• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

10 Live Việt Hóa - Xem phim trực tuyến chất lượng DVD

Status
Không mở trả lời sau này.

dung1291985

File đó là gì vậy a Dung?:-/

Cái file đó như là 1 dạng directlink movie luôn ý, chỉ cần mở ra là xem được fim luôn, ko cần phải vô mấy trang web rùi mò mẫm tìm fim và link tiếng Tàu nữa, a có sẵn hơn 1000 file elk rùi, vẫn đang chỉ sài đc với 10Live bản cũ tiếng Trung thui :-/

Caominh171

Cái file đó như là 1 dạng directlink movie luôn ý, chỉ cần mở ra là xem được fim luôn, ko cần phải vô mấy trang web rùi mò mẫm tìm fim và link tiếng Tàu nữa, a có sẵn hơn 1000 file elk rùi, vẫn đang chỉ sài đc với 10Live bản cũ tiếng Trung thui :-/

ủa vậy cái này cũng cho phép mở link rùi xem phim bằng trình của nó đc hả a?Chỉ e với :D

tonytrung235

ủa vậy cái này cũng cho phép mở link rùi xem phim bằng trình của nó đc hả a?Chỉ e với :D
cái này trong phần nhật ký có đó .. xem phim nào tới đâu .. hay xem xong nó cũng có trong đo ma ^^ ..
Ma hjnh nhu may fjle do no nam o trong cho c/system/data thj phaj
maybe a dung nên post cái data của a lên cho mọi người nghiên cứu các phim hay với ^^

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

cái này trong phần nhật ký có đó .. xem phim nào tới đâu .. hay xem xong nó cũng có trong đo ma ^^ ..
Ma hjnh nhu may fjle do no nam o trong cho c/system/data thj phaj
maybe a dung nên post cái data của a lên cho mọi người nghiên cứu các phim hay với ^^

Đúng rùi,a Dung nên post cái đó lên cho mọi người cùng tham khảo :D

romano81

Cái này đúng là số dzách. Nhưng tìm kiếm thì được ít từ quá.
Mình có ý này, bác nào xem và nhớ nhiều tên film tiếng anh thì post lên cho anh em tham khảo để search với. Quả thực nhiều lúc ngồi nghĩ ra tên film để search mà chẳng nhớ được film gì cả?:p Nên có 1 list phim thì hay, phải ko các bạn!

Caominh171

Cái này đúng là số dzách. Nhưng tìm kiếm thì được ít từ quá.
Mình có ý này, bác nào xem và nhớ nhiều tên film tiếng anh thì post lên cho anh em tham khảo để search với. Quả thực nhiều lúc ngồi nghĩ ra tên film để search mà chẳng nhớ được film gì cả?:p Nên có 1 list phim thì hay, phải ko các bạn!

Bạn cứ vào các trang phim trực tuyến như movie.zing.vn,hayghe.com,... xem tên fim trước rùi hãy zô tìm :D

Caominh171

Cho em xin link bài lướt web qua BT đi anh, tìm mãi ko thấy. Mà máy chưa hack thì có dùng dc ko ah?

Đây nè bạn: http://pdaviet.net/showthread.php?t=38078
Cái này hơi khó làm,bạn chiu khó đọc kỹ nghen,mình thì 1 fần làm theo trang trên,1 fần làm theo trang bên thienlong,mình gửi kèm link cho bạn luôn: http://www.thienlong.org/forumvn/showpost.php?p=86081&postcount=24,nhưng đề nghị bạn đừng thảo luận vấn đề đó ở đây nghen :D.
Thân!!

romano81

Mình sưu tầm được vài tên film, post lên hy vọng giúp được mọi người search dễ hơn.
USA
1. exitspeed - Cuc toc kinh hoang
2. Cyclops - Giac dau 2
3. Outlander - De che Maya
4. Defiance - Luc luong doi dau
5. Underworld - Rise of the Lycans - The gioi ngam 3
6. Bolt - Tia chop
7. van helsing
8. resident evil: Extinction - Hang Quy 3
9. Pretty cool too - Khieu goi 2
10. Inkheart - Trang sach ma luc
11. Watchmen - Nguoi canh gac
12. The Unborn - Chua duoc sinh ra
13. Demon Hunter
14. Blade 3: Trinity - San Quy 3

TQ
1. Red Cliff - Dai chien xich bich 2
2. A lover's revenge - Thu tinh
3. Fatal Contact - Dung do
4. Wheels on meals (Jackie Chan) - Quan an luu dong
5. IP man - Diep van
6. The Banquet - Da Yen
7. Shaolin Soccer - Doi bong thieu lam
8. Kungfu Hustle - Tuyet dinh Kungfu

nxhoang90

wá hay , xem phim bằng wifi mượt thật , xem clip music cũng "nuột" hơn thằng skyfire ^^ , chắc mỗi lần đi học là mang theo cục sạc wá ,^^

Caominh171

wá hay , xem phim bằng wifi mượt thật , xem clip music cũng "nuột" hơn thằng skyfire ^^ , chắc mỗi lần đi học là mang theo cục sạc wá ,^^

Hì...tất nhiên hơn thằng Skyfire nhìu,chỉ tội xem phim ko phiên dịch TV :(
Hình như bạn chưa Thank thì fải :D

Caominh171

èo , nhắc khéo ^^ , thnk rùi mà >:)

mới thank mừ :D

Nhắc thanks hoài...
K tốt đâu :-??
Posted via Mobile Device

Chài tui bik ông onl bằng đt,ko thấy thank.Tui chỉ đùa chút thui,với lại chiện thank hay ko là tùy người,có người hỉu đc giá trị chữ thank,có người ko.
Tùy hoàn cảnh mà chữ thank có cái nghĩa của nó!!

Auto

mới thank mừ :D
Chài tui bik ông onl bằng đt,ko thấy thank.Tui chỉ đùa chút thui,với lại chiện thank hay ko là tùy người,có người hỉu đc giá trị chữ thank,có người ko.
Tùy hoàn cảnh mà chữ thank có cái nghĩa của nó!!
Thì e bứx xúc thế thôi.
Thấy đâu đâu khi post bài gì...ai cũng nhắc thanks
Đọc tớ đó thấy mà phản ứng phụ :|
Mong mọi ng bớt post bài kiểu đó :(
Posted via Mobile Device

Caominh171

Thì e bứx xúc thế thôi.
Thấy đâu đâu khi post bài gì...ai cũng nhắc thanks
Đọc tớ đó thấy mà phản ứng phụ :|
Mong mọi ng bớt post bài kiểu đó :(
Posted via Mobile Device

Bạn àh,người ta post bài,nếu có ích thì bạn được lời gì?:-?
Đối với bạn thì ko sao,chứ đối với người post,cái Thank là niềm động viên giúp người ta phấn chấn để chia sẻ,phục vụ cho ae.Vì khi thấy những cái thank đó,người post sẽ bik đc phản hồi từ mọi người ra sao.Còn chiện khi post,tác giả ghi thêm dòng "nhắc nhở",bạn nào thích thank thì thank,ko thank thì thôi có sao đâu.Chả lẽ chỉ 1 dòng như thế đã gây "phản ứng phụ" cho bạn thì...:-??
Thân!!

Chỉnh sửa cuối:

duongminhhien

Xin đừng tranh cãi, chủ topic post bài có ít và ý nghĩa thì ta nên Thanks để khích lệ tinh thần chia sẽ của chủ topic chứ !.......

Không biết con 5800 cài được không, để mình test thử............;;)

Caominh171

Xin đừng tranh cãi, chủ topic post bài có ít và ý nghĩa thì ta nên Thanks để khích lệ tinh thần chia sẽ của chủ topic chứ !.......

Không biết con 5800 cài được không, để mình test thử............;;)

Hy vọng bạn sẽ cài đc :D!
Thân!!

vuhongdoanh

mình cài vào máy n81 8g, lúc đầu dùng wifi thì ok nhưng qua ngày hôm sau kết nối qua wifi không được nữa, lúc này máy chỉ báo "đang kết nối với server" nhưng khí đổi kết nối qua gprs thì lại ok!Cho mình hỏi tại sao lại có hiện tượng này vậy?Đã kiểm tra kết nối wifi bằng Ucweb ok và cài lại 10live nhưng vẫn bị hiện tượng nêu trên.Help me chứ nếu xài bằng Gprs kiểu này chắc chết tiền quá!:((

nxhoang90

gỡ ra , cài lại là oK , mà nè , sao mình search tên phim nó chỉ cho search 10 ký tự thoi , sao đánh tên phim dài dc --"

Status
Không mở trả lời sau này.