• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YouTube - Phần mềm xem video trên YouTube tốt nhất (trg 9)

BuuPhucCT

Well-Known Member
em cài v2.0.9.sisx đúng không anh
mở lên nó báo là (Menu feature not supported) vậy là sao anh

Máy N93 đã cũ rồi. Có thể những Version mới không còn phù hợp nữa. Bạn thử cài những Version cũ hơn xem sao:-?

linhcom149

bản nào cài cung được hết nhưng không cái nào mở lên được cả còn cách nào nữa không anh

:-( chắc pó tay rồi bạn ạ ... chắc tại màn hình bạn ko phù hợp chăng ??? Resize thử xem...

Nynk_102

bản nào cài cung được hết nhưng không cái nào mở lên được cả còn cách nào nữa không anh
Bạn test thử bản mới nhất mình up ở trang trước xem có đc ko ? Nếu ko đc nữa thì là do máy bạn ko thíc hợp với pm này rùi. Let try .
Posted via Mobile Device

caobathinh

Bạn test thử bản mới nhất mình up ở trang trước xem có đc ko ? Nếu ko đc nữa thì là do máy bạn ko thíc hợp với pm này rùi. Let try .
Posted via Mobile Device

thank pac cái, mình cài cái của bạn đầu tiên đó nhưng không mở lên được chắc pó tay băng bột rồi

BuuPhucCT

Well-Known Member
thank pac cái, mình cài cái của bạn đầu tiên đó nhưng không mở lên được chắc pó tay băng bột rồi

Chắc do không tương thích rùi bạn ơi. Mình thì đang xài và sử dụng rất OK nè:)

nguoisat

Google Inc. YouTube 2.02(21) S60v3 SymbianOS9.x Signed

YouTube 2.02(21) cập nhật
Đây là chính thức của ứng dụng di động miễn phí từ YouTube ™. Chúng tôi đã làm việc hết sức để cung cấp tốc độ tốt hơn, chất lượng, và mạnh mẽ trong các ứng dụng di động YouTube cho các thiết bị Nokia Series 60. Việc áp dụng sẽ cảnh báo bạn như cải tiến hơn trở nên có sẵn, nên giữ một mắt ra để cập nhật.

Các tính năng:

Trình duyệt hàng triệu video. Trong đó có được xem nhiều nhất, đầu đánh giá cao nhất, và trong ngày video đặc trưng.

YouTube truy cập tài khoản của bạn. Đăng nhập vào tài khoản YouTube của bạn trên điện thoại và truy cập của bạn yêu thích, Playlists của bạn, và tải lên video của riêng bạn.

Tải lên video. Upload video trực tiếp từ điện thoại của bạn và thấy chúng xuất hiện trong những khoảnh khắc trên trang web của cả hai điện thoại di động và YouTube.com.

Cộng đồng trên đường đi. Yêu thích, chia sẻ, tỷ lệ, và bình luận về video trực tiếp từ trang web di động đến những người sử dụng YouTube.

Tìm kiếm. Dễ dàng tìm thấy các video cụ thể mà bạn đang tìm kiếm.

Hãy xem. Khám phá "liên quan" video cho mỗi bạn xem video trên điện thoại của bạn.

tsbv1701

mấy pác koi dùm mình
mình down bàn 2.0.9 về cài vào dt dc nhưng khi sử dụng thì nó báo feature no supported
dt mình là N73 ME đã hack
hay là nó k hỗ trợ N73 nhưng pác chủ toppic bảo hỗ trợ s60v3 mà:(

traicauhd

bạn thủ tải bản cao hơn xem được ko . mình vẫn dùng được bản 2.2.17 hoặc là 2.2.21

anxongjong

Tui dùng 3G Mobifone, lúc thử nghiệm phần mềm này chạy rất mượt không thua gì wifi. Đến khi chính thức thì lại không coi được nữa, mở clip nó cứ connecting mãi thui. Có cách gì giải quyết không máy bác?

MinhThang

Manager
Tui dùng 3G Mobifone, lúc thử nghiệm phần mềm này chạy rất mượt không thua gì wifi. Đến khi chính thức thì lại không coi được nữa, mở clip nó cứ connecting mãi thui. Có cách gì giải quyết không máy bác?
Do mạng chứ không phải pm đâu bạn, pm này mình xem qua wifi rất tốt.

Huuloc14

mấy pác koi dùm mình
mình down bàn 2.0.9 về cài vào dt dc nhưng khi sử dụng thì nó báo feature no supported
dt mình là N73 ME đã hack
hay là nó k hỗ trợ N73 nhưng pác chủ toppic bảo hỗ trợ s60v3 mà:(

ừh . Mình xài N77 cài xong nhấn vào icon thì nó bảo" Menu feature not supported" mặc dù đả thử cải nhiều bản khác nhau rồi , hix có khi nào không hổ trợ một số máy s60 3rd hok ta ,máy mình đã uo len phiên bản mới rồi đáy:-??

DinhTuan

ừh . Mình xài N77 cài xong nhấn vào icon thì nó bảo" Menu feature not supported" mặc dù đả thử cải nhiều bản khác nhau rồi , hix có khi nào không hổ trợ một số máy s60 3rd hok ta ,máy mình đã uo len phiên bản mới rồi đáy:-??
N77 chac khong co wifi phai khong ban?phan mem nay chi danh cho may co wifi thoi ban ah.

Posted via Mobile Device

Huuloc14

N77 chac khong co wifi phai khong ban?phan mem nay chi danh cho may co wifi thoi ban ah.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile DeviceThé thì bat công quá. Nhung mình xài mang 3G cûng manh mà , tiec wá . Thích phan mem này lam

DinhTuan

Posted via Mobile DeviceThé thì bat công quá. Nhung mình xài mang 3G cûng manh mà , tiec wá . Thích phan mem này lam
ban co the dung mobitubia hay open video hub. Minh dang xai 2 thang nay,thay cung duoc lam

Posted via Mobile Device