• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YouTube - Phần mềm xem video trên YouTube tốt nhất (trg 9)

gmcmtv113007

có bạn nào bị giống mình không nè, mình sài sim Viettel thì mở CT này xem rất bình thường, mở clip nào cũng xem được, còn khi sử dụng sim mobi thì nó cứ loading hoài ah không vào được clip nào hết.bạn nào giúp mình gở rối với.vì mình không muốn đổi sim.

Thangnd31082

có bạn nào bị giống mình không nè, mình sài sim Viettel thì mở CT này xem rất bình thường, mở clip nào cũng xem được, còn khi sử dụng sim mobi thì nó cứ loading hoài ah không vào được clip nào hết.bạn nào giúp mình gở rối với.vì mình không muốn đổi sim.

Cái nay do mạng thôi bạn nhé.
Có thể Gprs của Viettel tốt hơn đối với may của bạn

duongdinhqui

Em xin phep MO dung del bai em nhe!e onlin bang mobi.e dang dung n73 down may ban ve cai dat thanh cong nhung khj kich vao bieu tuong thi no bao "menu feature not supported"e fai lam the nao?va co ban nao dung cho may em.cac bac chi dum em.e chan thanh cam on

nguoisat

YouTube v2.2.29 S60v3v5 (cập nhật)

YouTube v2.2.29 S60v3v5 SymbianOS9.x Signed

đây là bản finall được tối ưu hóa tốc độ load video cho chúng ta xem video tốt hơn

link:
http://www.4shared.com/file/213698860/41e5cd28/youtube_2_2_29.html

mradd72

mình thấy trên trang chủ của google mobi mơí update bản 2.2.17 thoi mà. sao lại có tơí bản 2.2.29 rồi?

Lovesjckd

Pro nao co biet tai sao n93 cai vao ma khi nhan vao icon no hien menu ...giong ban n73 cung bi loi nhu minh do ...mod thong cam em nhe

hhkkll

Mình đag xài 3g mobi đây. Xem đc mà. Lúc mới cài, chạy ứg dụng lần đầu m chọn country là united states. Xài lâu lắm rùi, xem hết mấy bộ táo quân với hoài linh lun.

hhkkll

Ôi chà! Ăn nói cẩn thận 1 chút nhé. Có sao tui nói vậy. Phét lác làm j? Để xem có ông bạn nào 3g mobifone xài đc ko.
3g mà ko xem đc thì....wăg 3g đi. Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

Chỉnh sửa cuối:

kykiske79

Gớm kô thanhtrung1278, vãi cái gì vậy??? B-)
Mobi kô xem đc hay là do lúc cài đặt ae chọn quốc gia linh tinh kô phải US nhỉ. Mình chọn UK hẳn hoi, yêu UK mà :">. Ae Mobiphone đâu thử xóa đi cài lại chọn nước là US xem đc kô nào >:)

kykiske79

Ọc, vẫn kô đc =.= chắc là do mình vẫn đang dùng 3G thường của Mobi, có lẽ phải đăng kí gói mobile internet tốc độ lên đến 784kb/s may ra thì đc. Thôi để hết Tết lên Kiến Trúc thử Wifi xem thế nào vậy.

hailong259

Đã xem được youtube, các bạn vào xóa mấy cái proxy trong điểm truy cập của mobifone là xem được, nhưng hơi buồn vì độ phân giải quá thấp