• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

yxflash v3.1.4 - Chơi video các định dạng Xvid/DivX, Flv, Wmv, Mp3, Mov.

Status
Không mở trả lời sau này.

m0nk3y86

Liệu bản update này có hơn j ko, tuần mà ra 2 bản thì nghi ngờ lắm :-?

fantasycz

mình dùng bản trước xem file *.avi ko có tiếng,ko bít bản này mình dùng có tiếng ko nữa

dicky1986s

có kết quả thử nghiệm các bạn nhớ post lên nhé..rất mong đợi đấy

dicky1986s

mới update lên 2.0.7 kết quả rất tệ..bản 2.0.2 xem flv có hình có tiếng nhưng hơi lác..còn bản 2.0.7 thì còn ko xem đc luôn..update làm j chứ

tokiet

mình cài yxflash v2.1.0 và thuốc được rồi nhưng sao mình vào xem thì nó cứ bị văng ra ngoài hoài vậy các bác, mong các bác chỉ giúp. máy 3g lock 16gb

MX31214

tình hình là mới cài và thử bản 2.1.0,cài và xài thì thấy chạy bình thường, xem phim rất rõ và có tiếng ngon lành, chỉ có điều chạy bằng định dạng mkv thì thấy nó kjông được mướt, cứ như chỉ 25frame/s hay sao ý, chứ ko được 29frame/s

kythuat

mình cài yxflash v2.1.0 và thuốc được rồi nhưng sao mình vào xem thì nó cứ bị văng ra ngoài hoài vậy các bác, mong các bác chỉ giúp. máy 3g lock 16gb

Mình cũng bị hệt như bác. Xem mp4 thì ok, chứ avi là bị văng phần mềm ra luôn ngoài.
Tóm lại không dùng được jif cả

duc_copski

hic em thuốc như bro chỉ nhưng nó cứ báo là regsister fail hoài
mong các bro tận tình cứu chữa
cám ơn các bro nhiều

metropolis

Cài vô ipod g2 bản 2.1 Chỉ có tiếng mà ko có hình bác ợ!

Chỉnh sửa cuối:

AquaSta

Moderator
Cài vô ipod g2 bản 2.1 Chỉ có tiếng mà ko có hình bác ợ!
Bạn nên convert cho phù hợp hoặc tùy đoạn film phù hợp thì mới được, chứ codec của điện thoại sao như máy tính được mà bạn bảo cho cái nào nó cũng xem được. Nó mà xem được hết thì khỏi phải dùng máy tính luôn :))

Status
Không mở trả lời sau này.