• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YouTube - Phần mềm xem video trên YouTube tốt nhất (trg 9)

Huuloc14

ban co the dung mobitubia hay open video hub. Minh dang xai 2 thang nay,thay cung duoc lam

Posted via Mobile Device
mobitubia mình có xài rồi nhưng tất cả các video toàn bị " tập tin không hỗ trợ " , còn open video hup là gì bạn up len cho mình xài thữ nha , thanks

DinhTuan

mobitubia mình có xài rồi nhưng tất cả các video toàn bị " tập tin không hỗ trợ " , còn open video hup là gì bạn up len cho mình xài thữ nha , thanks
minh dang dung mobitubia phien ban moi nhat,minh xem truc tuyen deu on het ma.co the do ban mo file flv khong ho tro man hinh may ban.ban vo google search open video hub la ra het ma,minh onl chu yeu bang dt,nen khong up duoc,thong cam nha

Posted via Mobile Device

songtoan93

Sao dạo này mình ko xem đc nữa nhỉ? Search cái gì nó cũng báo là Zero result => pó hand lun!

songtoan93

Mình cûng thích xài skyfire lam , nhung máy cua mình RAM it wá nó cu bao memory full ko à . Co cách nào khac phuc ko ban chi mình voi

Posted via Mobile Device

Cái này thì chịu thôi chứ ko có cách nào thay đổi đc đâu bạn (do phần cứng nó yếu mà)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình cûng thích xài skyfire lam , nhung máy cua mình RAM it wá nó cu bao memory full ko à . Co cách nào khac phuc ko ban chi mình voi

Posted via Mobile Device

Bạn xài PM có tính năng giải phóng RAM để làm tăng RAM trống lên xem sao

Vothuong2009

YouTube v2.0.9

- Giới thiệu:
Là chương trình xem video trên YouTube hoàn toàn miễn phí, rất hay, xem hình ảnh rất mượt kể cả khi đang xem bằng gprs, còn xem bằng Wifi thì khỏi phải bàn ;)

- Hình ảnh:
Đây là hình ảnh được chụp từ máy N95 8GB của mình, xem bằng GPRS =D>

- Hướng dẫn:
Sử dụng rất đơn giản, chỉ cần gõ thông tin vào ô Search, sau đó nó sẽ liệt kê các kết quả, bạn chỉ cần chọn đoạn video cần xem là có thể xem được b-)

- Hỗ trợ:
Các dòng máy S60v3, màn hình 240x320 và 320x240 :-?

- Phiên bản:
Phiên bản 2.0.9, hoàn toàn miễn phí, dung lượng 844 KB

Các bản Update:
YouTube v2.0.11
YouTube v2.0.14
YouTube v2.0.17
YouTube v2.0.29
YouTube v2.2.1
YouTube v2.2.17

Cái PM YouTube này nó có ngay trong My Nokia,mục hỗ trợ PM ứng dụng.Bạn dùng Nokia nào(73,78,82,85,86...)thì bạn đăng ký vào mục đăng ký My Nokia của mình.Muc Ovi.Nokia se cung cấp cho bạn cái PM phù hợp với máy của bạn.Tải về và cài đăt tự động luôn,và xài rất OK.Tuy nhiên xài bằng GPRS thì tốn dung lượng lắm,đồng nghĩa với tốn rất nhiều tiền đấy.Ở đâu có WIFI thì mới thật OK,nhưng WIFI bây giờ cũng không dùng chùa được nữa,vi PASS...không cho phép.Có lẽ đành chờ 3G thôi.

HuchFinn

Cám ơn nhiều nha !! nhưng cho em hỏi trên kia nhiều phiên bản quá !! nên sài cái nào vậy ? em sài máy N78

TuanSymbian

Em dug 6120c 3g m0bi sao bam vao clip de c0j ma 10 kaj m0j coj dc 1 kaj.sao vay nho.co bac nao tot bug dep zaj gjup em v0j.thanks nhju lun do^^
Posted via Mobile Device

Ghét viết kiểu 9x thế này, 10 cái xem đc 1 cái là tốt rồi, có thể clip khác nặng hơn nên load lâu hơn 1 chút thôi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
bac th0g cam.may em k co tv^^
Posted via Mobile Device

PS: Nhắc nhở bạn lần cuối. Bài viết không dấu post bằng mobile thì còn có thể chấp nhận chứ viết bài kiểu TEEN thì bài sẽ bị xóa vì rất khó đọc.