• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

anttim

ai có game half life chơi trên n70 không cho mình xin nhé . thanks trước nhiều

peacewar

ai có game half life chơi trên n70 không cho mình xin nhé . thanks trước nhiều
Trước tiên các bác phải cài thằng này, nó là trình giả lập đấy ạ, có nó rùi mới load room là cái halflife.wad mà em sẽ post bên dứới !!
http://www.4shared.com/file/uekCW_C4/c2doom_s60_102_.html

Còn đây là room halflife, giải nén 2 cái này sẽ ra file halflife.wad copy vô thẻ nhớ là load đc thôi !!!
http://www.4shared.com/file/cm6vYB74/halflife.html
P/s: Nguồn Thienlong.org.Bạn có thể vào đây tham khảo cho rõ hơn:http://www.thienlong.org/forumvn/showthread.php?t=65312
Hoặc thử cài bằng 1 file duy nhất (file sis) link tải:
http://www.4shared.com/file/m0Wr6y6k/counterstr_jec3nd39.html

Bin9x

Xin game fifa 2010 VN.sis

Ai có game Fifa 2010 VN n_gage.Cho N70 ko.Cho minh xin.Ðuôi sis nha.Thank!

Prophetvn

Cho em hỏi game tam quốc chí có chơi được trên E71 không nhỉ. Em đã down 2 bản Sango và khi cài hiện ra lỗi sau:
- Bản 13 file (Sango01 - sango12 và 1 file patch): Khi cài báo "Installation of Sango01.sis not supported". Cài file nào cũng báo lỗi đó.
- Bản có thư mục Sango EN: Mình copy thư mục Sango vào thư mục System\Apps\ trong ổ C rồi nhưng mà không thấy file chạy ở đây.
Có ai biết chỉ dùm em với.
Thanks.

DreamLand

Cho em hỏi game tam quốc chí có chơi được trên E71 không nhỉ. Em đã down 2 bản Sango và khi cài hiện ra lỗi sau:
- Bản 13 file (Sango01 - sango12 và 1 file patch): Khi cài báo "Installation of Sango01.sis not supported". Cài file nào cũng báo lỗi đó.
- Bản có thư mục Sango EN: Mình copy thư mục Sango vào thư mục System\Apps\ trong ổ C rồi nhưng mà không thấy file chạy ở đây.
Có ai biết chỉ dùm em với.
Thanks.

Qua Box V3 tìm nhé bạn, Box Game này chỉ dành cho V2 ko hỗ trợ cho V3 (E71)

saodoingoi142

Moderator
Mọi người ơi,cho mình xin game Zumzum bản full cho 7610 vơi.Thank you

Bạn nói chung chung quá làm sao mọi người hiểu để giúp bạn đc!!!:-? Bạn có thể nói rõ hơn về thể loại game này đc ko???:-?? Nó thuộc dạng (.Sis) hay (.Jar) , nội dung và cách chơi loại game này như thế nào?...?...? !!!;;)

voihp

Game Zumzum thuộc thể loại game bắn bóng xanh đỏ vàng thời Ai Cập cổ đại.Đủ 3quả cùng màu là ăn.Game này luyện nhanh tay nhanh mắt và thông minh để bắn nhanh ko cho hàng bóng chui vào lỗ (nếu vậy là mình thua).Game có giao diện đẹp,tiếng nổ nghe vui tai,và có các hiệu ứng hình ảnh nữa.Game java nên đuôi .jar.Mình thấy game này trên s60 v3.Tìm Google cũg có cho V2 nhưng là bản Demo.Vậy nên mìh muốn xin bản Full?Thank you

DreamLand

Game Zumzum thuộc thể loại game bắn bóng xanh đỏ vàng thời Ai Cập cổ đại.Đủ 3quả cùng màu là ăn.Game này luyện nhanh tay nhanh mắt và thông minh để bắn nhanh ko cho hàng bóng chui vào lỗ (nếu vậy là mình thua).Game có giao diện đẹp,tiếng nổ nghe vui tai,và có các hiệu ứng hình ảnh nữa.Game java nên đuôi .jar.Mình thấy game này trên s60 v3.Tìm Google cũg có cho V2 nhưng là bản Demo.Vậy nên mìh muốn xin bản Full?Thank you
Game Zuma nhé bạn :D http://www.pdaviet.net/showthread.php?68976-ZUMA-popcap-GAME

voihp

Cám ơn bạn!Game Zuma tớ cũng có rồi.Nói thật là tớ muốn xin game này để thay đổi thôi,mặc dù 2game này cách chơi như nhau,nhưng game này dễ hiểu hơn vì có tiếng Anh.Còn game Zuma là tiếng...Mêxicô hay sao ấy.Game Zumzum này hình như trên diễn đàn có bạn up rồi,có điều là tớ ko biết tìm ở mục nào?Mog mọi người giúp.Thank you!

syscom

bác nào hảo tâm tìm giúp e game Tankzors cho máy 7610 với,e thử rất nhiều bản rùi mà ko được

big_dragon

pro nào có game cờ tướng cho mình xin với.Lâu rồi ko chơi bây giờ muốn chơi thì tìm mãi ko ra.Thank bạn trước hey!

big_dragon

Mình cài trên 7610 khi nhãn vào icon trên màn hình thì chỉ thãy nháy 1cái rồi thôi. Có phải do 76 k chạy dc k?

saodoingoi142

Moderator
Mình cài trên 7610 khi nhãn vào icon trên màn hình thì chỉ thãy nháy 1cái rồi thôi. Có phải do 76 k chạy dc k?

7610 hay các loại máy khác thuộc dòng Symbian S60v2 vẫn chạy đc bình thường bạn nhé!_Bạn có chắc chắn rằng đã làm theo đúng như hướng dẫn của chủ Topic nói chưa?:-?!_Hãy kiên nhẫn và thử làm lại lần nữa theo hướng dẫn của chủ topic đó nhé!!!;;).Đây này!!!:

...,có 2 file nha
Down về giải nén file data được file KKC chép KCC vào thư mục ;e/system /data
Chép file KCC vào ;e/system/app rồi chơi:)):)):))

kenjing

Em tìm hoài mà không thấy game nào giống Pyrama trên máy Samsung. Các bạn ai có game Pyrama hay tương tự vậy share giúp mình nha. Thanks

piore

Ai chơi yugi ultimate master championship giả lập vbag không, nếu ai chơi cho mình xin pas forb/ltd card list nhé