• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-06][CWM] Kingdom Sprint WWE 0.81.651.0 [TYTUNG_R10]

mrducbao

Hôm nay mới có thời gian flash V4.5, chỉ có thể nói là "Phê lòi" :D

Chờ thêm 1 thời gian nữa mọi thứ được fix chắc ngất luôn! Tại sao mình lại dùng HD2 nhỉ :D

hoanbeck

Công nhận dùng bản 4.5 là chuẩn nhất trong các bản 3D xịn, ít có cảm giác kéo bị lag, cài apps thoải mái, FC gần như không có, ít sọc ngang :D fix một số lỗi nhỏ nữa là thành HTC Sensation rồi :))

ghone1990

Minh it dung camera nen cho no tat luon>>>man hinh cha soc teo nao nua.cai Plant vs zombies choi ngon lanh.May cai ip nhin HD2 cua minh ne phuc voi hieu ung 3D tran ngap man hinh.nghieng ben trai roi nghieng ben phai that la thich >:)

Chú ý viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé bạn. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:

hoanbeck

Chả may đi đường có em teen chân dài nào nhờ chụp với cây hoa bưởi, lại bắt em ấy đợi để a về lấy máy ảnh à :))
Hiệu ứng 3D đấy dùng thì thích, nhưng cứ cảm giác máy tự nhiên lag lag thế nào nên thôi tắt luôn.

doanvank44s1

có bác nào t-mo cài v4.5 mà không chia thẻ không. hôm trước em không chia vẫn cài đc bản 3.7, vì cái thẻ em class2 nên hơi lag

hd2htc

cho mình hỏi, sao cài bãn room sense 3.0 này HTC lại có sọc ngang , trong khi đó các bản room khác lại không bị nhĩ

vanthai1592

Có bác nào hướng dẫn khi cho em phần chia thẻ được ko, em còn gà lắm
Chọn size bao nhiêu và Swap bao nhiêu

fogprince

mình hơi gà nên cho mình hỏi sau khi chia 1G ext patition, khi cài xong phần internal storage chỉ báo hơn 100MB một chút vậy phần mình chia ext đã thành công chưa? lúc trước mình cài bản LeoRCMix S v.1.6 thì phần xem bộ nhớ có hẳn 1 phần báo dung lượng của ext partition riêng nên nhìn vào là biết ngay còn bao nhiêu, còn bản này ko có.

mrducbao

mình hơi gà nên cho mình hỏi sau khi chia 1G ext patition, khi cài xong phần internal storage chỉ báo hơn 100MB một chút vậy phần mình chia ext đã thành công chưa? lúc trước mình cài bản LeoRCMix S v.1.6 thì phần xem bộ nhớ có hẳn 1 phần báo dung lượng của ext partition riêng nên nhìn vào là biết ngay còn bao nhiêu, còn bản này ko có.

Nếu bác đang dùng LEO 512 thì khoảng hơn 100Mb chútl xíu là chuẩn đấy!

fogprince

có bác nào sử dụng connectify để nối wifi ad hoc với rom này chưa, mình thử nối mà ko thành công máy vẫn thấy wifi của máy tính nhưng ko kết nối vào dc, có ai khác phục dc thì giúp mình với, thanks

doanvank44s1

có bác nào sử dụng connectify để nối wifi ad hoc với rom này chưa, mình thử nối mà ko thành công máy vẫn thấy wifi của máy tính nhưng ko kết nối vào dc, có ai khác phục dc thì giúp mình với, thanks

bác khởi động lại cái wifi của bác rồi , mở cái connectify lên . rồi kết nối lại là đc đấy

atulaphan

ok, bản rom này mặc dù đã chia thẻ 1G (t mobile) nhưng khi up rom xong thì bộ nhớ máy chỉ còn khoảng hơn 100 MB và khi cài phần mềm dung lương này cũng bị giảm. bác chủ thớt xem lại giúp nhé.

langthang262

ok, bản rom này mặc dù đã chia thẻ 1G (t mobile) nhưng khi up rom xong thì bộ nhớ máy chỉ còn khoảng hơn 100 MB và khi cài phần mềm dung lương này cũng bị giảm. bác chủ thớt xem lại giúp nhé.

Nếu chia thẻ 1Gb rồi thì cài bản EU ấy, bộ nhớ trong sẽ còn trống >500Mb

duylenguyen

bác Dũng chuyễn qua sài HTC sentation roài nên không phát triễn bản này nữa à? *.*

langthang262

bác Dũng chuyễn qua sài HTC sentation roài nên không phát triễn bản này nữa à? *.*

Bác ấy vẫn dùng HD2 mà, chẳng qua chưa có gì mới để cập nhật và bản 4.5 ngon rồi nên chưa có bản mới thôi (mới chưa được 1 tuần mà)