• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

ngoctuyen

cài games cho Ngage

cái này thì đơn giản mà bạn copy games thẳng vào thẻ nhớ, gắn thẻ vào máy vào thư mục Tools chọn Manager rồi Install games hoặc ứng dụng mà bạn vừa cài vào là được
có gì thì call cho mình nhé 0915345325 mình có nhiều games của Ngage lắm nhưng chưa biết up lên forrum như thế nào cả :p

evanescence19

Các anh có thể cho em 1 ít game chiến thuật đi lượt kiểu ancient empires II ko ạ. Em cảm ơn trước! ( Càng nhiều + càng khó thì càng tốt ạ )

Kojiro

Super V.I.P
Các anh có thể cho em 1 ít game chiến thuật đi lượt kiểu ancient empires II ko ạ. Em cảm ơn trước! ( Càng nhiều + càng khó thì càng tốt ạ )

BẠn nêu tên cụ thể 1 game cho dễ tìm nhé!

evanescence19

BẠn nêu tên cụ thể 1 game cho dễ tìm nhé!
Hic nếu em biết game chiến thuật nào hay thì em đã tìm rồi mà anh. Em mới chơi cái Ancient empires II thấy hay quá nên thích thể loại này. Các anh có game nào tương tự thì giới thiệu cho em ạ ;;)

neobabe

Hic nếu em biết game chiến thuật nào hay thì em đã tìm rồi mà anh. Em mới chơi cái Ancient empires II thấy hay quá nên thích thể loại này. Các anh có game nào tương tự thì giới thiệu cho em ạ ;;)

bạn có thể search những game sau:
- Xanadu next
- ReQuiem Of Hell
- Fatal Stones

bossman

Tìm hộ em mã đăng ký

em có tải trò Thạch Sanh ( hay là Xứ sở diệu kỳ )về chơi, đây là 1 trò có tiếng việt chơi khá hay, nhưng đang chơi thì nó đòi mã đăng ký nhắn tin đến tổng đài nhưng em gửi mãi ko dc, tốn cả chục ngàn:-??. Các bác giúp em cái...:p

Anhtoitb

Trên diễn đàn có rất nhiều, bạn chịu khó lang thang tìm hiểu, vừa để hiểu về diễn đàn vừa để tìm được cái bạn muốn! :)):))

davidnac

Làm sao để cài được game người lớn cho 7610

các bạn làm ơn hướng dẫn cho mình cách cài mấy game đó nha , mình down về copy vào thẻ rồi mà sao ko chơi được ko bít nó được trên 7610 ko.

Kojiro

Super V.I.P
các bạn làm ơn hướng dẫn cho mình cách cài mấy game đó nha , mình down về copy vào thẻ rồi mà sao ko chơi được ko bít nó được trên 7610 ko.

Copy xong thì bạn phải mở trên máy để nó install chứ, copy không thì sao mà chạy được, file .jar hay .sis thì cũng đều vậy cả.

davidnac

có mấy game người lớn mình chơi ko đc vậy các bạn mình sài 7610 , mình copy vào thẻ rồi mà ko chạy ,các bạn làm ơn chỉ cho mình.

Kojiro

Super V.I.P
có mấy game người lớn mình chơi ko đc vậy các bạn mình sài 7610 , mình copy vào thẻ rồi mà ko chạy ,các bạn làm ơn chỉ cho mình.

Mình trả lời bài ở trên đó bạn. Bạn phải install nó chứ chép vào không sao mà chạy được :-??

dangky091

mình down bên sisdown.com có 1 số file bị corrupt nên đang chơi cứ bị thoát ra ai có game này chơi được cho mình xin với

cho mình hỏi 1 số game mình down bên sisdown.com về chơi ko được vậy ví dụ như kof

cho mình xin game kof choi ko bị văng ra nhé

losaka

Em cần tìm game cờ tướng

Pác nào có game cờ tướng dành cho NgageQD, em tìm mỏi cả mắt chẳng thấy ở đâu, pác nào có up hộ cho em xin với.

duylam

cho em hỏi xin Game Pikachu dành cho SE K750i, Em ko biết có phảiÓymbian 60 ko nữa, nếu ko các bác thông cảm chỉ dùm em nha. cám ơn nhiều lắm, nếu đươc, thi PM cho em biết nha luxubuoperator@gmail.com. xài Googletalk cũng được ạ

vutuanvu

xin chỉ giúp dùm cách down game

em là thành viên mới chua biết down game như thế nào nhờ anh chỉ dùm cách down được kg?em down về toàn bị loi kg hà,em lại kg biết giài nén làm như thế nào nửa....có phải em gà lắm phải kg ,kg biết gì cả