• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

longjudas

Các bác cho hỏi cái topic game cho E71, E63 (màn hình 320x240) của bác Buuphuc đâu rồi nhỉ? Topic đó rất hay mà ko hiểu sao lại biến mất

THCN

Posted via Mobile Devicecac pro cho mình hỏi mình chơi game đặt bom kêt nối bluetooth mà ko được là tại sao.

Phải có 2 máy cài 2 game giống nhau, sau đó mở bluetooth cả 2 máy rồi cho 2 máy nhận nhau, sau đó vào chức năng chơi bluetooth mà chơi.

daixitrum

huhu,THCN ko trả lời câu hỏi của mình. cho mình xin real football 2009 hoặc pes 2009 có kết nối bluetooth nhé.tìm mãi không ra nên mới nhờ mọi người giúp

pro_xin

các pác cho e hỏi về game star warriors voi: tại sao khi chơi tới màng 4 là tự nhiên nó thoát game ra ngoài vậy. Đang chơi bị vậy bực mình lắm đây

hoailinhxd

các bác có biết kiếm skyforce cho e90 ko, máy em ko chơi đc màn hình nhỏ thì trắng xóa, màn hình lớn thì giật tung tóe

daocbn2

ai có game bản asphalt 2 có thêm 1 xe ở giữa mercedes và xe cảnh sát ko , đường đua có khác hơn asphalt 2 thường
em đã cài bản asphalt 2 như em đã nói , bây giở fomat thẻ nhớ nên mất rồi , em search mà ko thấy tàn asphalt 2 thường thôi , ai co cho em xin THANK'S

JuRay-Duan

ai có game bản asphalt 2 có thêm 1 xe ở giữa mercedes và xe cảnh sát ko , đường đua có khác hơn asphalt 2 thường
em đã cài bản asphalt 2 như em đã nói , bây giở fomat thẻ nhớ nên mất rồi , em search mà ko thấy tàn asphalt 2 thường thôi , ai co cho em xin THANK'S

Thử xem có bản nào chơi đc kô nhé :)

http://pdaviet.net/showpost.php?p=864199&postcount=28

nightstar85

Posted via Mobile Devicegame explodeare_4c5ahb72.sis chơi rất hay tại sao mình chơi qua blutoot giữa 2 máy 6680 và n70 ko được ai biết chỉ giùm nha

bawoo

Mấy anh tìm dùm em game GunBound cho 5310 EM nhé. Cho em hỏi tiếp trò Empires có Multi chơi Bluetooth ko ạ. Gunbound cũng thế. Cảm ơn mấy anh :x

( Máy em chỉ .jar là xài đc thôi ạ )

Caominh171

Mấy anh tìm dùm em game GunBound cho 5310 EM nhé. Cho em hỏi tiếp trò Empires có Multi chơi Bluetooth ko ạ. Gunbound cũng thế. Cảm ơn mấy anh :x

( Máy em chỉ .jar là xài đc thôi ạ )

Nhầm box rồi nha bạn, qua bên S40 ý

kakiko

mọi người ai biết có game nào giống maple story cho s60v2 bản tiếng anh không? share mình với
thanks before

voquoccuong

em cần tìm game sky force bản full.ai có cho e xin đi.e tìm miết mà k0 thấy
Posted via Mobile Device

jeffer2

bạn nào tìm giùm mình game Playman Beach Volley cho màn hình 176x208 (N70) ko?
Mình tìm thấy 1 cái mà cài vào ko phù hợp màn hình :(

ariesmarch83

Bác nào có game Subasa hay Tam Quốc thì cho tôi xin nhé, giả lập gba cũng được cảm ơn các bác nhiều