• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YO-Lock v2.0.0 Mở khóa đa giao diện tiếng việt bởi taylor

taylorswift

trước nhất thank a đờ_ra_gông mượn nguyên văn của a luôn nha cho nhanh

1 vài hình ảnh về bản việt hóa

Mọi chi tiết về phần mềm xim tham khảo tại Topic này nhá:

Và đây là link tải e nó đây:

link box.net cho các bạn dow bằng dế iu:)):)):)):)):))

còn file help e ko biết sửa như thế nào nên để nguyên luôn nha.

đã edit xong. rất cảm ơn vip ngoanzarzo và người đẹp tây lơ súp cũng như 2 mem boy_online 01 và J_tuấn

hình ảnh cho bản edit

các ae có thể down tại link dưới

_Cập nhật thêm path full tiếng việt cho ae tải về cài vô C nha.thank vip Ngoanrazor đã giúp đở.thank a đơ_ga_rong =))=))

_link tải path :

path full vi by vip Ngoanrazor

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
hê hê.thanks kiu vi na miu người đẹp tây lơ súp:))mình sẽ trich dẫn bên box ứng dụng để ae tiện theo dõi
mà bố trí lại bài cho đẹp đi người đẹp

tên nào dow không thanks người đẹp không phải là đàn ông nhá:)):))

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

link die....................

hơ hơ,mình luôn có thói quen nhấn thanks rồi mới nghĩ tới chuyện khác (hoặc là download ,hoặc là spam,hoặc là ra khỏi topic :))=)) )
nhưng đa phần mọi người thường làm ngược lại :"> down,test,phản hồi,dùng ko có lỗi nào đã mới thanks T.T hic

Dragon459

Manager
hơ hơ,mình luôn có thói quen nhấn thanks rồi mới nghĩ tới chuyện khác (hoặc là download ,hoặc là spam,hoặc là ra khỏi topic :))=)) )
nhưng đa phần mọi người thường làm ngược lại :"> down,test,phản hồi,dùng ko có lỗi nào đã mới thanks T.T hic
há há,văn hóa download hô hô. xem ra cần đưa vấn đề này lên hội nghị chém gió để ae mổ xẻ

taylorswift

tình hình là e ko có pc đang ở chỗ làm chi có e 5800 cùi mía để pots bài và vh nên ko thể nào trình bày đẹp đc a đờ_ra_gông thông cảm cho e.(nhưng mà có e đẹp đc rùi a há..)=))=))=)):p

Dragon459

Manager

tình hình là e ko có pc đang ở chỗ làm chi có e 5800 cùi mía để pots bài và vh nên ko thể nào trình bày đẹp đc a đờ_ra_gông thông cảm cho e.(nhưng mà có e đẹp đc rùi a há..)=))=))=)):p
há há.để mình bố trí lại rồi gửi lại cho.người đẹp paste vô #1 nhá

JohnyNguyen

người đẹp Taylor nói:
_còn file help e ko biết sửa như thế nào nên để nguyên luôn nha.
có mấy ai VH hay EN làm file Help đâu :p có cái soft HelpEditor trên đt nhưng khó làm lắm T.T còn nếu có làm thì làm trên PC nhanh hơn nhiều :D:D:D
nhưng mà có e đẹp đc rùi a há..)=))=))=)):p
ý mà e đẹp như Taylor thiệt áh T.T @@ >"< ==" (_._)" +_+ $_$ #_# *-* O.O

P/s tiện khè luôn cái chữ kí của mình,liệu ae có nhìn được hết dòng chữ ko :p hí hí,mình xem trên đt thì ko hiện hết đc :))=)) thế nó mới ảo T.T

ngoanrazor

Well-Known Member
ai đó có thể ghi mấy kí tự tiếng trung còn sót lại trog pm ra file text ko? Mjh thử làm nó biến mất bằng cách patch hex

Dragon459

Manager
trước nhất thank a đờ_ra_gông mượn nguyên văn của a luôn nha cho nhanh

1 vài hình ảnh về bản việt hóa

Mọi chi tiết về phần mềm xim tham khảo tại Topic này nhá:

Và đây là link tải e nó đây:

link box.net cho các bạn dow bằng dế iu:)):)):)):)):))

note: nếu bạn nào không thích nhìn chữ khựa như bác " cam sành " thì các bạn có thể ẩn các
thanh bar đồng hồ và thanh tác vụ đi nha.
hi vọng các bạn sẽ vui và hài lòng với soft này

còn file help e ko biết sửa như thế nào nên để nguyên luôn nha.

không biết sửa như thế này được chưa nhỉ:D:D:D:D:D nếu được thì người đẹp paste lại vô #1 nha

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

hê hê.thanks kiu vi na miu người đẹp tây lơ súp:))mình sẽ trich dẫn bên box ứng dụng để ae tiện theo dõi

tên nào dow không thanks người đẹp không phải là đàn ông nhá:)):))

Em ko phải là đàn ông. Em là con dzai =)). Lỡ tay thanks mất roài hixhix

troly

Well-Known Member
ai đó có thể ghi mấy kí tự tiếng trung còn sót lại trog pm ra file text ko? Mjh thử làm nó biến mất bằng cách patch hex

Có cách nào đổi luôn các địa điểm trong dự báo thời tiết không nhỉ? ngâm cứu làm luôn cho hoành tá tràng =D>:D=D>

Dragon459

Manager
Đã khử đc các thứ trog tuần của bọn tàu, bây jờ chỉ còn chỉ thị pin
Còn weather hình như xài chưa đc nên mjh ko ngâm cú
vậy là bác xóa nó đi hay là chuyển về việt vậy bác????xóa đi thì hơi tiếc,chuyển về việt thì ngon lành:p

ngoanrazor

Well-Known Member
vậy là bác xóa nó đi hay là chuyển về việt vậy bác????xóa đi thì hơi tiếc,chuyển về việt thì ngon lành:p

Ko thể chuyển về tv bn ah vì nó mã hoá theo bộ font tàu lau, còn chúg ta xài font la tinh :)
Đã khử xog tất cả kí tự tàu, nếu có sơ xuất lỗi j xin các bn thôg báo. Thank dargon về desktop.rar

Link down www.4shared.com/file/r7UcIIkE/ScreenMain_edit_by_ngoanrazor.html