• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zombies Attack by ermsk8er - Hiệu ứng theme rất đẹp, độc, lạ và kinh dị [12.3.2012]

Ntv_79

Credits to ermsk8er

[video=youtube;XrPy4fpemZA]http://www.youtube.com/watch?v=XrPy4fpemZA&feature=player_embedded[/video]

Android Skull by ermsk8er Click me to download

sooy nói:
yup! Just credit naming ermsk8er. Ermsk8er and sooy is one person only,.i want ermsk8er to be remembered not sooy. Thanks! Share it to your local furom.

Tác giả đã đồng ý chia sẻ. Nhưng có lẽ để tôn trọng công sức tác giả, anh em ta nội bộ dùng vẫn hơn nhỉ. pass mediafire quen thuộc rồi nhé! (nick của mình) Thanks mọi người. Tải về nào!

Cách dùng:
Down về giải nén, copy folder Effects vào C:/resource/ sau đó apply c2z trong Rompatcher. Rồi vào Cài đặt/Chủ đề/Bình thường/ -->Bấm Tùy chọn -> Các hiệu ứng chủ đề --> Tắt sau đó Bật lại là OK
Ghi chú: Máy phải hack. Apply Open4all hoặc showsystemfile trong Rompatcher. Nếu trong C:/ chưa có resource thì tự tạo ra.

Hoặc dùng với E2Z thì copy vào E:/resource/effects và apply e2z trong RP. Tiết kiếm dung lượng cho ổ C: anh em nào quan tâm qua đây!

Chỉnh sửa cuối:

huankb

Ntv_79 có biết theme như trong hình cho em xin với, thích bộ icon quá đi

foreverthuy

Cho mình hỏi tí là nếu bây giờ đang dùng c2z mà muốn chuyển sang dùng e2z cho đỡ tốn bộ nhớ máy thì có phải hack lại không? Nếu không thì phải làm như thế nào?

saccerwin

cái hàng này có gần nữa tháng rồi...nhưng ông chủ topic bên nước ngoài chả chịu share gì cả....thank bác ntv_79 nhiều nha..

foreverthuy

Ô hay. Sao chủ thớt không share pass thì dùng kiểu gì đây? Một vài thành viên dùng được rồi cũng không share cho ace mà cứ ngồi khen hay là thế nào nhỉ?:-?

tuyenka

Hình như cái này không có pass đâu X_X... cả bên DM cũng ko có, nhưng ko có sao lại lập topic lên đây làm gì nhỉ??? :-?? lập xong cũng ko nói lời nào là có pass hay ko =D>

dathat

Member
Hay là chủ thớt bị lộ mật khẩu ai trộm được rồi up linh tinh thì sao?

Ntv_79

He he, cũng là tôn trọng công sức của tác giả mà! Mình đang thương lượng với tác giả để share cho mọi người.

dathat

Member
Vậy thì chúc thành công để niềm được đến nhanh với mọi người

Ntv_79

Vậy thì chúc thành công để niềm được đến nhanh với mọi người

OK, tác giả đã OK, bạn nào thích pm mình nhé! Và vui lòng không share cho ai hoặc ở đâu trước khi tác giả OK public for every body!