• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YouTube - Phần mềm xem video trên YouTube tốt nhất (trg 9)

dongdieu

Bản này xem video còn bị giật nữa không bạn. trước xài bản cũ hơn xem trên youtube cứ bị giật thui?

do mạng thôi mình dùng youtube sao ko xem dc video nữa nhỉ cả bản cũ lẫn bản mới nhất toàn báo conecting hoai ko hết

hhkkll

Sao lại ko đc. Bạn ấn Menu > change connection > ấn vào dòng search for wilan, nó dò wifi, dò xog m ấn vào điểm wifi muốn dùng là xong mà.

songtoan93

Bản 2.2.4 này mình thấy load rất nhanh, lại có thêm phần gợi ý trong mục search rất tiện lợi. Nếu pm này mà có thêm chức năng upload video nữa thì quá đỉnh rồi!

dongdieu

Có ai bị như mình hok mình vào seach đc mà ko xem đc conecting mãi mình dùng mobi

hanhoai

Có ai bị như mình hok mình vào seach đc mà ko xem đc conecting mãi mình dùng mobi
Chắc là do mạng bạn đang sử dụng thôi :D , chứ mình load và xem Video chạy cứ phà phà nè =)) . Bạn thử kết nối vào 1 thời điểm khác xem thế nào nhé !

dongdieu

Chắc là do mạng bạn đang sử dụng thôi :D , chứ mình load và xem Video chạy cứ phà phà nè =)) . Bạn thử kết nối vào 1 thời điểm khác xem thế nào nhé !

15 ngày rồi bạn ah mình dùng 3G mobifone .