• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

qu0clu4n94

Các cách bác nói e thử hết rồi. Có cái xóa file sys, ... là chưa thử thôi. Post bài thì e xl vì em là mem mới nên cũng ko rõ lắm

Dragon459

Manager
Cơ bản thì chỉ cần xóa các folder có cùng tên trong private\10207114 và trong resource\skins là xóa hoàn toàn theme ra khỏi máy rồi.

===>>Topic move

minhthang772

5530

tema avenged

[download]http://upfile.mobi/65640[/download]

cái theme ở chỗ tin nhắn chữ nó màu hồng thì chỉnh sao thành màu trắng a,với wiget làm trong suốt như a thì chỉnh sao a

Last edited by a moderator:

Radium

Moderator
cái theme ở chỗ tin nhắn chữ nó màu hồng thì chỉnh sao thành màu trắng a,với wiget làm trong suốt như a thì chỉnh sao a

Trong tab Color của file .skn nó tên là Call handling text Call bubble text nha bạn
Widget profile tên là Ivalo Homescreen Widget

wanbeytuananh

ai edit giúp em cái hình này đc ko, hình đây ạ i-cdn.phonearena.com/images/articles/23807-image/htc-sense.jpg . em muốn chỉnh sửa sao cho cái số 10 h 08 đấy mất đi, để đặt đồng hồ của mình vào chỗ ấy , :D , vì lên = dt nên ko chỉnh đc. e xin cảm ơn tr'c ạ

hevipway

bác Linh có thể thay giúp e cái hình nền menu =hình nền ngoài Hs trog thêm Best Nature HD v5 by Art Factory của bác dc ko,e ko có pc nên muốn mò cũng hơi khó

duylinh27884

Moderator
ai edit giúp em cái hình này đc ko, hình đây ạ i-cdn.phonearena.com/images/articles/23807-image/htc-sense.jpg . em muốn chỉnh sửa sao cho cái số 10 h 08 đấy mất đi, để đặt đồng hồ của mình vào chỗ ấy , :D , vì lên = dt nên ko chỉnh đc. e xin cảm ơn tr'c ạ

Thể theo yêu cầu

bác Linh có thể thay giúp e cái hình nền menu =hình nền ngoài Hs trog thêm Best Nature HD v5 by Art Factory của bác dc ko,e ko có pc nên muốn mò cũng hơi khó

http://upfile.mobi/83820.e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e

Chỉnh sửa cuối:

nh0kl0k

ai cho em xin theme này vs............

ai cho em xin theme anna này với dc ko
2700de1bf587a5193275f2f152acdae5_56117556.30c64d0a4dd248905b8a89e225736a22.jpg

nh0kl0k

mấy anh chị cho em hỏi con nokia c5-03 của em khi cài một vài theme vào thì nó báo chứng chỉ bị lỗi giờ phải làm sao mới cài dc theme hả

Radium

Moderator
mấy anh chị cho em hỏi con nokia c5-03 của em khi cài một vài theme vào thì nó báo chứng chỉ bị lỗi giờ phải làm sao mới cài dc theme hả

Máy bạn phải hack mới cài được nha