• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ MEM NỮ TRÊN PDAVIET THÌ VÀO ĐIỂM DANH NÀO!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

XiaoGui

Bên khu vực UIQ cũng có mấy mem nữ đó các anh ạ. Các anh sang đó làm quen đi ;))

thanhtungsx

Pác Thắng nhà ta "tung tinh dịch gân" tung tóe thế nhẩy?:))

Tò mò em méc vợ anh àh,bữa này em bắn blutetooth với anh >:)

Riết đi em spam khủng hoảng quá rồi An à , đến nỗi chữ kí cũng tếu nữa , hehehe......:D

Chữ kí của em là người ta biết em sao rồi

Cleonardo

Đây là vì sự vận động nhiệt tình của anh Thái Kiên...chứ k thì e cũng xí hổ lắm hichic...Nể anh Kiên lắm đấy

Name : Nguyễn Quỳnh Thu
Date of birth : 29/11/1986 (suốt ngày bị chê là "già nua" và "xấu xí")
Place I've lived: gần Hồ Gươm (e tự hào về kí này nắm đấy hị hị)
Tính cách : gian ác và nham hiểm. hĩ hĩ.kinh khủng cho những ai wen được cô này.

NokuaN70

Well-Known Member
Tính cách : gian ác và nham hiểm. hĩ hĩ.kinh khủng cho những ai wen được cô này.

Choáng... XiaoGui em làm quen mem này đi em trai xem có kinh khủng lắm không :D

Posted via Mobile Device

ThaiKien

Super V.I.P
Đây là vì sự vận động nhiệt tình của anh Thái Kiên...chứ k thì e cũng xí hổ lắm hichic...Nể anh Kiên lắm đấy
Ai chà, dạo này lại đổi nick à? Refesh bản thân. :D

PhuongAnh

Kiên dạo này chuyển sang làm "vận động cử chi" hơi bị giỏi đấy nhé.=))

thanhbinh123

đọc từ đầu đến cuối toàn thấy đực rựa không.để mình nói người yêu đăng ký tham gia. mấy mod phải công bố giải thưởng thì mấy chị em mới hào hứng tham gia Ex: giải nhất 1 em touch HD....;)b-) đảm bảo chị em tham gia hết mình
P/S: người yêu tui mà đăng ký cấm ông nào bu đó nha X-(

MinhThang

Manager
đọc từ đầu đến cuối toàn thấy đực rựa không.để mình nói người yêu đăng ký tham gia. mấy mod phải công bố giải thưởng thì mấy chị em mới hào hứng tham gia Ex: giải nhất 1 em touch HD....;)b-) đảm bảo chị em tham gia hết mình
P/S: người yêu tui mà đăng ký cấm ông nào bu đó nha X-(

Tham gia mà hết mình thì muốn gì có nấy!:)):)):))

XiaoGui

Posted via Mobile Device

Hix,làm quen mà các anh cho mỗi mấy dòng thông tin thế kia thì làm sao em làm quen được. Chí ít các anh cũng phải cho em cái nick chứ.hehe

nouvu2372

Xin giới thiệu đây là hình của em nè - Thực ra nỗi niềm mà em giấu kín bấy lâu nay là em là con gái chứ không phải con trai ạ :-/
Ai muốn làm wen thì lien hệ số 900 để biết số đt của em nhé ^^

HuynhThanh

Xin giới thiệu đây là hình của em nè - Thực ra nỗi niềm mà em giấu kín bấy lâu nay là em là con gái chứ không phải con trai ạ :-/

Ko tin lắm! Nhưng hình đẹp thiệt đấy!:p

XiaoGui

Posted via Mobile Device

Ko tin lắm! Nhưng hình đẹp thiệt đấy!:p

HIx,hình đẹp thật nhưng em cũng không tin. Cái đồng chí này là con trai trăm phần trăm. Cái ảnh này thấy cô gái này có vẻ còn ít tuổi,hehe

Status
Không mở trả lời sau này.