• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

nokia113

Các bác vui lòng làm giúp em Themes cho con n3250 với các hình đính kèm phía dưới và em rất thích font chữ màu đen hoặc xanh hòa bình!
Cảm ơn các bác trước!

crazypalm

Bác vào bằng wifi phần download ngay trên máy của E90 cũng có được 1 số themes cơ bản nữa rồi còn gì nhỉ?

kensudokanke

anh ơi cho em mi cái theme động đc kô ạ, hay là mí cái screen saver, em đang xài 5700 .. thankss nhìu ^^

Chỉnh sửa cuối:

wan

mình xài N3250 XM, có ai làm dùm cho cái themes hàng hiệu ESPRIT không ạ??????cám ơn nhìu

mdapro

Làm thế nào để màn hình today trơn hết, ko hiện lên mấy dòng menu (mess, cleander, ...)

minhkhoa2007

Xóa theme đã cài nhưng ko được.

Mình đã cài theme trên thẻ nhớ N95, khi chạy fimware V20.0.015 thì không tìm thấy giao diện đâu cả, vào Appmanager thì không còn thấy file theme đã cài đâu nữa. Bây giờ mình không biết xóa chỗ nào. Formart rồi nhưng vẫn còn, vào ổ đĩa C tìm phần skin để xóa nhưng ko có. Mong các bạn giúp đỡ.

DEVIL_BESIDE_YOU

n95 là vậy đó bạn ơi ....bạn ko thễ del theme đã cài,nhưng khì bạn cài theme mới vào thì theme cũ sẽ tự mất ..thân...

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã cài theme trên thẻ nhớ N95, khi chạy fimware V20.0.015 thì không tìm thấy giao diện đâu cả, vào Appmanager thì không còn thấy file theme đã cài đâu nữa. Bây giờ mình không biết xóa chỗ nào. Formart rồi nhưng vẫn còn, vào ổ đĩa C tìm phần skin để xóa nhưng ko có. Mong các bạn giúp đỡ.

Không có N95 nên ko biết, mình chỉ biết S60v3 muốn xóa theme ko có trong App thì vào thư mục Private/10207114, xóa mấy cái trong đó là xong.

Bạn xem N95 có ko nha! :)

minhkhoa2007

Mình đã làm hết cách rồi, cài theme mới vào thì vẫn còn, chạy Fimware lại cũng vẫn còn vì mình cài trên thẻ. Bây giờ đành bó tay.

Hungpdahl

Well-Known Member
Một khi chạt lại fimware cho máy là mất ngay túc khắc đó bạn.Chạy xong bạn dùng lệnh *+3+ok+bật nguồn xem sao.Đừng cho thẻ vào vội thử vào xem còn theme k.Đẩm bảo là bay luôn đó.

SOIBACBLADER

Bác nào có Themes D&G cho Nokia 3250 cho mình xin cái, đang sưu tầm Themes D&G,
Thanks các bác nhiều

annievu

Cho em hỏi theme cho Nokia 6120!

Cho em hỏi theme cho Nokia 6120 có giống theme của các mấy N seri ko hen? Sao em không cài được mấy cái theme của các máy N73 vào máy 6120? :(

kennyan

Các bạn cho mình xin theme của Jessica Alba nhé làm dùm mình theme icon s vista nhé thanks nhiều

minhduy123

mấy anh ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!
giành tí thời gian giúp em với.Em dùng con N73ME em cài rất nhiều theme cho nó. Nhưng giờ em muốn xóa ma ko được anh nào có cách xóa, chỉ em với.
PM cho em gấp nha.

anhtq

tìm 2 Theme màu tím của N95 thường?

Em bị mất 2 theme màu tím theo máy N95. Có bác nào sở hữu thì share cho em với nha. Em cảm ơn trước nè!

NguyenTu

Super V.I.P
Em bị mất 2 theme màu tím theo máy N95. Có bác nào sở hữu thì share cho em với nha. Em cảm ơn trước nè!

bạn có thể thử đưa về cài đặt gốc bằng cách ấn: *#7370#, pass mặc định của máy là 12345, (nhớ backup danh bạ, lịch, ... trước nhé)!

minhduy123

Anh oi em dau biet vao cho nao
anh chi ro duong dan hon giup em
tai em ko ranh ve con nay lam
anh co the cho ro rang hon duoc ko?

Status
Không mở trả lời sau này.