• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtien

Thêm sinh động cái nè.:D:D
Ứng cử tiếp theo đây: :D:D:D

name: Lý Ân
birthday: 27/09/1990
Weigh: 55 Kg
High: 170cm

PhuongAnh

Sao lại po hand hả anh Trường ơi. Đưa một lúc 2 người lên thì khó nhận biết mà;;);;);;);;)

Bạn hỏi nho nhỏ PA thì sẽ biết ngay thui, vì Mình không tiện nói ra đây!!!:)):)):))

PA ơiiiiiiiiiiii, cho mình hỏi nho nhỏ với. PM cho mình nhé

Hỏi to to cũng được chứ không phải hỏi nho nhỏ đâu anh Trường ah:)):)):)):)):))
E thì nhận ra rõ rồi nhưng sợ mọi người không nhận ra thôi :D:D:D:D:D..Mà post ảnh như vậy thì chắc cả Anh Tú và Taki 6710 đều đăng ký cuộc thi thì phải:-?:-?:-?:-? Gửi ảnh đôi thế này có chập nhận không ông anh :p:p:p:p:p

XuanTruong

Super V.I.P
Hỏi to to cũng được chứ không phải hỏi nho nhỏ đâu anh Trường ah:)):)):)):)):))
E thì nhận ra rõ rồi nhưng sợ mọi người không nhận ra thôi :D:D:D:D:D..Mà post ảnh như vậy thì chắc cả Anh Tú và Taki 6710 đều đăng ký cuộc thi thì phải:-?:-?:-?:-? Gửi ảnh đôi thế này có chập nhận không ông anh :p:p:p:p:p

Quá chấp nhận ấy chứ!!!=))=))=)) Em thêm thông tin cho AnhTu nữa là OK cả 2 đều tham gia dự cuộc thi này!!!;;);;);;):)):)):))

binhminhmuon

mấy ngày cv bận quá, giờ mới vào đc PV...
:D thấy các thí sinh tham gia nô nức quá nhưng thấy có 1 số không cung cấp thêm thông tin nhỉ? chỉ thấy ảnh và :-??
có mấy đề cử cho Anh Tu,Tom,Badamgia23...nhưng sao "nạn nhân" không có phản hồi gì nhỉ?;) im lặng là đồng ý
Khéo phải mở thêm box, "chuyện bên lề cuộc thi Mr.PV" quá, chỉ toàn thấy các bác chát thôi :))

PhuongAnh

mấy ngày cv bận quá, giờ mới vào đc PV...
:D thấy các thí sinh tham gia nô nức quá nhưng thấy có 1 số không cung cấp thêm thông tin nhỉ? chỉ thấy ảnh và :-??
có mấy đề cử cho Anh Tu,Tom,Badamgia23...nhưng sao "nạn nhân" không có phản hồi gì nhỉ?;) im lặng là đồng ý
Khéo phải mở thêm box, "chuyện bên lề cuộc thi Mr.PV" quá, chỉ toàn thấy các bác chát thôi :))

Cảm ơn bạn..Mình cũng đã PM cho những người bị thiếu thông tin và ảnh rồi...
Còn như trong tiêu chí cuộc thi ban đầu đã viết :"Các bạn hãy vào đây để tự đề cử cho mình hoặc cho 1 người nào đấy dự thi cuộc thi "Ai là người đẹp trai nhất PDA".Nên Anh Tú,Tom,Badamgiak23 đều và các thí sinh hợp lệ hết.

PhuongAnh

Xin thông báo cho tới giờ phút này đã có 20 thí sinh tham dự

Các bạn nào chưa tham gia dự thi thì hãy nhanh chân lên vì thời hạn đăng ký đã gần hết rồi :D:D:D:D:D

CongVoi

Super V.I.P
Đề cử Mod anhtoitb lên nè:
Sau một thời gian lao đao cuối cùng cũng đã tìm ra ảnh của anh Tới

@phuong_anh: thấy congvoi giỏi hok ;;);;);;)

Anhtoitb

Đề cử Mod anhtoitb lên nè:
Sau một thời gian lao đao cuối cùng cũng đã tìm ra ảnh của anh Tới

Trời, sao kiếm cái ảnh xấu vậy ta? Công ơi có nhiều ảnh đẹp của anh mà với lại anh đâu có ý định tham dự.

@:Xin rút được không PA ơi!?

CongVoi

Super V.I.P
Trời, sao kiếm cái ảnh xấu vậy ta? Công ơi có nhiều ảnh đẹp của anh mà với lại anh đâu có ý định tham dự.

@:Xin rút được không PA ơi!?

Quá muộn rùi anh ơi.Khakhakhab-)b-)b-)
@PA: chị đừng đồng ý
>:)>:)>:)

NguyenPhuong

Thấy cái topic "AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PDAVIET" là muốn chạy ra mất tiêu:D. Mà Trưởng BTC ác thiệt, để chữ ký: "Không có người đàn ông xấu...Chỉ có người đàn ông tự ti không dám tham gia cuộc thi "Ai là người đẹp trai nhất PDAVIET" mà thôi" đọc xong không dám đi ra luôn. Sis phuong_anh xài chiêu độc thiệt.
Thôi, cho NP thi thử nha!

Name: Nguyễn Phương
Nick Y!H: nguyenphuong_np
Height: 1m70
Weight: 65kg

Status
Không mở trả lời sau này.