• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14/11/2010] HÌNH ẢNH OFFLINE MỪNG SINH NHẬT LẦN 4 DIỄN ĐÀN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Cái này tại anh thôi ... mấy lượt mời cafe không chịu đi .. hết bệnh rồi "kẹt" nên thế chứ ... mà đôi khi anh cũng phải thông cảm thôi "nhiều cha mê gái" thế PV mới không loạn..chứ mà "nhiều cha mê trai" thì PV loạn mất >:) >:) >:) >:)
:)):)):)):)) Tự dưng thấy ngứa ngáy hả em?

DreamLand

Chị nào sao hem thấy zậy ku ? haaaaaaaaaaaaaa =))

Mấy chị từ BD kg ngại zất zả đường xá xa xôi qua HCM Off nên em rất zui ^^
Định mời về nhà ngủ lại sáng hãy cho về nhưng ngại nên thôi.
Để hum sau em nói lại, kêu mí chị ý ở lại nhà anh lun, định cư ở HCM rùi sang năm Off tiếp.

tinh_la_gi

Administrator
:)):)):)):)) Tự dưng thấy ngứa ngáy hả em?

Đâu cóa ngứa ngáy gì anh.. em mà thấy ai chém gió là vội vát đao ra thủ trước vây mà... "phòng hơn chữa" mà :))

Lần này off mình ngồi sai chổ cái "búa riều" bay kinh quá... "lần sau em không dzám nửa" :((

MinhThang

Manager
Đâu cóa ngứa ngáy gì anh.. em mà thấy ai chém gió là vội vát đao ra thủ trước vây mà... "phòng hơn chữa" mà :))

Lần này off mình ngồi sai chổ cái "búa riều" bay kinh quá... "lần sau em không dzám nửa" :((

Phải học anh đi, mê gái số 1 nhưng phải vì anh em cái đã chứ.
Cố gắng uống sữa vô cho mập lên há, lần sau mà thấy ốm kiểu đó là anh đưa đi xuất ngoại đó.

BatKid

Super V.I.P

pa Tình ghê gứm quá , vừa vào cafe đã phóng ngay vào chỗ các pé BD >"< nhanh chân thật ... lại còn alo BK than phiền seo hem đem nước cho mí em >"<

TruongHan

Super V.I.P
Cha Hân với TLG nì biết lựa chỗ ngồi ghê lun ta ơi =)) =)) =))

Con ngựa 2 chân này có chụp chị em phụ nữ thì nói cái,tui núp xuống chớ *.*,thấy đèn flash hết hồn ngó lên dính nguyên cái mặt luôn >.<
Khu vực IP ít mem đi,nên ngồi cho đông đông tí,chớ hem phải có phụ nữ mới ngồi nghen :D

tinh_la_gi

Administrator
pa Tình ghê gứm quá , vừa vào cafe đã phóng ngay vào chỗ các pé BD >"< nhanh chân thật ... lại còn alo BK than phiền seo hem đem nước cho mí em >"<

Mới ngồi vào thì "vợ man" đã "quảng cáo" : "Man PV nè" ... thế là mới vài câu "làm quen" em gì đó hỏng biết tên ngồi kế bên ném nguyên câu " Anh ơi sao anh có phiếu nước còn tụi em thì không" ... Tình thế thật nguy kịch đành móc con Nó kìa ra mà alo cho BK chứ em mà đi lòng vòng không khéo mất cái ghế luôn ...:p

Khu vực IP ít mem đi,nên ngồi cho đông đông tí,chớ hem phải có phụ nữ mới ngồi nghen
Chỉ được cái nói đúng --- bửa nào cafe nhé

oanhngo

Con ngựa 2 chân này có chụp chị em phụ nữ thì nói cái,tui núp xuống chớ *.*,thấy đèn flash hết hồn ngó lên dính nguyên cái mặt luôn >.<
Khu vực IP ít mem đi,nên ngồi cho đông đông tí,chớ hem phải có phụ nữ mới ngồi nghen :D
Sao hem rủ tui wa ngồi =)) =)) =))

BietSoSoThoi

Tổ chức OFFLINE có tài trợ của nhà tài trợ, riêng tăng 2, vài anh em tự xử cho vui thôi (vì lâu lâu mới gặp) thì hình ảnh cũng tự xử luôn (tức là hem chụp), up lên tưởng hàng tài trợ là chít! =)) Việc quan trọng là sự trường tồn của PDAVIET, tốt hơn chứ!

Có đi tăng 2 mừh hok thấy thông báo gì hết ta.. làm về cái rẹt... hok được thưởng thức tăng 2.. :-??

bebivodoi

hichic,vẫn 1 câu nói quen thuộc thấy a em off vui quá mà ở MB k thấy off, buồn về vụ này luôn, a e MB off cho có khí thế đi, chẳng nhẽ lại thua mấy mem MN, ức chế quá luôn

Status
Không mở trả lời sau này.