• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

kuhanten1010

Mấy Anh cho em hỏi với! Em cài bản N-gage 1.10(1345) cho N79! Nhưng khi vô chơi thì có mấy game out ra báo lỗi KERN-EXEC 3(Máy em hack = Hellox 1.03, trước khi vô chơi đã Disable ROM) ! Vậy làm thế nào để khắc phục! Mấy anh chỉ em với! Thanks mấy anh nhiều.....
Sửa/Xóa nội dung bài này

S0ckMrth4nh

24 Games N-gage 2.0 C.r.a.c.k.e.d by BINPD

24 Games N-gage 2.0 C.r.a.c.k.e.d by BINPD
attachment.php

Download: Tạm link Torrent mình sẽ up d-link ngon choa

PassUnrar:s0ck.mrth4nh
:D

ngoctien92

Ai chỉ em với em cài chạy Secman.exe em bật TRK rồi khi nhấn nẽt thì lần đầu báo Unknow device em lùi lại rồi nhấn Next thì hiện ra dòng chữ Installing app to mobile rồi chả chạy nữa đợi mãi vẫn thế ai chỉ em với :(

langthang0910

Bác nào cho em xin 1 tí gợi ý để em cài vô cái máy N73 với.
Đọc đi đọc lại mấy lần..........:-?:-?:-? Kết luận 1 câu chả hiểu gì :(:)(:)(:)((

thanh_nd

bác ơi mấy game Engage mà dung lượng có 2-4Mb hình như toàn là bản chơi thử có fải không ạ??
Chơi đc 1 tý là hết

vuvantuan59

One full mà bác ơi
full nhưng N78 của mình không full được mặc dù cài bản ****
đã có game ngage Worms World Party full mơi được binpda***** hôm qua
Chơi fê lắm ! (Post bằng mobile không cho link vào code được)
http://www.mediafire.com/?yq2ne5mdyln
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

crydragon

sao mình cài trk 2_8_9 thì không cài được secman,còn nếu cài trk 2_8_6 thì báo lỗi "Unable to íntall",mình cài trk cho cho fp 1 đó.Máy mình là N81 8Gb đã hack rồi.Ai pro chỉ dùm mình với,mình cú mấy cái game N-gage này quá đi mất.

langthang0910

Cài được rồi :)):)):)):)):)):)):)):))
Vui lắm cơ, nghiền lắm cơ b-) b-) b-) b-)
Hack lại phone phát, ngon luôn =))

azkaban3000

Mình cài N-gage 1.10(1345) xong kô cài được patch là sao nhỉ? Hay là phải cài fix trước xong mới được cài patch :-?

dungchay

full nhưng N78 của mình không full được mặc dù cài bản ****
đã có game ngage Worms World Party full mơi được binpda***** hôm qua
Chơi fê lắm ! (Post bằng mobile không cho link vào code được)
http://www.mediafire.com/?yq2ne5mdyln
Posted via Mobile Device

nhảm nhí! Link bạn post là game "Snakes Subsonic" Worm WP đâu mà Worm! lần sau post nên test trước nhé. lại con chơi fe^ lắm mới sợ.=))

azkaban3000

Pro Series Golf bị lỗi không chơi được rồi, mình đã fix mà vẫn thế :(có cách nào khắc phục không?

vuvantuan59

nhảm nhí! Link bạn post là game "Snakes Subsonic" Worm WP đâu mà Worm! lần sau post nên test trước nhé. lại con chơi fe^ lắm mới sợ.=))
Posted via Mobile Device
mắt bạn để trang trí à ! !(vui nha ) bạn kiểm tra lại đi ! Mình xem lại ok mà !

vqt0812

:))Bác update game chậm wá làm anh em đợi dài cổ nó đã ra tận 4 game mới rùi mà bác mới update thêm 1 cái đợi lâu wá nên em tìm được cái này mong bác chủ topic thông cảm nha vì chỉ muốn giúp anh em thôi! các bác vào trang này
http://www.sisdown.com/game/ngt/Index.html

Không cần đăng ký thành viên vẫn down thoải mái mỗi tội trang web bằng tiếng Hoa nên hơi khó hỉu nhưng chả có gì khó cả anh em cứ ấn vô 1 game mình thích nó sẽ nhảy ra 1 trang khác mình chỉ cần tim cái hình có chữ download ấn vô đó là down được ngay có đủ tất cả game Ngage mới nhất đặc biệt là METAL GEAR SOLID, RESIDENT EVIL, NITRO CRAZY KART cực hay hehe chúc anh em vui vẻ;;)

bác ơi. chỉ giùm em down o trang sisdown này thế nào đi. em chịu thui.thank bác 1 cái cổ vũ nhá

vqt0812

hic.hu hu haha em down dc rui. ko phiền bác nữa.khỏe re. nhưng các bác ui. game này f_u_ll rùi hả bác?