• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03-12-2011] RUNNYMEDE 1.11.1113.1 SENSE 3.5 [V2.2][HierOS 1.8.5 noBTfix 2wcr]

ichankeo

Bạn QUOTE một bài bất kỳ nào đó, sau đó xóa hết và viết bài của mình vào thôi.

bạn cho mình hỏi làm sao biết được mình đang xài android trên NAND hay SD được không? máy mình có cài sẵn android 2.3.7 rồi nhưng k biết nằm khu vực SD hay NAND để vào đúng topic trên XDA :D

sao k up lên mediafire nhỉ, hixx, mấy trang khác mình bó tay k down được, đặc biệt là filesonic và dropbox :(

bạn cho mình hỏi làm sao biết được mình đang xài android trên NAND hay SD được không? máy mình có cài sẵn android 2.3.7 rồi nhưng k biết nằm khu vực SD hay NAND để vào đúng topic trên XDA :D
Đơn giản mà. Bản SD thì chạy thông qua WM, WP7 hay một bản Android Nand (DualBoot), copnf bản Nand thì chỉ chạy 1 bản duy nhất và cài qua MAGLDR, MAGLDR Recovery hay cLK Recovery.

ichankeo

Đơn giản mà. Bản SD thì chạy thông qua WM, WP7 hay một bản Android Nand (DualBoot), copnf bản Nand thì chỉ chạy 1 bản duy nhất và cài qua MAGLDR, MAGLDR Recovery hay cLK Recovery.

hix, mình vẫn k post bài trên XDA được, mình làm theo lời bạn là quote bài của bạn chủ thớt lại rùi delete viết cm vào nhưng bấm vào quote thì vẫn hiện thông báo k đc phép post bài , chẳng biết làm sao để đủ 10 post nữa trog khi chưa post đc cái comment nào hít ...

hix, mình vẫn k post bài trên XDA được, mình làm theo lời bạn là quote bài của bạn chủ thớt lại rùi delete viết cm vào nhưng bấm vào quote thì vẫn hiện thông báo k đc phép post bài , chẳng biết làm sao để đủ 10 post nữa trog khi chưa post đc cái comment nào hít ...
Bạn nhấn QUOTE một bài bất kỳ, sau đó bạn xóa hết nội dung rồi viết bài của mình vào, sau đó nhấn Submit Reply là được.

thanhhdung78

Bác Dungphp đang online hả..!!?Bác vào trả lời em cái...em vào xda thấy bản rom này của mình đã update lên 2.5 nhưng kg thấy bản rom dành cho EU up bằng Magldr...chỉ có bản 2.3 up bằng clk..vậy có bản 2.5 up bằng Magldr cho EU kg bác..!!?

dungphp

Bác Dungphp đang online hả..!!?Bác vào trả lời em cái...em vào xda thấy bản rom này của mình đã update lên 2.5 nhưng kg thấy bản rom dành cho EU up bằng Magldr...chỉ có bản 2.3 up bằng clk..vậy có bản 2.5 up bằng Magldr cho EU kg bác..!!?

Bạn dùng bản 2.5 cLK rồi flash tiếp kernel cho Magldr là đc mà !

thanhhdung78

bạn nào có bản RUNNYMEDE 1.22.461.2 - Sense 3.5 [v2.5][MARC 0.1.6] up len Mediafile..cho mình xin..host ben XDA của bác Dungphp dowload kg được..chậm lắm..bác nào có cho mình xin..thank mọi người..