• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14/11/2010] HÌNH ẢNH OFFLINE MỪNG SINH NHẬT LẦN 4 DIỄN ĐÀN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
Vậy thì chuẩn bị tinh thần làm một chuyến nhưng không biết các bác có đủ can đảm để đi không?

miễn kg đi vào chỗ chết thì ở mô em cũng đi đc :))

ngockhanh1988

Cậu VIP hlp mới gặp sáng nay offline tinhte.vn Android LG Optimus One.
Cậu ấy thay gia bắn Angry Bird.........
:D

vuongttv_brvt

Chúc tất cả thành viên và khách của Forum Pdaviet vui vẻ thành đạt mình bận không về SG cùng các bạn tiếc thật chắc lần sau sẽ có mặt mình.

kjsryan

Công nhận 1 điều
Mọi người già quá
Còn riêng phần em thì trẻ chơi không được ,già chơi cũng không vào:D
Nên đành chơi cũng với đám cùng lứa 22

nguyennhaca

Dear các thành viên PDAViet.

Hình trên diễn đàn hôm đi off là do mình chụp. Tuy nhiên phụ trách upload ảnh lên cho anh em xem không phải là mình. Vì nói thật mà nhà mình củ chuối quá, cắm máy cả đêm không biết nó up nổi không. Mình có lướt qua thấy một số anh em khóc lóc là không có hình. Nhưng tình thiệt là mình cố gắng hết sức. Thêm cái nữa là lúc chụp hình thì có một số người còn né nữa cơ. Thế là mình nghĩ chắc hội này không thích chụp hình nên mình cũng hạn chế.

Vậy để rút kinh nghiệm để ai cũng có hình. Trong những buổi tiệc sắp tới đây của PDAViet, mình nhờ các bạn ới mình một tiếng để có tấm hình đẹp cho riêng mình nhé. Không ới mà ngồi né nữa là khó có hình đẹp lắm đấy hihihi.

Sau cùng, rất cám ơn mọi người đã hồ hởi tham gia room này.

timdo

trời sao mình vào chậm quá sinh nhật qua mất tiêu rồi mà sao trong Tp HCM lại sớm hơn ở ngoài Bắc Vậy mấy bác trong TP.

duylong187

Đợt off này không đi được thật là tiếc..nhằm đúng sinh nhật mình...hichic
Thấy các bác trong BQT diễn đàn ai cũng đẹp zai và tài giỏi nên muốn phải bắt tay ôm hôn thắm thiết thực tế mới được :D
Thui thì đành chờ lần off sắp tới vậy :)

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
Giờ rảnh vô coi hình, thấy vui quá chừng luôn. Năm sau thử đi một lần cho biết mới dc.:D

Status
Không mở trả lời sau này.