• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

10 Live Việt Hóa - Xem phim trực tuyến chất lượng DVD

Status
Không mở trả lời sau này.

lephunghien

anh caominh nghjên cứu xem có thể chuyển web của vtc vào chương trình không đi.em thấy bọn s60 có chương trình roktv xem được kênh tiếng việt mà s60 3rd không có thì tiếc quá.hì :D

phamquocduong

mình cài ứng dụng này vào nhưng máy cứ báo
CERTIFICATE ERROR
CONTACT THE
APPLICATION SUPPLIER
bạn giúp mình với!

thanhlongnd

các bro cho mình hỏi 2 câu nha :

1. Cái này bản dành cho màn hình 320x240 chỉ có tiếng Trung ?

2. Phần tiếng trong phim ( lời thoại ) là tiếng Anh hay tiếng Trung ? Nếu tiếng Trung thì chẳng nhẽ chỉ xem hình ?

minimog83

Trang web 10live ngưng hoạt động rồi bạn ạ.Thế nên là phần mềm này cũng hết thời rồi :)
Để trả lời câu hỏi của bạn thì phần tiếng trong phim là nguyên gốc.Còn phụ đề thì là tiếng Trung.

hijackvn

hic, vào nó để "đang tải", ngồi chờ cả tháng luôn mà cũng ko thấy gì hết

nếu ngưng hoạt động rùi thì bạn nên xáo topic di!chứ để thế này a e lại load ve nữa!jong như tui nè, mệt quá!

Caominh171

Hiện tại server 10Live đã ngưng hoạt động, để tránh Spam cũng như tránh có người cài vào rồi lại gỡ ra.

Mình xin lock topic này tại đây!!

Status
Không mở trả lời sau này.