• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

yxflash v3.1.4 - Chơi video các định dạng Xvid/DivX, Flv, Wmv, Mp3, Mov.

Status
Không mở trả lời sau này.

metropolis

Bản 2.1.2 chạy rất ngon, fix lỗi bể hình của mấy bản trước mà chưa có k3y! Bro nào có được thì up lên nha.

hoanghieptn

Mìng mới dùng IP cung mún cài nhưng cài vào dồi thì làm thế nào để chép phim từ PC vào ai chỉ rùm mình với

vuonganhquyen

Mình cài bản 2.1.0 rồi nhưng bị lỗi khi xem định dạng AVI, cứ bị nhòe màu hoặc sọc đen chéo màn hình! Có cách nào fix lỗi đó không mấy bác?

oqo2004

Nếu mình đã cài bản 2.1.0 thì có cần phải cho nó uống "thuốc" lại ko bác.

AquaSta

Moderator
Nếu mình đã cài bản 2.1.0 thì có cần phải cho nó uống "thuốc" lại ko bác.
Bản 2.1.0 thì uống thuốc bản 2.1.0 còn bản 2.1.2 và 2.1.3 thì uống thuốc bản 2.1.2

dtt3003

bản 3.0 ai sài chưa có tốt ko load đc file flv ok ko
mấy bản trước flv có cái đc cái ko bùn ghê

WiSoul

cái này file avi khoảng 1h nặng 400Mb có bị đứt quảng giửa chừng nữa ko ta

AquaSta

Moderator
đã cài bản 3.0 xem file flv cỡ hơn 30 mb mà giật tung cả màn hình...chán

Bạn lấy máy tính của bạn mà xem thì không giật, hãy tưởng tượng bạn như chiếc ai-fone của bạn, giờ người ta bắt bạn mặc một bộ quần áo con gái (nếu bạn đang là con trai) >> tất nhiên là bạn vẫn mặc được nhưng trông nó cộc.

Bạn thử nghĩ một chương trình cỡ vài ba Megabyte liệu bộ giải mã video của nó có đủ đáp ứng cho bạn xem những gì mà bạn muốn. Tốt nhất là bạn hãy convert nó lại rồi xem

dicky1986s

Bạn lấy máy tính của bạn mà xem thì không giật, hãy tưởng tượng bạn như chiếc ai-fone của bạn, giờ người ta bắt bạn mặc một bộ quần áo con gái (nếu bạn đang là con trai) >> tất nhiên là bạn vẫn mặc được nhưng trông nó cộc.

Bạn thử nghĩ một chương trình cỡ vài ba Megabyte liệu bộ giải mã video của nó có đủ đáp ứng cho bạn xem những gì mà bạn muốn. Tốt nhất là bạn hãy convert nó lại rồi xem
convert để xem thì dùng cái ứng dụng này để làm j,bạn ko thấy ví dụ mặc quần con gái lẫn con trai chẳng có chút logic j cả trong topic này à

AquaSta

Moderator
convert để xem thì dùng cái ứng dụng này để làm j,bạn ko thấy ví dụ mặc quần con gái lẫn con trai chẳng có chút logic j cả trong topic này à

Vậy bạn đừng dùng chương trình này mà xem, thế thôi ;))

Zenki

Super V.I.P

Dùng được thì dùng không dùng được thì thôi bạn ah! Ở đây mọi người chỉ giới thiệu ứng dụng chứ không viết ra ứng dụng, bạn có ko dùng được đem lên đây tranh cãi thì cũng đâu giải quyết được vấn đề gì, ko dùng đc cái này thì Convert qua mp4 mà xem vậy!

Status
Không mở trả lời sau này.