• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YouTube - Phần mềm xem video trên YouTube tốt nhất (trg 9)

MinhThang

Manager
Cho hỏi thăm chút xíu, sao tui cài vao E52 thì OK, hoàn toàn complete không báo lỗi gì cả. mà không thấy icon đâu cả, vào quản lý ứng dụng báo phần mềm đã cài. file setup tải ở forum hay tải trực tiếp trên mobile đều y vậy.

Có những pm cài đều thành công nhưng không có Icon, không hỗ trợ cho máy đấy bạn à, bạn search trên Google xem có bản nào hỗ trợ cho máy của bạn không.

ximocquy

pó tay..đọc tn thấy mí bác xem đc video trên dt mà phát thèm quá..:((...em rất mún xem video dt mới hay video ca nhạc trên youtube..thế mà con E90 của em ko tài nào xem video trực tuyến đc?? em đã down pm youtube mới nhất rùi..search video thì thấy..mà bấm vô xem thì đứng máy..hix..hoặc báo lỗi..:-/
có bác nào xài E90 mà xem đc video trên mạng ko ạh..chỉ em với..:|

MinhThang

Manager
pó tay..đọc tn thấy mí bác xem đc video trên dt mà phát thèm quá..:((...em rất mún xem video dt mới hay video ca nhạc trên youtube..thế mà con E90 của em ko tài nào xem video trực tuyến đc?? em đã down pm youtube mới nhất rùi..search video thì thấy..mà bấm vô xem thì đứng máy..hix..hoặc báo lỗi..:-/
có bác nào xài E90 mà xem đc video trên mạng ko ạh..chỉ em với..:|

Sao kỳ vậy ta, bạn mở Youtube lên gõ vào từ canhacasia. rồi vào các Clip nó tìm thấy xem có được không?

ximocquy

Sao kỳ vậy ta, bạn mở Youtube lên gõ vào từ canhacasia. rồi vào các Clip nó tìm thấy xem có được không?

search thì đc anh..mà mở thử 1 file xem thì nó connecting rất lâu sau..loading..rùi could not connect??
em đã thử mí video mà mình thường hay mở bằng máy tính..cũng ko đc nun..
ko biết có phải cài thêm gì ko ạ?..
p/s anh xem video bằng youtube thui hay có hỗ trợ thêm của Realplayer ko ah?

kokono811

Cho hỏi thăm chút xíu, sao tui cài vao E52 thì OK, hoàn toàn complete không báo lỗi gì cả. mà không thấy icon đâu cả, vào quản lý ứng dụng báo phần mềm đã cài. file setup tải ở forum hay tải trực tiếp trên mobile đều y vậy.

Bạn vào internet, mình cũng dùng E52. Cài youtube nó import vào đó

BuuPhucCT

Well-Known Member
search thì đc anh..mà mở thử 1 file xem thì nó connecting rất lâu sau..loading..rùi could not connect??
em đã thử mí video mà mình thường hay mở bằng máy tính..cũng ko đc nun..
ko biết có phải cài thêm gì ko ạ?..
p/s anh xem video bằng youtube thui hay có hỗ trợ thêm của Realplayer ko ah?

Nếu không connetct được thì chủ yếu là do mạng. bạn vào phần kết nối chỉnh lại xem sao chứ PM này chỉ cần cài vào, kết nối được là xem phim OK ngay

ximocquy

chắc vậy rùi anh ạh..em toàn xài GPRS truy cập mạng ko thui..em đã làm đủ cách rùi mà em nó vẫn ko thể nào xem video trực tuyến đc..thậm chí thử cả ct opera mini 4.2 nghe nói có hỗ trợ xem video mà cũng ko đc..đành chịu thui..:|

tsbv1701

bác chủ topic ơi cho mình hỏi
mình dùng kon N73
mình cài pm này vào rùi
nhưng sao lại ko xem dc
hay là nó ko hỗ trợ s60v3

MinhThang

Manager
bác chủ topic ơi cho mình hỏi
mình dùng kon N73
mình cài pm này vào rùi
nhưng sao lại ko xem dc
hay là nó ko hỗ trợ s60v3

S60V3 đấy bạn, không coi được là sao? bạn coi bằng gì? GPRS hay wifi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
S60V3 đấy bạn, không coi được là sao? bạn coi bằng gì? GPRS hay wifi.

N73 chắc không cài GPRS nên không coi được đó anh.
Mà coi youtube bằng GPRS thì nó giật như điên cũng k coi được.:)

hungnt0804

Hoàng ơi,N73-1 có dùng được you tube ko vậy?nếu đc có thể chỉ cho mình cách download dc ko vậy?thanks trước nhé;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em dùng N73, cài bản nào cũng báo not support, N73 ko dùng đc cái này ah :(

Đã có một số bài thảo luận về vấn đề này rồi mà bạn. N73 do k có WIFI nên nó k hỗ trợ. Với lại nếu xem bằng GPRS thì vừa tốn tiền lại bị giật nữa.;;)

ronaldo07mu

Đã có một số bài thảo luận về vấn đề này rồi mà bạn. N73 do k có WIFI nên nó k hỗ trợ. Với lại nếu xem bằng GPRS thì vừa tốn tiền lại bị giật nữa.;;)

Ah,ra là máy nào có wifi thì mới dùng đc cái này. Mà bi h còn GPRS làm j nữa, 3G ko hơn ah bác ;;)