• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

cdtvgt

Pin là vấn đề lớn với những bản này.với fond chữ trên nền trắng.Máy hơi nóng.Tiếng loa thoại với loa ngoài hơi nhỏ

Azzura

Ừm công nhân loa thoại của V2.0 Ginger hơi nhỏ, V 4.0 thì thoại nghe rõ, sướng :D Bác langthang check lại thử xem nhé :D

kenpham

mình thấy bản V40 2.2 chuẩn quá. bản V2.1 2.3.3 này đúng là để chờ thì dòng hết 4mA thôi, nhưng khi dùng toàn bị đẩy lên cỡ 300-400mA mặc dù chỉ mở màn hình lên (bình thường mở màn hình lên hao cỡ 150mA)

nnq_mm

bản ginger đẹp thật, nhưng thấy chậm hơn miui2.2 nhiều, các bác có bị vậy không?

Em thích trong setting mấy mục tab để phía dưới hơn, để phía trên phải với tay, khó bấm

Chỉnh sửa cuối:

blackcat115

Đang build bản mới rồi nhé, chắc chắn sẽ good hơn, không kém gì bản 2.2 đâu
Mình đang chơi giả lập PS1 Psx4droid,nhưng soft này chỉ tương thích với 2.2, Ginger 2.3 ko chạy đc, bác langthang có thể fix cho nó tương thích đc ko?

Azzura

Đang build bản mới rồi nhé, chắc chắn sẽ good hơn, không kém gì bản 2.2 đâu

Sắp có chưa bác, hi vọng tối nay có, để mai mang về quê vợ nghịch :D

bản ginger đẹp thật, nhưng thấy chậm hơn miui2.2 nhiều, các bác có bị vậy không?

Em thích trong setting mấy mục tab để phía dưới hơn, để phía trên phải với tay, khó bấm

Mình thì thấy same same về tốc độ :D

À bác langthang có thể cho em 1 bản Recovery tối ưu để có thể chuyển đổi giữa bản rom MIUI và Ginger V4.0 của bác được ko, đỡ mất công phải cài lại Recovery mỗi khi cài bản rom mới :p

dungchay

đang dùng bản 1.4.1 GB2.3.3 bên Miui.com, mấy apps FC lần trc mình nói h chạy bt... còn Miui 2.2 thì bản nào cugx bị FC... nhố nhăng thật :-j
Edit: Ngoai camera360 ra.cac app khac nhu picturen, quickpic... van bj FC.ca Yahoo Messenger video &voice plugins cug bj FC luon...co ban nao bj ko? Tren rom DHD 0 he bi nhu vay :(

Sent via mobile web.

Chỉnh sửa cuối:

langthang262

Sắp có chưa bác, hi vọng tối nay có, để mai mang về quê vợ nghịch :D

Mình thì thấy same same về tốc độ :D

À bác langthang có thể cho em 1 bản Recovery tối ưu để có thể chuyển đổi giữa bản rom MIUI và Ginger V4.0 của bác được ko, đỡ mất công phải cài lại Recovery mỗi khi cài bản rom mới :p

150Mb là thích hợp cho cả 2