• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14/11/2010] HÌNH ẢNH OFFLINE MỪNG SINH NHẬT LẦN 4 DIỄN ĐÀN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Cha Hân với TLG nì biết lựa chỗ ngồi ghê lun ta ơi =)) =)) =))

Con ngựa 2 chân này coi bộ ganh tỵ dzử à !!!! Mà tại ai ham hố ngồi gần khu BQT chi rồi giờ khóc lóc và ganh tỵ thế :ar!

saodoingoi142

Moderator
Hình như khu này là SYM :D

Hic!!!;;) Mấy tấm hình trước thì thấy "xếp" MinhThang khu vực Symbian còn rõ,riêng tấm này VIP oanhngo chụp làm sao để mất bóng của "xếp" rồi,hình như ngồi bên dãy phải,1 bên cạnh bác nào mặc áo trắng quần zin ấy!!!...Trời ạ,...!!!;;):))

AndyCuong

Supper Moderators
Hic!!!;;) Mấy tấm hình trước thì thấy "xếp" MinhThang khu vực Symbian còn rõ,riêng tấm này VIP oanhngo chụp làm sao để mất bóng của "xếp" rồi,hình như ngồi bên dãy phải,1 bên cạnh bác nào mặc áo trắng quần zin ấy!!!...Trời ạ,...!!!;;):))

anh đó , có gì không em ?

Sonblack

Super V.I.P
Buổi offline thành công ngoài dự kiến mà không hề theo kịch bản dàn dựng của đạo diễn nào cả.:p
Đúng là vui và ngộ nghĩnh thật.

Theo kịch bản hẵn hoi đó chứ! Chỉ có hố hàng là không theo cái gì mà thôi!!! :))

saodoingoi142

Moderator
Theo kịch bản hẵn hoi đó chứ! Chỉ có hố hàng là không theo cái gì mà thôi!!! :))

Ủa!Mà sao Ban Tổ chức sao không chụp 1 tấm Kỉ niệm tổng quát giới thiệu BQT và các Mod trên Diễn đàn luôn,đông thế này làm nhiều anh em không biết hết à!!!:p;;)

BraDo

Nghe Mẫn nói có tăng 2...bác Sơn post hình cho AE cùng "thưởng thức" với...hôm đó phải về sớm ko đc hàn huyên với mọi người, tiếc thật.

MinhThang

Manager
Ủa!Mà sao Ban Tổ chức sao không chụp 1 tấm Kỉ niệm tổng quát giới thiệu BQT và các Mod trên Diễn đàn luôn,đông thế này làm nhiều anh em không biết hết à!!!:p;;)

Ý kiến hay xin ghi nhận và sẽ thực hiện ở lần SN thứ 5 PV.

Sonblack

Super V.I.P
Nghe Mẫn nói có tăng 2...bác Sơn post hình cho AE cùng "thưởng thức" với...hôm đó phải về sớm ko đc hàn huyên với mọi người, tiếc thật.

Tổ chức OFFLINE có tài trợ của nhà tài trợ, riêng tăng 2, vài anh em tự xử cho vui thôi (vì lâu lâu mới gặp) thì hình ảnh cũng tự xử luôn (tức là hem chụp), up lên tưởng hàng tài trợ là chít! =)) Việc quan trọng là sự trường tồn của PDAVIET, tốt hơn chứ!

MinhThang

Manager
Kể ra PV cũng nhiều cha mê gái gúm, bình thường không gặp thì gọi điện hẹn cafe, lúc có cơ hội gặp thì bắt tay xong lặn mất xác, tưởng đi đâu giờ coi hình thì mới biết rõ chân tướng.>:)>:)>:)>:)

Sonblack

Super V.I.P
Kể ra PV cũng nhiều cha mê gái gúm, bình thường không gặp thì gọi điện hẹn cafe, lúc có cơ hội gặp thì bắt tay xong lặn mất xác, tưởng đi đâu giờ coi hình thì mới biết rõ chân tướng.>:)>:)>:)>:)

Ông anh nghe "tự xử" với "hàng tài trợ" lên tiếng liền hà! :)) Hàn huyên xong, Sonblack đi dạy, ntt2006 đi en cưới, chú Mẫn về ẵm con, Batkid về bế vợ, còn lại ai về nhà nấy, hết phin, lấy mô mà coi! Khà khà, khì khì! =))

DreamLand

Mình dc đi chung với chị em ( Cả đi cả về thật là vinh dự ) mấy ông anh chỉ tranh thủ ngồi cạnh dc 1 tí =))

tommynguyen1961

Để tránh những chuyện ngoài lề ko hay hiên đang xảy ra trong diễn đàn nên kể từ những lần offline trở về sau ban tổ chức sẽ không có tăng 2 hay 3 gì cả mà chỉ có buổi offline đó thôi. Còn anh em nào muốn hàn huyên tâm sự thì rủ nhau đi tăng 2 hay 3 gì đó thì tuỳ. Mong các bạn lưu ý điều này.

tinh_la_gi

Administrator

Cái này tại anh thôi ... mấy lượt mời cafe không chịu đi .. hết bệnh rồi "kẹt" nên thế chứ ... mà đôi khi anh cũng phải thông cảm thôi "nhiều cha mê gái" thế PV mới không loạn..chứ mà "nhiều cha mê trai" thì PV loạn mất >:) >:) >:) >:)

Status
Không mở trả lời sau này.