• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

10 Live Việt Hóa - Xem phim trực tuyến chất lượng DVD

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

gỡ ra , cài lại là oK , mà nè , sao mình search tên phim nó chỉ cho search 10 ký tự thoi , sao đánh tên phim dài dc --"

Chắc chỉ vài chữ có trong tên phim thui,hơi bất tiện chút.Giá như mình hỉu tiế Trung thì hay biết máy :-/

tonytrung235

Chắc chỉ vài chữ có trong tên phim thui,hơi bất tiện chút.Giá như mình hỉu tiế Trung thì hay biết máy :-/

mới nghĩ ra 1 idea đó là
biết tên tiếng anh rồi thì vào google translate .. dịch ra .. rồi copy / past vào .. kekke ^^ .. ko biết được ko nhỉ ^^

Caominh171

mới nghĩ ra 1 idea đó là
biết tên tiếng anh rồi thì vào google translate .. dịch ra .. rồi copy / past vào .. kekke ^^ .. ko biết được ko nhỉ ^^

Hì ý kiến hay đó,bạn thử rùi báo kết quả cho ae bik nghen:D
Còn mình thì xài mạng qua bluetooth hơi bị bất tiện:p

vuhongdoanh

Posted via Mobile Devicemình đã remove bản cũ và cài lại 10live nhưng vẫn không dùng wifi để tải phim được nhưng dùng gprs thì lại ok.đã test wifi rất kỹ,không có lỗi của wifi.có bro nào giúp mình với!

hai_vuong

Posted via Mobile Devicemình đã remove bản cũ và cài lại 10live nhưng vẫn không dùng wifi để tải phim được nhưng dùng gprs thì lại ok.đã test wifi rất kỹ,không có lỗi của wifi.có bro nào giúp mình với!

mình củng y chang vậy luôn hichic mong các pro giúp đở
thank

tonytrung235

thử rồi ..cái được cái ko ..
vì tên nó ko giống .. tên tiếng anh nghĩa khác .. ma phim tiếng TQ lại nghĩa khác .. bó tay

nctriagf

Nhờ anh em thử dùm mình 10live này có xem (nghe) được giao thức mms không hé ?
Test thử dùm: mms://221.132.37.15/fm

Cám ơn,

Caominh171

Nhờ anh em thử dùm mình 10live này có xem (nghe) được giao thức mms không hé ?
Test thử dùm: mms://221.132.37.15/fm

Cám ơn,

Giao thức này chắc chỉ dùng đc cho WM,để mình test thử xem sao:D

diemhen_mobile

phần mềm này hết xem được rồi, trang chủ 10live đả thay đổi giao diện, cách tìm phim cũ không còn. bác nào cho hướng dẫn khác đi.

diemhen_mobile

sao máy của mình nó cứ ngảy ra giao diện tiếng tàu, y như trang web 10live.com vậy ta. không tìm thấy mục phim đâu hết

vinhkiet9005

thank. cảm ơn bạn rất nhiều,tui mới đăng nhập vào wed thui nên có jì các Bác hướng dẫn dùm.củm ơn tất cả các Bác

romano81

mình cũng ko xem đc nữa rồi. Vô toàn nhảy vào trang tiếng trung. Bác nào biết thì hd hộ với. Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.