• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

dinhbetong

help...!!!!!!!!!!! game Xanadu Next......

có pác nào đi qua vòng có nham thạch chưa, chứ đến đó luyên cấp lên 44 rùi nhưng chưa qua được ải, tui đi hết bản đồ rùi... đánh xong con trùm sư tử cầm búa... mà hok bít nó chít chưa nữa ?????:D xong rùi bí lun.... xong rùi đi lang thang ra ngoài... rùi vào ngôi lâu đài cổ .... nhưng cũng bí lun....:-??
pó tay rùi :| Mong pác nào bít chỉ jum....:O
con su tu cam bua o cho nao nhi?To vao vung nham thach roi ma ko tai nao nhay qua dc nen ko gap dc con su tu.

To di qua vung "?" vao dc lau dai,danh het bon tem nhem roi,gap con rong khong lo tren "vo dai" (luc vao gap no thi "vo dai" dong lai,chay ra ngoai la chet vi dien giat)oanh nhau voi no toan miss voi 1 tiet (leve 5x roi),no dap may cai thi die.

Posted via Mobile Device

dinhbetong

Posted via Mobile Devicecác bác cho em xin thuốc cho game superminer với,hôm trước em 4mat máy h nó bắt nhập k@y

imei em:351546004753692

thank!

dinhbetong

Bác nào có game cờ vây (ở 2300 tên là opposite ) post cho em xin nha!

Em dùng N6600

thank!
Posted via Mobile Device

piety

Nguyên văn bởi Azzura
Cho mình xin game cờ tướng (khó khó 1 chút nhé) và game bi-a mới nhất
Em cũng đang rất thích 2 Games này để cài vô 7610 mà tìm mãi không thấy. Các Bro giúp giùm em!

Mình gửi cho bạn game bi-a trước nghen! Game tương thích với 7610 và 6600

phuong98a

máy của mình là N70 me .
bạn nào có 3 game :Nokia World Cup, 3D Street Racer, 3D Snake
thì cho mình với mình thấy mấy cái game này trên máy 6233 hay quá mà máy mình lại ko có . mà tìm trên google thì mãi ko thấy

mtty

cho em xin phần mềm chơi game Ngage trên máy 6630

cho em phần mềm all in one cho 6630 với thích chơi game ngage wa mà chưa chơi đc
em xin cám ơn

lovelyking92

ai giúp em cài game worm world party trên N70 với

em có con N70.....em thử chơi game worm world party trên dt n-gage của thằng bạn...thấy thix lắm...em mún chơi trò đó trên N70 có đc ko các bác....làm ơn giúp em với:-??

tronjava

bạn ơi, tìm dùm mình game Tam quốc chí, bản tiếng anh, cho S60v3, mình dang xai 6120, cam on nhiu nhiu

su30mk2

có ai bít lấy Code của vbagx vampent ko nhỉ,lấy hộ em IME 355720025294939 đc ko :D

poppopi

cho mình hỏi cái. sao mà mình down game duôi zip về giải nén thì không hề có đuôi sis , jad hay jar mà là rar .Nen ko biết cách cài. máy điện thoại mình là 6600 s60v2. cám ơn nhé

vanhuan

cho mình hỏi cái. sao mà mình down game duôi zip về giải nén thì không hề có đuôi sis , jad hay jar mà là rar .Nen ko biết cách cài. máy điện thoại mình là 6600 s60v2. cám ơn nhé

Bạn down game về giải nén file Zip thành đuôi Rar thì tiếp tục dùng winRar giải nén ra tiếp nhé khi nào ra file jar, sis, thì xong! Vì họ nén nhiều lần nên bạn phải giải nén ra hết mới thôi! :D