• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

2 theme Vista cho S60 3rd đây

kakatara

nếu như vậy thì ko có gì khác nhau đâu các bác ơi, em test đẹp lắm ,hơn cả nhìn hình đấy, nhưng khi soạn tin nhắn thì hơi bị nhức mắt vì màu chữ và màu nền là 1 :)), thêm 1 điều nữa là cài xong ko tìm thấy chỗ nào remove được luôn, trong mục app.manager ko hề có tên luôn, bó tay

0 có có thể là bạn cài nhìu theme và phần mềm quá rùi nên mấy cái cài sau sẽ 0 hiển thị trong Apps manager

angelpooh

thế thì làm sao remove vậy, mình đã thử gỡ bớt phần mềm ra, nhưng vẫn ko thấy mục theme đã cài trong app.manager, bây giờ nếu mình muốn gỡ ra thì làm thế nào hả bạn:-/

MinhThang

Manager
thế thì làm sao remove vậy, mình đã thử gỡ bớt phần mềm ra, nhưng vẫn ko thấy mục theme đã cài trong app.manager, bây giờ nếu mình muốn gỡ ra thì làm thế nào hả bạn:-/

Nếu cài trên thẻ thì 4mat thẻ còn máy thì cũng vậy là nhanh nhất,=))=))=))

h8k5

DOWNLOAD VERSION WITH BARS

DOWNLOAD VERSION NO BARS
===========
no bars voi with bars là cái gì vậy bạn.

kakatara

DOWNLOAD VERSION WITH BARS

DOWNLOAD VERSION NO BARS
===========
no bars voi with bars là cái gì vậy bạn.

No bars là 0 có thanh bar màu đen phía bên dưới cái đồng hồ và thanh bar ở 2 nút chọn đó bạn

Genius

Bảo đảm y chang Vista từ đầu đến đuôi, nhất là Icon

Rất đẹp, nhưng cái nền cua nó trong menu cố trình làm mờ gây nên hiểu nhâm cho mắt, lúc nhìn mắt điều tiết nhiều mỏi quá. Tìm mọi cách để thay thế cái đó nhưng ko nổi kể cả mbm tools vì cái này có tận hơn 2000 icons mà mbm tools chỉ cho phép mở 1024 icons thôi. Thật sự nhìn nhiều hỏng mắt đấy.

Last edited by a moderator:

Kenji1992

Có thêm cái này, cũng ngộ :

Cài theme này xong rồi hok biết nhìn đồng hồ sao lun

MinhThang

Manager
Cài theme này xong rồi hok biết nhìn đồng hồ sao lun

Màu tối thế sao mà thấy được bạn hixx=))=))=)) Trên khu vực chú ý những trang cuối rất nhiều theme mới và đẹp bạn thử ghé qua xem,hy vọng bạn sẽ ưng ý.