• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[11/06/2012][ROM ICS 4.0.3][Sense 4.0] OrDroid v9.0.0 | Fast & Stable

mautrung09

Room nay hinh nhu bi loi camera hay sao y.hinh chup co hat nhiu lam.hic.xem hinh anh cug xau nua ko pit bi sao ko.
Up bang dt nen ko dau nhe.da up room v9.0.dep nhug chupvanh xau ne

Last edited by a moderator:

khanhbaotri

bản này fix mà còn bị thêm bệnh.thôi dành quay lại bản củ hay hơn

mtofvn2910

Room nay hinh nhu bi loi camera hay sao y.hinh chup co hat nhiu lam.hic.xem hinh anh cug xau nua ko pit bi sao ko.
Up bang dt nen ko dau nhe.da up room v9.0.dep nhug chupvanh xau ne

chuẩn ạ. Thêm nữa là tính năng phát wiffi cũng lỗi. thôi em về 8.7 vậy

thaingocduan

bạn nào có game Asphalt 6 không bị lỗi màn hình bị các dường kẻ màu hồng và lệch cảm biến cho mình xin với .

thaingocduan

bác nhiệt tình quá thank bác nhiều lần sau bác gửi vào inbox của mình là được rồi ở bên này mod khắt khe lắm

mautrung09

thêm lỗi camera chụp gần là bị bung kho chịu kinh khủng.room bị giật nữa ,tuy nhiên nó rất đẹp và tiện dụng ,sau nhiều lần đắn đo thui tốc độ vẫn trên hết cho room ra đi

khanhbaotri

bản 9 chấm này fix mà lỗi còn nhiều hơn bản củ,đang đợi bản mới mà sao thấy lâu nhỉ?mong sớm có bản full

mautrung09

Ban oi cho hoi Sao Minh uprom v9 sau do up Lai room insertcoin Lai bi bao loi wwifi zay co cach nao khac phuc ko .bang dt lo co dau thong cam

mautrung09

chán thiệt lúc trước mình đem ra ngoài tiệm cho nó làm jo không bit sao nữa,giờ làm sao biết được s-off hay không,và s-of sao nè chán thịt he

ferick

chán thiệt lúc trước mình đem ra ngoài tiệm cho nó làm jo không bit sao nữa,giờ làm sao biết được s-off hay không,và s-of sao nè chán thịt he

bạn tắt máy đi, ấn giữ phím volum - và ấn nút nguồn, máy sẽ vào bootloader, ở ngay dòng đầu ấy có ghi S-off hay S-on ngay, nếu ko vào đc bootloader thì tháo pin ra và làm lại nhé.

khanhbaotri

có ai up rom bị hiện tượng vào play app ( maket ) ko hiện hình chỉ hiện chử ko vậy?