• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13/04/12][Update 23h00 Thứ 6 hàng tuần] KEN MIUI DEVELOPMENT V0.4 + MIUI ICS Tytung

kennoshi

Hôm trước là có ý định giao lưu với E72 màu đồng hoặc ipad1 thôi chứ không rao bán !

Nhưng sau đó lại quyết định gắn bó với HD2 TMOUS thêm 1 thời gian nữa vì vẫn quá hài lòng với em nó.

Một chiếc điện thoại mà thời gian mình dùng kỷ lục là hơn 2 năm không thay máy :))
phải công nhận là hd 2 quá good,nếu ko phải vì ko có camera trước thì e cũng chẳng bấm bụng tiễn em nó đi để rước sen xe về,dùng 2 con chỉ khác nhau mỗi cái cảm ứng,haha.Còn nếu ko vào web có quá nhiều hình ảnh thì tốc độ load như nhau thui

thangku1989

bản này hơi chạm và khả năng chụp ảnh như máy tàu

Chỉnh sửa cuối:

xuantinh_h

tại sao của mình cài tiếng việt rùi nhưng ko thấy thay đổi ngôn ngữ vậy?

Dùng rom nào thế, vô cái đặt thử lại đi. Hình như bản ics vẫn chưa có tiếng việt. Dùng miui đi, rất ok đấy.

bobby09120

bản mới quay video bị lác bác thớt ơi hic hic chẳng hiểu sao dạo này cài xong cái rom này giờ về rom bác langthang V47 mà không tài nào về toàn lác ở màn hình welcome ban đầu đứng im hic hic có bác nào có giải pháp gì không ah

bản mới quay video bị lác bác thớt ơi hic hic chẳng hiểu sao dạo này cài xong cái rom này giờ về rom bác langthang V47 mà không tài nào về toàn lác ở màn hình welcome ban đầu đứng im hic hic có bác nào có giải pháp gì không ah

Bạn tại v11 mymiu mình post. Về flash. Nếu lỗi thì bạn phải format thẻ nhớ nhé.

bobby09120

thank bạn nhiều lắm nhưng mình vẫn bị lác ở màn hình đầu, lạ cái là mình cài bản của bác KEN MIUI DEVELOPMENT V0.4 + MIUI ICS GOOD (13/04)
giờ thì chỉ cài được mỗi bản này , cố quay về bản của bác langthang v47 mà lại bị treo ở màn hình ban đầu còn bản trên thì lại bt, không biết sao nữa hix, thích cài bản của bạn lắm dow về cài mà vẫn bị lác ở màn hình đầu tiên

mình chia 5/250/5 sao bản 4.0.3 bộ nhớ trong ít vậy nhì
Bản này yêu cầu có 5/150/5 mà bạn chia lên tới 5/250/5 thì tự nhiên mất 100Mb, nếu máy bạn là TMOUS thì không ảnh hưởng gì mấy chứ máy bạn là EU thì hết là phải.

easyipro

mình cài bản miui của trung của hay của langthangcài thoải mái mà không hết nhì.bản này cài tí đã hết.hay có liên quan tới. a2sd gig đó nhig

nhan_bksg

mình cài bản miui của trung của hay của langthangcài thoải mái mà không hết nhì.bản này cài tí đã hết.hay có liên quan tới. a2sd gig đó nhig

muốn cài app thỏa mái bạn phải swap(bộ nhớ trao đổi giữa thẻ nhớ vả rom) và chia phân vùng ext 4 nhé...

Hiện tại bác khang chuyển dùng máy khác rồi.
Bạn muui ics đã cập nhật 2.5.4 với đủ tính năng, video quay phim hoạt động tốt. Tốc độ mạng tốt, load flash tốt ko giật.
Tải và hd cài mình hd trong trang 1 mymiui.
Crw phải 5/220/5 nhé.còn mymiui chỉ cần 5/150/5.

easyipro

cảm ơn các bác.pdaviet có thay đổi gì sao em ko thấy nút thanks đâu nữa nhi☺