• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YO-Lock v2.0.0 Mở khóa đa giao diện tiếng việt bởi taylor

Dragon459

Manager
đã edit xong. rất cảm ơn vip ngoanzarzo và người đẹp tây lơ súp cũng như 2 mem boy_online 01 và J_tuấn

hình ảnh cho bản edit

các ae có thể down tại link dưới

taylorswift

Phiên bản này chạy mượt và nhẹ nhàng hơn SLide 2 unlock nhở.

Sau mấy ngày e tets thử thấy rất nhẹ và mượt hơn nhiều a ah.thích nhất ở gjao diện anroi đó.lâu quá ko thấy a úp cok mới vậz.e đang xài bản cok 8/7 thấy ok wá di

kitafung

Sau mấy ngày e tets thử thấy rất nhẹ và mượt hơn nhiều a ah.thích nhất ở gjao diện anroi đó.lâu quá ko thấy a úp cok mới vậz.e đang xài bản cok 8/7 thấy ok wá di

Nó đã quá ổn định rồi nên mới không update tiếp, khi nào có FW mới mình mới tiếp tục làm. OFW ko tùy biến đuợc như FW lai, tiếc thật.

PS: Phần mềm này nhẹ và nhanh nhưng đôi khi ấn nút để xem thì chỉ hiện mờ thôi chứ không sáng.

khamphacd

Test xong. thấy pm này k mượt bằng Slide Unlock. k check đc RAM khi chạy pm vì nó thoát ra hẳn khi mở khóa. Rất ấn tượng với màn hình mở khóa nhưng thất vọng vì chất lượng của pm.

Dragon459

Manager
Phiên bản này chạy mượt và nhẹ nhàng hơn SLide 2 unlock nhở.
Test xong. thấy pm này k mượt bằng Slide Unlock. k check đc RAM khi chạy pm vì nó thoát ra hẳn khi mở khóa. Rất ấn tượng với màn hình mở khóa nhưng thất vọng vì chất lượng của pm.
2 người này đá nhau:)):))
Ứng dụng này có nhiều kiểu mở khóa.nhưng chỉ mở khóa và ko khóa đựơc.
ai bảo bạn không khóa được.bạn chạm vào biểu tượng nhỏ ở HS xem có khóa không nào??
với skin androir 2 bạn kéo ngược lại với chiều mở thử coi :)) kéo ngược lại >>>>khóa:))

hoanglangtu83

tớ thử rồi,khi nháy vào HS ngoài màn hình là hiện nên yo-lock thôi bạn,cái này kết hợp với slideunlock thì dc

taylorswift

tớ thử rồi,khi nháy vào HS ngoài màn hình là hiện nên yo-lock thôi bạn,cái này kết hợp với slideunlock thì dc

Bạn thử lại nha nhấn thử 2lần nút xanh,đỏ,trắng.thử xem nhớ 2 lần liên típ nha.mình đã có slinunlock ruì mà mình vẫn xài pm này đó bạn.slinunlock ko tự khởi động đc nhưng pm này có nha bạn mình đã thử rất nhjều rùi đó

kienvp

Bạn thử lại nha nhấn thử 2lần nút xanh,đỏ,trắng.thử xem nhớ 2 lần liên típ nha.mình đã có slinunlock ruì mà mình vẫn xài pm này đó bạn.slinunlock ko tự khởi động đc nhưng pm này có nha bạn mình đã thử rất nhjều rùi đó

slideUnlock tự khởi động bt nhé .

bunrieucua

Cái patch của ngoan sao không gộp luôn vào file cài đặt cho gọn nhỉ?
Bữa trước mình thử edit remove cái skin FingerPrint và 4 chữ cái ABCD đi.
Đóng gói -> cài lên thì die soft:|
Không thích 2 cái đó lắm vậy mà bỏ đi không được:D

Dragon459

Manager
Cái patch của ngoan sao không gộp luôn vào file cài đặt cho gọn nhỉ?
Bữa trước mình thử edit remove cái skin FingerPrint và 4 chữ cái ABCD đi.
Đóng gói -> cài lên thì die soft:|
Không thích 2 cái đó lắm vậy mà bỏ đi không được:D
em cũng thử gỡ bỏ, thêm vào và gộp patch vào thì đều bi die.:(( không hiểu lỗi tại đâu nữa.
để tối nay rảnh liên lạc lại với vip ngoan xem sao.

hoanglangtu83

uh đúng rồi cái này khi khoá thì phải dùng phím cứng chứ ko trượt sang để khoá như slideunlock.