• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zombies Attack by ermsk8er - Hiệu ứng theme rất đẹp, độc, lạ và kinh dị [12.3.2012]

Ntv_79

sooy nói:
yup! Just credit naming ermsk8er. Ermsk8er and sooy is one person only,.i want ermsk8er to be remembered not sooy. Thanks! Share it to your local furom.

Tác giả đã đồng ý chia sẻ. Nhưng có lẽ để tôn trọng công sức tác giả, anh em ta nội bộ dùng vẫn hơn nhỉ. pass media quen thuộc rồi nhé! Update bài số 1

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
Em down bằng điện thoại k đc pro. Nó k có hiện chỗ nhập mk là sao nhỉ?

rastar

Banned
Lúc trước nhớ có chủ đề "Phần mềm tạo file C2z cho mọi người" mà bây giờ đâu không thấy :-??

ittimeforgame

Link MF mình testt rồi được mà, pass Ntv_79 (chữ N ghi hoa)

Lên google search C2ZMaker đó bạn àk.

dathat

Member
Phù, do mình không phân biệt chử in hoa, in thường giải nén được pass cuả Ntv gửi rồi. Đẹp lắm Ntv ạ, thanks

vurayman

ai up link box. pls
chú ý tiếng việt có dấu

Last edited by a moderator:

vaithieubg

cho xin 500d hinh di ban. Minh cung thu dowload ve nhung may file bi loi khong cai duoc. Nhung du sao cung cam on ban vi dong gop co ich.hj

Ntv_79

Zombies Attack

Credits to ermsk8er / sooy

[video=youtube;2dKNIRBq4pw]http://www.youtube.com/watch?v=2dKNIRBq4pw&feature=player_embedded[/video]

Password - sorry4theinconvenience

DOWNLOAD

blackpetal

Khuya giật mình dậy bấm đt coi giờ mà nhìn mấy con ma này chắc khỏi ngủ luôn quá a ơi.^^