chơi game đặt bom kêt nối bluetooth mà ko được là tại sao.