• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13/04/12][Update 23h00 Thứ 6 hàng tuần] KEN MIUI DEVELOPMENT V0.4 + MIUI ICS Tytung

Sao mình ko thấy flash Kernel CLK của bản này đâu nhỉ ?

Kernel đây (cứ mới nhất là chơi...:D):

Bản MAGLDR nhé. Ai cài CLK thì flash thêm Kernel CLK sau khi flash ROM. Reboot và thưởng thức ^^

Kernel Tytung (MAGLRD and CLK): http://forum.xda-developers.com/show....php?t=1258110

Cho mình hỏi thêm một chút, máy mình cài bản 4.0.4 V.2.6 mới nhất của Tytung trên XDA. Khi chạy youtube hay vào Setting được một lúc tự nhiên máy đơ luôn đó là bị lỗi gì vậy, có khắc phục được ko ?
Thanks bạn rất nhiều.
Đây có thể là bug của rom. Bạn thử cài lại rom xem còn lỗi đó không nhé (nên Full Wipe và format được thẻ nhớ trước khi cài thỉ tốt hơn).

nhan_bksg

Kernel đây (cứ mới nhất là chơi...:D):

Đây có thể là bug của rom. Bạn thử cài lại rom xem còn lỗi đó không nhé (nên Full Wipe và format được thẻ nhớ trước khi cài thỉ tốt hơn).
dạo này sử dụng máy gì vậy bác Dũng...

TaQuangDuc

chả ai ý kiến quả hao pin và nóng máy nhỉ!
Youtube thì đúng là lỗi, vào là văng, vào là văng, nản quá về 2.3.7 cho lành các bạn trẻ ạ

xuantinh_h

Có bạn nào cài PowerAMP trên rom này đc ko?? CHỉ mình với. Mình cài từ tối hôm qua đến giờ ko biết bao nhiêu lần đều patch đc lần đầu, vô lại thì bị đơ, phải reset máy. Rồi vào patch lại thừ thì bị lỗi Fails.
Có phải là nó ko tương thích ko mấy bác. Mình cài bảng mới nhất 2.05.
thanks!

taulapro

Với Android thì TMOUS úp được hết bạn nhé.
a oi.tai hoi trk e up rom cho hd2 ma k pk up bị loi bản nào mà nó bị đứng ở màn hình logo đó anh..ttren XDA co may ban rom cho hd2 vay gjo e tai ve cai cho hd2 t-mobi van binh thuong dug k anh..e chay tren the nho 16gb EXT4 .a có the tra loi jup e