• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

mylove12345

các bác cho em hỏi là trên trang N-GAGE đã có mấy game mới rồi mà sao các pro pdaviet mình vẫn chưa nhúc nhích vậy hả?:D:D

Auto

các bác cho em hỏi là trên trang N-GAGE đã có mấy game mới rồi mà sao các pro pdaviet mình vẫn chưa nhúc nhích vậy hả?:D:D
K ai trên Pv nhúc nhích đc đâu :D
BiNPDA mới cựa quậy đc bạn à! ;)
Posted via Mobile Device

judash

em hỏi 1 chút : em đã cài được 18 game N-gate vào máy bình thường đến hôm nay cài thêm 3 game nữa thì cứ đến khi kick' vào icon mờ để intall thì nó load 1 lúc rồi bật ra ngoài...Các game khác vẫn chơi bt không biết sao mà lại không cài được

tux4892

mấy pro post lại link down game đi em muốn cài lại n-gage mà link game die nhiều quá

vancopvt

em hỏi 1 chút : em đã cài được 18 game N-gate vào máy bình thường đến hôm nay cài thêm 3 game nữa thì cứ đến khi kick' vào icon mờ để intall thì nó load 1 lúc rồi bật ra ngoài...Các game khác vẫn chơi bt không biết sao mà lại không cài được
có thể game 3 game ngage đó bị đụng với pm của bạn nên khi vào nó không load được và báo lỗi hoặc do lúc đó ram bạn hết nên không vào được. Bạn thử reset lại máy xem.

vancopvt

mấy pro post lại link down game đi em muốn cài lại n-gage mà link game die nhiều quá
bạn muốn down game nào thì tạm thòi qua bài http://pdaviet.net/showthread.php?t=37111 tìm xem.

Có game n-gage mới rồi....sao chưa ai pót hết vậy....chắc chưa crack được hả?
Ai cũng mong game n-gage mới để chơi. Nhưng dạo này bên BinPDA chắc chưa có bản crack. Nếu có thì các bro đã post cho mọi người rồi bạn nhé

HaiBanh

Bác nào giải thích hộ e với, máy e N85 đã cài bản N-gage và game hoàn chỉnh rồi nhưng ko vào chơi thì nó cứ báo lỗi "EXC-KORN3" hoặc màn hình đen thui ko load để chơi dc...máy e cài rất nhiều ctrinh`, ko biết có phải do hết ram hoặc đụng chạm soft j` ko nữa, bác nào có kinh nghiệm vụ này giúp hộ e

Chỉnh sửa cuối:

i_love_baby387

Bác nào giải thích hộ e với, máy e N85 đã cài bản N-gage và game hoàn chỉnh rồi nhưng ko vào chơi thì nó cứ báo lỗi "EXC-KORN3" hoặc màn hình đen thui ko load để chơi dc...máy e cài rất nhiều ctrinh`, ko biết có phải do hết ram hoặc đụng chạm soft j` ko nữa, bác nào có kinh nghiệm vụ này giúp hộ e

Vào rompatcher tắt apply patch đi, làm tương tự nếu dùng secman nhé~!

canhma

mình hỏi chút , máy mình là N81 2 GB . mình có vào web n-gage.com
down game n-gage về để chơi , chơi đc , install đc , nhưng máy mình chưa hack phone mà , sao chơi đc vậy

trong web n-gage ít game wa' , ai co thể cho mình xin web nào có game n-gage nhiều 1 tí đc ko

Auto

mình hỏi chút , máy mình là N81 2 GB . mình có vào web n-gage.com
down game n-gage về để chơi , chơi đc , install đc , nhưng máy mình chưa hack phone mà , sao chơi đc vậy
trong web n-gage ít game wa' , ai co thể cho mình xin web nào có game n-gage nhiều 1 tí đc ko
Trang chủ thì có nhiu đó là nhiu đó, trang khác sao nhiều hơn đc nè!
Game bạn down trên đó là game trial thôi.
Game full đầu trang kìa. ;)
Posted via Mobile Device

canhma

những game full này , mình down về cài ko đc hix hix máy mình chưa hack phone uhuhuhuh giúp với

mình cài game Star Wars The Force Unleashed vào rồi . game này nhãm kinh . chơi 5p bỏ , vì quá chán , cái gì mà nó bắt làm theo mũi tên hoài , bưc cả mình , chả thấy đánh nhau gì cả

Auto

những game full này , mình down về cài ko đc hix hix máy mình chưa hack phone uhuhuhuh giúp với
mình cài game Star Wars The Force Unleashed vào rồi . game này nhãm kinh . chơi 5p bỏ , vì quá chán , cái gì mà nó bắt làm theo mũi tên hoài , bưc cả mình , chả thấy đánh nhau gì cả
Giống Audition hơn ;)
Hack đi mới chơi đc ;;)
Posted via Mobile Device

tam_kitty

Vào rompatcher tắt apply patch đi, làm tương tự nếu dùng secman nhé~!
Xin loi cac bac vi minh post bang fone nen ko co dau
May cua minh cung bi giong ban xai n85 o tren minh cung da vao patch tat apply tat nguon may mo lai roi nhung van bao nhu tren

Posted via Mobile Device

i_love_baby387

Xin loi cac bac vi minh post bang fone nen ko co dau
May cua minh cung bi giong ban xai n85 o tren minh cung da vao patch tat apply tat nguon may mo lai roi nhung van bao nhu tren

Posted via Mobile Device

Cần chi khởi động lại bạn ơi! Lỡ cái rompatcher nó để auto, bạn khởi động lại nó lại apply.