• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14/11/2010] HÌNH ẢNH OFFLINE MỪNG SINH NHẬT LẦN 4 DIỄN ĐÀN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

baohaico

chúc diễn đàn thành công -phát triển -thêm 1 tuổi -thêm 1 thành công -----------hihiih

oanhngo

Khoái món tôm nướng

Thấy pa lạng zòng zòng hoài có ngồi đâu,muốn ngồi chỗ ông Tình mà hok có chỗ phải hok ???
Tính wa ngồi nói chiện với TLG zới ông nữa mà thấy pa Tình ngồi im re! =)) =)) =)) X_X

lechinh

Áo đen hàng ghế cuối cùng thứ 2 từ trái sang

Có ân oán gì à ?! Cần địa chỉ thì nói TLG ...

Hôm đi off nhờ được Mod mathanh hack dùm kon 5800 giở caì pm vô tư.Thanks Mod MaThanh nhìu lắm. Còn anh Minh Thang cứ đòi 100k hix hix...

AnhPheCT

Hôm đi off nhờ được Mod mathanh hack dùm kon 5800 giở caì pm vô tư.Thanks Mod MaThanh nhìu lắm. Còn anh Minh Thang cứ đòi 100k hix hix...

SM Nói 100k để chú Em mua vé massage ấy mà.......!

thanhluan_phuyen

Áo đen hàng ghế cuối cùng thứ 2 từ trái sang

Có ân oán gì à ?! Cần địa chỉ thì nói TLG ...

hông có gì, vì em chỉ muốn biết anh mathanh thôi mà, vì em toàn dubngf các bản của anh mathanh thôi nen ngưỡng mộ anh í quá!hjhj

DucLong

Super V.I.P
Đại ca đi đâu là lần mò vào đó thía?:))

Hôm offline đó mình xin phép về sớm một chút để kịp đoàn đi khảo sát (phải dời khởi hành buổi sáng sang chiều để offline đó) xe phải chạy nguyên đêm mới kịp, rừng này ở Camphuchia là rừng nguyên sinh cách TP. HCM gần 800 Km. Mình post hình này cho các bạn trong buổi offline thấy và chứng minh cho việc phải về sớm một chút.

BatKid

Super V.I.P
Hôm offline đó mình xin phép về sớm một chút để kịp đoàn đi khảo sát (phải dời khởi hành buổi sáng sang chiều để offline đó) xe phải chạy nguyên đêm mới kịp, rừng này ở Camphuchia là rừng nguyên sinh cách TP. HCM gần 800 Km. Mình post hình này cho các bạn trong buổi offline thấy và chứng minh cho việc phải về sớm một chút.

thế bác kg nói sớm , em gởi cái tay gấu hoặc nhung hươu ^^

TranMinhMan

Super V.I.P

A Long chắc biết nhiều chỗ đi săn và đi câu!? Bữa nào ae SG làm cái off dã ngoại đi a, ngồi bàn giấy gõ lóc cóc hoài người nó ì ra!?:D

DucLong

Super V.I.P
thế bác kg nói sớm , em gởi cái tay gấu hoặc nhung hươu ^^
Lúc đi mình có báo cho S Mod BatKit mà.:D

A Long chắc biết nhiều chỗ đi săn và đi câu!? Bữa nào ae SG làm cái off dã ngoại đi a, ngồi bàn giấy gõ lóc cóc hoài người nó ì ra!?:D

ok nếu anh em có sở thích mình sẽ đưa đến khu rừng trên. Khi đi phải chuẩn bị kỹ càng, đi nước ngoài nên phải có passport và khá xa nên cần ít nhất 04 ngày. Chắc qua sang năm mới đi được.

BatKid

Super V.I.P
ok nếu anh em có sở thích mình sẽ đưa đến khu rừng trên. Khi đi phải chuẩn bị kỹ càng, đi nước ngoài nên phải có passport và khá xa nên cần ít nhất 04 ngày. Chắc qua sang năm mới đi được.

dzụ nài đc à nha

DucLong

Super V.I.P
Bữa nào rảnh ma adv mod duclong đi thì thông báo để anh em đi ké cái nhỉ>trông hấp dẫn quá
Vậy thì chuẩn bị tinh thần làm một chuyến nhưng không biết các bác có đủ can đảm để đi không?

Status
Không mở trả lời sau này.